ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,581
ผมว่ามันดังโรแมนติกดีครับ:coolly-0001:จังหวะดังเอียดม่ายค่อยเท่าไร

แต่จังหวะดังอาดนี่สิครับ สุโข้ย:coolly-0010:
ถ้าเป็นเสียงเตียงก็ดีดิเนอะ55

• #3,582
ผมว่ามันดังโรแมนติกดีครับ:coolly-0001:จังหวะดังเอียดม่ายค่อยเท่าไร

แต่จังหวะดังอาดนี่สิครับ สุโข้ย:coolly-0010:

ขับต่อไปน้าไม่ต้องเปลี่ยน
รถผมก็ดังอย่างงั้นแหละ
ดังทั้งคัน
แสดงว่าแรงจัด
:coolly-0010::coolly-0010:
มันก็ดีนะไปตรงคนเยอะๆมันหันมามองหมดเลย มันนึกว่าซาเล้งอะ

• #3,583
เคยเปลี่ยนแต่มายบอกดีกว่า อยากรู้มามิตติ๊งครับน้าๆๆ :coolly-0010::coolly-0010:
เคยถามราคาทีกรุงเทพแล้ว บูทธรราดานะไม่ใช่ขั้นเทพนะ
ช่วงหลังอย่างเดียว 3 พันต้นๆนะ ครบเลย แต่ยังไม่มีตังเหลือเลยว่า เมียบ่นแล้วว่ามีตังให้แต่ลุกชาย ลูกสาวกะเมียอดทุกที

เคยถามราคาทีกรุงเทพแล้ว บูทธรราดานะไม่ใช่ขั้นเทพนะ
ช่วงหลังอย่างเดียว 3 พันต้นๆนะ ครบเลย แต่ยังไม่มีตังเหลือเลยว่า เมียบ่นแล้วว่ามีตังให้แต่ลุกชาย ลูกสาวกะเมียอดทุกที
แล้วในภูเก็ตล่ะน้าร้านไหนรับอัดบูชมั้ง น่าจะกลับบ้านแล้วเหมือนกัน

ฝากเมาด้วยล่ะกันไม่มีโอกาสได้ไปไหนกะเค้าหรอก...เศร้า

ไปเยือนถึงเกาะ น้ายังไม่มาหาเลย

มีเสี่ยตั๋มพาเมาลืมร้านเลย

แล้วทำไมไม่ให้ลูกสาวกะเมียล่ะ ถ้ามีเหตูผลที่ฟังขึ้นก็น่าจะคุยกันได้น๊า:coolly-0031:

แล้วในภูเก็ตล่ะน้าร้านไหนรับอัดบูชมั้ง น่าจะกลับบ้านแล้วเหมือนกัน

มาตอบเป็นข้อๆๆน่ะครับ ที่กระบี่น่ะ
1. บูสแพหลัก 4 ตัว ตัวล่ะ 450
2. บูส ห่วง 2 ตัว ตัวล่ะ ประมาณ ไม่เกิน 180
3. บูสอามยาว 2 ตัว ตัวล่ะ ประมาณ ไม่เกิน 180
บ4. บูส อามสั้น 2 ตัว ตัวล่ะ ประมาณ ไม่เกิน 180
5. บูสปีกนกล่าง 4 ตัว ตัวล่ะ ประมาณไม่เกิน 180

ค่าแรง ยกขึ้น ยกลงแพ 500 บาท
ค่าอัดบูส ตัวล่ะ 40 - 80 บาทน่ะ

ปล. หนักกะค่าอัดบูสน่ะ เพราะมันหลายตัวเหลือเกิน คิดเผื่อเอาไปน่ะ แต่จริงไม่ถึงน่ะ ยังเหลือ เงินไปนวดได้อีกน่ะ กิวๆๆๆ:coolly-0044:

สวัสดีครับจากศูนย์รักษาความสมานฉันท์พี่ฉันท์น้องแห่ง เซฟไทย
เนื่องด้วยพี่น้องเราหลายท่านมีความคิดที่แตกต่างและแบ่งอ่างกันไปหลายหม้อ แล้ว
ยังมีสมาชิกอีกหลายท่านไม่ได้เข้ารวมในหม้อสุกี้อันเพราะเขินอาย กลัวกระบองสู้เพื่อนไม่ได้

จึงจัดมิตติ้งขึ้นเพื่อเพิ่มความสมานฉันท์ เป็นการพบปะ พูดคุยกันตามภาษาดอกไม้
ตามแบบฉบับสาวกโลกที่3 เพื่อความปรองดองแห่งพ้องเพื่อน

