สุขสันต์วันเกิดพ่อลองครับ(ป๋าลอง)

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31424
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สุขาพแข็งแรงนะครับป๋าลอง:redface: :redface: ส่วนอันนี้กันไอ้เจ้าของมันเข้ามาแก้ครับ ไม่เข็ดๆ:biggrin: :biggrin:
อันนี้ล้อเล่งกะป๋าเค๊า วันนี้วันดี ป๋าอารมณ์กำลังดีมึงนิ เดี๋ยวไปคุยที่นู้น

สดชื่น แจ่มใส ไร้โรคภัย หนุกหนานฮาเฮ...
ไอ่ที่ไม่แข็งช่างมันก่อน ป๋มมียา...ฮ่าฮ่าฮ่า
เข้ามาเจอลูกเขยพี่ลอง แยะอิ๊บอ๋ายเลย :biggrin:
ป๋ม จำได้พี่ลอง บอกไว้ที่แพเมืองกาญจน์
เมื่อก่อนชอบเป็ด มันเดินน่ารักดี แต่พอกลับมา
พักนี้ แกเห็นเป็ด แล้วอยากปรี่เข้าไปปาดคอเป็ด
:tongue: เอาแค่เบาะๆ พอพี่ ถอนขน เชือกมัดขา
ก็พอแระ เอิ๊กๆๆๆๆๆๆ

อ้อ..แฮปปรี้ เบิร์ดเดย์
พี่ลอง
มีความสุข ร่ำรวยๆ

สดชื่น แจ่มใส ไร้โรคภัย หนุกหนานฮาเฮ...

ไอ่ที่ไม่แข็งช่างมันก่อน ป๋มมียา...ฮ่าฮ่าฮ่า
เข้ามาเจอลูกเขยพี่ลอง แยะอิ๊บอ๋ายเลย :biggrin:
ป๋ม จำได้พี่ลอง บอกไว้ที่แพเมืองกาญจน์
เมื่อก่อนชอบเป็ด มันเดินน่ารักดี แต่พอกลับมา
พักนี้ แกเห็นเป็ด แล้วอยากปรี่เข้าไปปาดคอเป็ด
:tongue: เอาแค่เบาะๆ พอพี่ ถอนขน เชือกมัดขา
ก็พอแระ เอิ๊กๆๆๆๆๆๆ

อ้อ..แฮปปรี้ เบิร์ดเดย์
พี่ลอง

มีความสุข ร่ำรวยๆ
555ขนาดนั้นเลย...ไม่จิงใช่มั๊ยพ่อลอง

มีความสุข มากๆ คับ ป๋า

ให้พี่ลอง สุขภาพดีครับ
ช้าไปหน่อย แต่จริงใจครับ

ขอให้แข็งตลอดไปนะครับป๋า.....อ่าวลืม....แข็งแรงครับ

ขอให้มีความสุขมั๊กมากค่ะป๋า สุขภาพแข็งแรง ..หนุ่ม อย่างนี้ตลอดไปค่ะ ^^

ขอบคุณกั้บ...คุณพี่คุณน้องๆ ทู้กกกกกกคน....

มีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรงคับป๋า:smile:

ขอให้มีความสุขมากๆนะคับป๋าลอง...ขอให้ รวยๆด้วยนะคับ เปลี่ยนรถแล้วแต่ก็ยังไม่เปลี่ยนใจนะคร้าบบบ.....ปอลคับ:biggrin:

ชั่วไมงนี้ไม่มีอะไรสำคัญเท่าสุขภาพแล้วคับป๋า..
รักษาสุขภาพด้วยครับผม
สุขสันต์วันเกิดค๊าบ..บบ

สุขสันต์วันเกิดด้วยคับ

ช้าไปหน่อย แต่ก็มา สุขสันต์วันเกิดครับ

ย้อนไปไกลมากเลย แต่ Happy birthday ด้วยคนคับ

ชั่วไมงนี้ไม่มีอะไรสำคัญเท่าสุขภาพแล้วคับป๋า..
รักษาสุขภาพด้วยครับผม
สุขสันต์วันเกิดค๊าบ..บบ
นี่ว่าป๋าลองแก่อะเดะ.....

HBD ย้อนหลังแบบสุดๆนะครับพี่ลอง ขอให้ความสุขมากๆอย่าได้มีทุกข์มากล้ำกลาย ... สาธุ :biggrin: :biggrin: :biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม