ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,601
สวัสดีคัฟ อยากรู้จักพี่ๆกลุ่มภูเก็ตคัฟ ผมชื่อต้านะคัฟ ขอบคุนคัฟ
ดีคับยินดีต้อนรับคับผม แล้วต้าเป็นใคร อยู่ที่ไหนล่ะคับ

• #3,602
ทั้งหมด มานเป็งยี่ห้อ RBI จ๊าๆๆ:coolly-0003:
งานใต้อาทิตย์แท้ๆๆ ตรงรุ่นน่ะจ๊ะๆ:coolly-0044:
พี่ๆท่านใดอยาก ก็จัดได้ครับ อิอิ
เออคำนวนตัวเลขให้พี่หนอย แยกหน้า หลังมาก็ได้ ตอนนี้อยากเซ็ตช่วงล่างใหม่ กำลังหาโช้คอยู่ด้วยเอาของตั้มมาชุดนึง ใช้ได้แต่สปริงอะ ไม่รู้จะหามาลงใหม่ หรือเอาอันเก่าเดิมๆไปซ่อมดี มีตั้งสองชุดครึ่งแนะ

• #3,603
เออคำนวนตัวเลขให้พี่หนอย แยกหน้า หลังมาก็ได้ ตอนนี้อยากเซ็ตช่วงล่างใหม่ กำลังหาโช้คอยู่ด้วยเอาของตั้มมาชุดนึง ใช้ได้แต่สปริงอะ ไม่รู้จะหามาลงใหม่ หรือเอาอันเก่าเดิมๆไปซ่อมดี มีตั้งสองชุดครึ่งแนะ
เออ คำนวนเองและ อันนี้ชุดหลังใช่ป่าว ไม่แพง คุณภาพน้องนิส รับรองก็โอเค ไงเดียวได้ตังพี่จัดโอนไปให้นะ จะไปเอาเองสภาพรถมันไม่น่าวิ่งทางไกลนะอันตราย ดูโช้คให้พี่ด้วยดิ เอาหนึบๆไม่แข็ง ปรับหนืดปรับสูงต่ำได้ก็ดีนะ

ดีคับยินดีต้อนรับคับผม แล้วต้าเป็นใคร อยู่ที่ไหนล่ะคับ
ต้าเป็นเด็กร้านรูป อยู่กรุงเทพครับพี่ พอดีสนใจในภูเก็ตเป้นพิเศษเผื่อมีโอกาสได้ไปเที่ยวภูเก็ต ก็เลย อยากรู้จักพี่ๆในภูเก็ตคัฟ แล้วพี่ท่าน 629 ชื่อไรเอ่ย:coolly-0023:

ผมได้ป้าย 31 มาไม่ถึงเดือนก็ถูกหวยเลย โชคดีชะมัด ฮิฮิฮิ

• #3,606
ผมได้ป้าย 31 มาไม่ถึงเดือนก็ถูกหวยเลย โชคดีชะมัด ฮิฮิฮิ
ไม่ใช่ตัวเลขนะคับ ต้องเอาตัวอักษรข้างหน้ามาแปลเป็นตัวเลขด้วยนะว่าผลลัพของตัวเลข ในทะเบียนมาบวกกัน ว่ารวมกันได้เท่าไหร่ อย่างของคุณก็ถ้าไม่ได้รวมตัวอักษร ด้วย ก็จะเป็น 3+1= 4 นะคับ ผลลับคือ4 ก็เอาไปดูนะคับ
ถูกหวยก็ไม่บอกกันเลยนะฮิๆๆ

• #3,607
ต้าเป็นเด็กร้านรูป อยู่กรุงเทพครับพี่ พอดีสนใจในภูเก็ตเป้นพิเศษเผื่อมีโอกาสได้ไปเที่ยวภูเก็ต ก็เลย อยากรู้จักพี่ๆในภูเก็ตคัฟ แล้วพี่ท่าน 629 ชื่อไรเอ่ย:coolly-0023:
พี่ชื่อกานต์นะ ในกลุ่มเค้าเรียกน้องกานต์ เพราะน่าเด็กกว่าเพือนเลยอะคับ มาดิคับอยากได้ข้อมูลไรก็สอบถามได้ ถ้าอยากได้ไกด์ตะเวนราตรีบอกพี่ตั้มเค้าได้เลยคับ รับรองไม่ผิดหวัง พวกเรายินดีต้อนรับคับ

ทั้งหมด มานเป็งยี่ห้อ RBI จ๊าๆๆ:coolly-0003:
งานใต้อาทิตย์แท้ๆๆ ตรงรุ่นน่ะจ๊ะๆ:coolly-0044:
พี่ๆท่านใดอยาก ก็จัดได้ครับ อิอิ

พี่เช้าใจถูกม่ะ (งานใต้หวัน) สนใจซิน้องผ่อนได้ป่ะ:coolly-0043:

ทั้งหมดนี้เป็นเฉพาะชุดหลังน่ะครับ ส่วนอะไหล่พวกนี้ที่ร้านไม่มีอ่ะต้องสั่งเหมือนกันเด้อๆๆครับเด๊อๆๆ ห๊วยๆๆๆๆ:coolly-0028:

อ่อ คัฟ พี่กานต์ 629 พี่เหวง 630 แล้วพี่ 663ชื่อไรคัฟ ... ยินดีที่รู้จักทุกคนคับ ...มีไรคืบหน้าต่แไปจะมารายงานตัวคัฟ

• #3,612
ทั้งหมดนี้เป็นเฉพาะชุดหลังน่ะครับ ส่วนอะไหล่พวกนี้ที่ร้านไม่มีอ่ะต้องสั่งเหมือนกันเด้อๆๆครับเด๊อๆๆ ห๊วยๆๆๆๆ:coolly-0028:
สั่งกรุงเทพเหมือนกันเหรอ

พี่ชื่อกานต์นะ ในกลุ่มเค้าเรียกน้องกานต์ เพราะน่าเด็กกว่าเพือนเลยอะคับ มาดิคับอยากได้ข้อมูลไรก็สอบถามได้ ถ้าอยากได้ไกด์ตะเวนราตรีบอกพี่ตั้มเค้าได้เลยคับ รับรองไม่ผิดหวัง พวกเรายินดีต้อนรับคับ

หน้าเด็กกก หน้าเด็กกกก
:coolly-0028::coolly-0018::coolly-0028:

เจ็บจริงๆเลยเพ่
ทำไปได้

อ่อ คัฟ พี่กานต์ 629 พี่เหวง 630 แล้วพี่ 663ชื่อไรคัฟ ... ยินดีที่รู้จักทุกคนคับ ...มีไรคืบหน้าต่แไปจะมารายงานตัวคัฟ

629 น้องกาน 630 พี่ตั้ม 620 พี่น้อง 663 น้องนิส 780 ป๋าโจ 781 ป๋าเบริ์ด 731 พี่โสน

629 น้องกาน 630 พี่ตั้ม 620 พี่น้อง 663 น้องนิส 780 ป๋าโจ 781 ป๋าเบริ์ด 731 พี่โสน
อุวววว ตาลาย จะจำได้ไหมเนี่ย ค่อยจำละกันนะคัฟพี่ๆ ตอนนี้เอาคนที่มากรุงเทพก่อนเรย....พี่ตั้ม 630 เจอกันพี่เหวง