วันเสาร์ที่5 มิถุนายน นี้ เรียนเชิญพี่น้องเหล่าพ้องเพื่อน
เข้าสู่พิธีการมิตติ้งนะครับ
ณ ร้าน เกาะเสม็ด หลังห้างบิ๊กซีราษบูรณะ
เดินทางไม่ยากถ้าไม่ได้เดินเท้ามา
ที่จอดรถกว้างขวาง จะเล่นบอลโกหฯุ หรือ ตี่จับก็ยังไหว
เวลาเริ่มตั้งแต่4โมงเย็น เป็นต้นไปนะครับ

ใครไปไม่ถูก โทรถามอัปดุลย์ครับ หรือรอ แผนที่ครับ ถ้าว่างจะทำให้

ขอจบการแถลงของศูนย์ศูนย์รักษาความสมานฉันท์พี่ฉันท์น้องแห่ง เซฟไทย

หรือคุณจะเสี่ย

ด้านหน้าทางเข้า
attachment.php

ป้ายร้าน ไม่ต้งไปไกลถึงต่างจังหวัด เรายกมาไว้ที่ฝั่งธนแล้ว
attachment.php

ส่วนกระชับพื้นที่

ส่วนขยาย

ลานสามัคคีชุมนุน

• #3,591
ไปเยือนถึงเกาะ น้ายังไม่มาหาเลย

มีเสี่ยตั๋มพาเมาลืมร้านเลย
อ้าว มาเมื่อไหร่อะ เฮ้ออออออตูตกข่าวโทษที่น้องรัก

• #3,592
มาตอบเป็นข้อๆๆน่ะครับ ที่กระบี่น่ะ
1. บูสแพหลัก 4 ตัว ตัวล่ะ 450
2. บูส ห่วง 2 ตัว ตัวล่ะ ประมาณ ไม่เกิน 180
3. บูสอามยาว 2 ตัว ตัวล่ะ ประมาณ ไม่เกิน 180
บ4. บูส อามสั้น 2 ตัว ตัวล่ะ ประมาณ ไม่เกิน 180
5. บูสปีกนกล่าง 4 ตัว ตัวล่ะ ประมาณไม่เกิน 180

ค่าแรง ยกขึ้น ยกลงแพ 500 บาท
ค่าอัดบูส ตัวล่ะ 40 - 80 บาทน่ะ

ปล. หนักกะค่าอัดบูสน่ะ เพราะมันหลายตัวเหลือเกิน คิดเผื่อเอาไปน่ะ แต่จริงไม่ถึงน่ะ ยังเหลือ เงินไปนวดได้อีกน่ะ กิวๆๆๆ:coolly-0044:
ฝากซื้อได้ป่าวน้องรัก

ที่แหล่ มานี้มันเกรดไหนครับน้องนิส

• #3,595
นี่แหละที่ตามหา ตรงรุ่น
เกรด A A Aids+++ เลยนิ๊
:coolly-0044:
เกรด บูทหรือเกรดไรอะแจ้งด้วยเดียวหลงผิด
ช่วงนี้ขอเวลาชุบตัวสักนิดนะกำลังหาตังทำช่วงล่างอยู่แต่งตัวเสร็จแล้วอะไรคงจะดีขึ้น เมื่อวานนึงไงไม่รู้เข้าไปดูดวงทะเบียนรถเล่นๆ ผลลับการบวกเลขทะเลียน ตั้งแต่1-100 มีเลขเดียวที่ซวยสุดๆคือ 31 แล้งไงรู้ป่าว บวกของตู้เสร็จ เลขอื่นไม่ลงไปลง 31 มันบอกว่า ชีวิตวุ่นวาย เรื่องการเงิน ทำไรไม่เจริญ
เฮ้ออออออออ คนมันดวงซวยขนาดนี้เลยเหรอ เลยตัดสินใจจะเปลี่ยนทะเบียนรถเป็นป้ายภูเก็ตและ ดูซิมันไปตกอะไรอีก ตูนะไม่เคยดูดวงเลยนะเนี่ย ดูที่เดียวแป่วววเลยตู:coolly-0036:

ทั้งหมด มานเป็งยี่ห้อ RBI จ๊าๆๆ:coolly-0003:
งานใต้อาทิตย์แท้ๆๆ ตรงรุ่นน่ะจ๊ะๆ:coolly-0044:
พี่ๆท่านใดอยาก ก็จัดได้ครับ อิอิ

สวัสดีคัฟ อยากรู้จักพี่ๆกลุ่มภูเก็ตคัฟ ผมชื่อต้านะคัฟ ขอบคุนคัฟ

ทั้งหมด มานเป็งยี่ห้อ RBI จ๊าๆๆ:coolly-0003:
งานใต้อาทิตย์แท้ๆๆ ตรงรุ่นน่ะจ๊ะๆ:coolly-0044:
พี่ๆท่านใดอยาก ก็จัดได้ครับ อิอิ
สนใจดิน้องนิสรู่สึกหนวดกุ้งไปแล้ว :coolly-0033: