สุขสันต์วันเกิดพ่อลองครับ(ป๋าลอง)

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31424
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สุขสันต์วันเกิดครับป๋า มีความสุขมากๆนะครับ

เอ๋า..เมื่อกี้ยังคุยกันอยู่เลยกลับมา..ออน..ถึงรู้ว่าเป็นวันเกิดป๋า..ขอใหมีสุขภาพ.กาย..ใจ..แข็งแรง
สมบูรณ์..โรคภัยไข้เจ็บ..อย่าได้มา.กล้ำกราย..ภัยอันตรายใดๆ..อย่าได้มาเบียดเบียน..ด้วย..เทอญ
รวย..รวย..น่ะป๋า..น่ะ

เอ๋า..เมื่อกี้ยังคุยกันอยู่เลยกลับมา..ออน..ถึงรู้ว่าเป็นวันเกิดป๋า..ขอใหมีสุขภาพ.กาย..ใจ..แข็งแรง
สมบูรณ์..โรคภัยไข้เจ็บ..อย่าได้มา.กล้ำกราย..ภัยอันตรายใดๆ..อย่าได้มาเบียดเบียน..ด้วย..เทอญ
รวย..รวย..น่ะป๋า..น่ะ
สงสัย กลัวไม่ขลัง เบิ้ลซะ2เลย555

วันเกิดอย่าลืมซื้อเหล้ากินเด้อ ลุงลอง

มีความสุข ร่ำรวย รถสวย สุขภาพแข็งแรง ทั้งครอบครัวเลยนะป๋า
:smile: :smile: :smile:

สุขกระสันต์ วันเกิด ครับ ป๋า ลอง

ขอใหมีความสุข.....ขอให้รวยๆๆๆๆๆๆๆๆ...ขอให้แข็งๆๆแรงๆๆครับ

สุขสันต์วันเกิดครับป๋า ขอให้สุขภาพตับแข็งแรงคับ จะได้ดื่มกะน้องได้บ่อยๆ อิอิ
มีความสุขมากๆคับ

HBD ครับป๋าลอง ขอให้หนุ่มวันหนุ่มคืนนะคร๊าบบบ

มีความสุขมาก ๆ ลุขภาพแข็งแรง ทุกสัดส่วนครับ

มีความสุขมากครับ

มีฟามสุขมากมายคับพี่ลอง:sexy_girl:

มีความสุขมากๆ ครับ :redface::redface::redface:ป๋าลอง

HBD..คับป๋า:byebye:
มีความสุข..สมหวัง..ดังปราถนา..ทุกประการนคับป๋า:biggrin:

มีความสุขมาก ๆครับป๋า
.
คิดสิ่งใดขอให้สมดั่งใจ
.
ขอให้แตะปี๊บดัง ๆ ตลอดไป ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ อิอิ:biggrin:

ไฟล์แนบ

• pig 071_resize.jpg
    pig 071_resize.jpg
    46.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 102
ขอให้ป๋ามีสุขภาพแข็งแรง ไม่เจ็บไม่จน น่ะคร้าป.....ๆ:biggrin:
<A href="[/IMG]http://i223.photobucket.com/albums/dd277/akapong/happybirthday/birthday5.gif"" border="0">

สุขสันต์วันเกิดครับป๋า ขอให้สุขภาพแข็ง.....แรง นะครับป๋า

ขอคุณพระคุณเจ้า หลวงพ่อ หลวงปู่ มาคุ้มครองป๋าครับ....:smile:

Happy birth day krab ^^

ขอให้ป๋ามี.....ฟามสุขมากมาย
และขอ......ให้อยู่คู่ cef thai
ตลอดไปคัฟป๋า...HAPPY BIRTH DAY

ขอให้มีความสุข สุขภาพแข็งแรงครับ:redface:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม