Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

สุขสันต์วันเกิดพ่อลองครับ(ป๋าลอง)

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31424
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอให้ป๋า มีความสุขมาก ๆ นะคั๊บ

สุขภาพแข๋งแรง กว่าตอนหนุ่ม ๆ อีกนะป๋า

สุขสันต์วันเกิดครับขอให้มีความสุขมากๆครับ

ขอให้มีความสุขมากๆนะคับป๋าลอง

ขอหั้ยสุขภาพแข็งแรงนะคะ อย่าเจ็บอย่าไข้

ขอให้มีความสุข ครับป๋า เงินทอง ไม่ขาด สุขภาพสมบูรณ์ แข็งแรงครับ...

พรใดอันประเสริฐ จงบังเกิดแก่ท่าน สุขสันต์วันเกิดคับท่านประธาน

HBD คับน้าลอง...ขอให้มีความสุขมากๆนะค๊าบบบบบ...
...เอ้าวววโชนนนนนนนนนนนนนนนน............:brick: :biggrin:

สุขสันต์วันเกิด ของให้สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยเงินทอง ครับพี่

โอ้ว....ขอบคุณพี่ๆ น้องๆ ทู้กทุกท่านครับที่เข้ามาอวยพร และขอให้พรนั้นย้อนกลับสู่ทุกท่าน โดยเฉพาะร่ำรวยๆเงินทอง......และมีความสุขสนุกสนานทุกคนครับ

หะอายุวัณโณ สุขขัง พลังงง สาธุ
การไม่มีโรค เป็นลาภอันประเสริฐ สุขสันต์วันเกิดนะครับพ่อ ตา :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin:

ขอให้ป๋ามีความสุขมากๆนะครับ ร่ำรวยร่ำรวย สุขภาพแข็งแรง ครับ

รวยๆเฮง โชคดี มีเงินใช้ สบายกาย อยู่ให้น้องร่วมสังสรรค์กันไปน๊านนาน

สุขสันวันเกิดค่ะป๋า..ขอให้แข็งๆแรงๆนะค๊า..คิดตึ๋งๆๆ

สุขาพแข็งแรงนะครับป๋าลอง:redface: :redface:
หะอายุวัณโณ สุขขัง พลังงง สาธุ
การไม่มีโรค เป็นลาภอันประเสริฐ สุขสันต์วันเกิดนะครับพ่อ ตา :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin:
ส่วนอันนี้กันไอ้เจ้าของมันเข้ามาแก้ครับ ไม่เข็ดๆ:biggrin: :biggrin:

สุขสันต์วันเกิดครับป๋า

ขอให้ป๋ามีความสุขนะครับ และสุขภาพแข็งแรง :biggrin:

สุขสันต์วันเกิดน่ะครับป๋า

อย่าทะลึ่ง เดี๋ยวตบ..

ขอให้แข็งๆๆๆๆๆและมีแรงๆๆๆๆๆๆ นะค๊าบๆๆๆๆๆๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม