ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ผมก็ชอบครับ คุณน้า

ปล.เอาวันไหนดีละเร็วๆกันหน่อย น้องนิสละว่างวันไหนคิดถึง 20 โบตัวจี๊ด

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,542
ตูว่าแล้วพระศุกร์เข้าพระเสาร์แทรก น้าเมียกูซิเบ่งอีกแล้วเมื่อวาน
กะว่าอาทิตย์นี้ตูว่างแล้วนะ เฮ้อ แต่ตูจะไป ตูจะแอบไป

ตูว่าแล้วพระศุกร์เข้าพระเสาร์แทรก น้าเมียกูซิเบ่งอีกแล้วเมื่อวาน
กะว่าอาทิตย์นี้ตูว่างแล้วนะ เฮ้อ แต่ตูจะไป ตูจะแอบไป
5555 สงสารน้าแกจัง...:coolly-0010::coolly-0027:

• #3,544
เมื่อคืนก็อยู่คอยดูพวกเล่นไพ่ เล่น น้ำเต้าปูปลาตั้งดึก แถมยังต้องต้มข้าวต้มให้เค้าอีก แม่ครัวหลับกลับบ้านหมดแล้ว เวรจิงตู

เมื่อคืนก็อยู่คอยดูพวกเล่นไพ่ เล่น น้ำเต้าปูปลาตั้งดึก แถมยังต้องต้มข้าวต้มให้เค้าอีก แม่ครัวหลับกลับบ้านหมดแล้ว เวรจิงตู
แหก...:coolly-0028:5555

ผมว่าน้าแกงานเข้าจัง ยังรอโอกาศถ่ายเทความรู้สึก ฮิฮิ:coolly-0003:

เสาร์งี้ขอบายคับ ต้องทำงาน เสาร์หน้าเจอกัน:coolly-0028:

• #3,549
คืนนี้คืนสุดท้ายแล้ว ปลงพรุ่งนี้ อดทนอีกนิดทาเกชิ สู้ๆ กูเมาทุกคืนเลย

งานช้างจริงๆๆ สงสัยน้ากานจริงๆๆๆ:coolly-0033:

งานช้างจริงๆๆ สงสัยน้ากานจริงๆๆๆ:coolly-0033:

ว่างัยน้องนิส จัดไปเหลอป่าว
กลางเดือนหน้า
แต่ช่วงนี้ ไปกระบี่บ่อย เด่วไปแล้วโทรหาเด้อ
จุฟๆ
:coolly-0009:​

ราตรีสวัส ครับ ฝูงโลมา phuket At airport ฮิฮิ :coolly-0010:ดึกๆม่ายมีรายทำ ฝันดีทุกท่านคราบ:coolly-0032:

ราตรีสวัส ครับ ฝูงโลมา phuket At airport ฮิฮิ :coolly-0010:ดึกๆม่ายมีรายทำ ฝันดีทุกท่านคราบ:coolly-0032:

ตื่นๆ ทำงานได้แล้วครับน้อง
เที่ยงแล้ว
:coolly-0010:​

แวะมาเยี่ยม...:coolly-0033:

สวัสดีครับพี่ ใครนอนดึกบ้างยกแก้วขึ้น:coolly-0007:

สวัสดีครับพี่น้องโฉบมาดูแถวนี้บ้างไม่ใช้ พรก. ไม่มี เคอร์ฟิว สบายใจทั้งเมืองภูเก็ตและใกล้เคียง

• #3,558
มันเทียวกันได้จิงๆนะคนยังเบี่ยเนี่ย เฮ้อ...อิจฉาว่ะ

ว่างัยน้องนิส จัดไปเหลอป่าว

กลางเดือนหน้า
แต่ช่วงนี้ ไปกระบี่บ่อย เด่วไปแล้วโทรหาเด้อ
จุฟๆ

:coolly-0009:​

รับทราบครับ ท่านองคมนตรี อิอิอิๆๆๆ:coolly-0026: