สุขสันต์วันเกิดพ่อลองครับ(ป๋าลอง)

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31424
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31424

แอด-มิน-นิส-สะ-เต-เต๋อ
สมาชิกทีมงาน
Administraator
Register
เข้าร่วม
19 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
มีความสุขมากๆนะครับ คิดสิ่งใดขอให้สมปรารถนา ฝากชมรมด้วยนะครับมีอะไรให้ช่วยเหลือบอกได้เลยครับป๋า:biggrin: :biggrin:

เอ้า เมื่อวานก็เพิ่งคุยกัน น้องไม่รู้อ่ะ

สวัสดีวันเกิดคับ

สุขภาพแข็งแรงนะพี่ เหล้าน่ะ กินน้อยๆหน่อย....จุ้บๆ

มีความสุขมากๆนะครับ

ต้องฉลองด้วยการแตะปี๊บ

สุขสันต์วันเกิดครับ

ขอให้มีความสุขมากๆเช่นกันครับ :smile:

ขอให้พ่อมีสุขภาพแข็งแรง ไม่เจ็บ ไม่ป่วย
แล้วก็.............คับ(ห้ามเติมคำในจุดไข่ปลา)

สุขสันต์วันเกิดครับขอให้มีความสุขมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆครับ

สุขสันต์วันเกิดครับป๋า ฉลองเบญจเพศพอดีเลยนะครับ แหะ ๆ ๆ ๆ

ขอให้พ่อมีสุขภาพแข็งแรง ไม่เจ็บ ไม่ป่วย
แล้วก็.............คับ(ห้ามเติมคำในจุดไข่ปลา)

คิดสิ่งใดก็สมปราถนานะครับ

มีความสุขสนุกสนาน วัยรุ่นหนุ่มแน่นแบบนี้ต่อไปตลอดเลยครับ

นี่ไงในช่องว่าง:redface: :redface:

ขอให้สุขภาพแข็งแรงครับพี่

แล้วก็.ขอให้มีไอตัวเล็กมาเป็นเพื่อนเล่นน้องอิและชาวเซฟนนท์ทุกคน.คับ

ขอให้มีความสุขคับป๋า แข็งแรง แข็งแรง

ปล.ขอโทษว่ะบิ๊ก มือไปโดน

ขอให้มีความสุขคับป๋า แข็งแรง แข็งแรง

ปล.ขอโทษว่ะบิ๊ก มือไปโดน
บอกว่าอย่าเติม....แล้วขอไรไม่ขอ
ดันไปขอให้ป๋ามีไอตัวเล็ก เฮ้อออออ
หาเรื่องให้ป๋าหลังยอกอีก..ตกหนัก
ที่แม่แตนล่ะคราวนี้...

ขอให้ป๋าไม่เจ๊บไม่ไข้ มีเงินทองใช้ตลอดไป

Hbd ครับ ป๋า:biggrin: :biggrin:

บอกว่าอย่าเติม....แล้วขอไรไม่ขอ
ดันไปขอให้ป๋ามีไอตัวเล็ก เฮ้อออออ
หาเรื่องให้ป๋าหลังยอกอีก..ตกหนัก
ที่แม่แตนล่ะคราวนี้...
เออว่ะ กรูทำอะไรลงไปวะเนี้ย เฮ้อออ..

HBD.ครับ
ขอให้สุขภาพแข็งแรงครับพี่
อ่อ หลอดเปลี่ยนสีใด้ที่ใส่เกียร์ auto ผมยกให้เป็นของขวัญวันเกิดด้วยครับ อิอิ

ขอให้ป๋าสุขภาพแข็งแรงครับ

มีให้ความสุขมากๆครับ

ขอให้มีความสุขครับ

เอ๋า..เมื่อกี้ยังคุยกันอยู่เลยกลับมา..ออน..ถึงรู้ว่าเป็นวันเกิดป๋า..ขอใหมีสุขภาพ.กาย..ใจ..แข็งแรง
สมบูรณ์..โรคภัยไข้เจ็บ..อย่าได้มา.กล้ำกราย..ภัยอันตรายใดๆ..อย่าได้มาเบียดเบียน..ด้วย..เทอญ
รวย..รวย..น่ะป๋า..น่ะ

เอ๋า..เมื่อกี้ยังคุยกันอยู่เลยกลับมา..ออน..ถึงรู้ว่าเป็นวันเกิดป๋า..ขอใหมีสุขภาพ.กาย..ใจ..แข็งแรง
สมบูรณ์..โรคภัยไข้เจ็บ..อย่าได้มา.กล้ำกราย..ภัยอันตรายใดๆ..อย่าได้มาเบียดเบียน..ด้วย..เทอญ
รวย..รวย..น่ะป๋า..น่ะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม