^_^ บ้านของ Cefiro - Hua-Hin และจังหวัดใกล้เคียงเข้ามารายงานตัวด้วย ก๊าบบบ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31811
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอขอบคุณอีก 1 เสียงที่ดูแล ไอบิ๊กเป็นอย่างดีแทนผม..ขอบคุณคับ. 5555

ขอบคุณป๋าโจ้และคณะเซฟหัวหินครับ

ที่ให้การตอนรับเป็นอย่างดีในครั้งนี้ และครั้งต่อไป ....:coolly-0046:

ทริปนี้ สนุก มันส์ และฮา จริงๆครับ :coolly-0028:

ขอบคุณป๋าโจ้ และเซฟหัวหินทุก ๆ ท่านที่ดูแลพวกผมเป็นอย่างดี
ขอบคุณค๊าบบบ

แล้วเจ้าเอ็กซ์ มานพาไปแดกกะทิ ริมทางรถไฟ ตั้งแต่เมื่อใหร่วะออย
แม๊..น่าสะกิดกันมั่ง คริ คริ คริ

เมื่อคืนก่อนเข้าที่ทำงาน...โดนโบกหน้าร้านตอไม้
เอ๊า..เลยต้องแวะทักทายน้องจิ๊บ...ซั๊กหน่อยนุง อิอิ

ป๋าสติกเกอร์เสร็จยังครับขอขนาดพอประมาณ 1 ชุดครับ
ไม่อยากอยู่แบบโดดเดี่ยวมันเหงาครับ

ป๋าสติกเกอร์เสร็จยังครับขอขนาดพอประมาณ 1 ชุดครับ
ไม่อยากอยู่แบบโดดเดี่ยวมันเหงาครับ
ขอบคุณสำหรับ ลูกตาลลอยแก้ว (เรียกถูกป่าวนะ) อร่อยมากๆครับ :coolly-0033:เสียดายได้กินแค่ถ้วยเดียว

บ้านนี้สุข สนุกสนาน อบอุ่นดี++++
ขอบคุณมากๆครับสำหรับการต้อนรับ ชาวคณะผ้าป่าCef เอิ๊กๆๆ
ปล.ผมไปบ่อยครับ เด๋วแวะไปครับ (ชอบไปทะเลปากน้ำปราณกั๊บ)

แก้ไขล่าสุด:
แล้วเจ้าเอ็กซ์ มานพาไปแดกกะทิ ริมทางรถไฟ ตั้งแต่เมื่อใหร่วะออย

แม๊..น่าสะกิดกันมั่ง คริ คริ คริ
เกือบ ๆ ตี 5 แล้วป๋า สารเคมีในร่างกายมันเรียกร้อง
แต่สังขารมันว๊อนท์จะสลีปปปปแล้วล่ะ

ขอบคุณสำหรับ ลูกตาลลอยแก้ว (เรียกถูกป่าวนะ) อร่อยมากๆครับ :coolly-0033:เสียดายได้กินแค่ถ้วยเดียว
แวะเวียนมาทางเพชรบุรีเมื่อไหร่ก็ติดต่อมาครับ ยังมีของอร่อย ๆ อีกเยอะเต็มใจเสมอครับสำหรับพี่ๆ น้อง ๆ CEF-THAI

แวะเวียนมาทางเพชรบุรีเมื่อไหร่ก็ติดต่อมาครับ ยังมีของอร่อย ๆ อีกเยอะเต็มใจเสมอครับสำหรับพี่ๆ น้อง ๆ CEF-THAI

สงสัยอาทิตย์หน้า คงจะได้ผ่านเพชรบุรีครับ :coolly-0034:

ไปแบบเงียบๆครับ เดี๋ยวโดนยิงยาง 5555555+:coolly-0023:

รอเสี่ยวิน อยู่ก๊าบบบ...พยายามติดต่ออยู่
ยังม่ายโทรกลับเลย เด๋ววันนี้จะลองติดต่ออีกครั้ง
คร๊าบบบ...

ใครนะ.....? ยี่สิบหก เอาไว้สวนเด็กเทพเวลามาเยือน........?

ใครนะ.....? ยี่สิบหก เอาไว้สวนเด็กเทพเวลามาเยือน........?
เล่นมุขอะไรอีกแร้วววเนี่ยยย...... งงมากมายเลยครับ..............:coolly-0014:

เล่นมุขอะไรอีกแร้วววเนี่ยยย...... งงมากมายเลยครับ..............:coolly-0014:
ไม่ได้มุษา เรื่องจริงแอบซุ่มหมั่นใส้เด็กเทพมา แฟ้ดดดๆๆแถวบ้าน 555+++

แก้ไขล่าสุด:
สงสัยอาทิตย์หน้า คงจะได้ผ่านเพชรบุรีครับ :coolly-0034:

ไปแบบเงียบๆครับ เดี๋ยวโดนยิงยาง 5555555+:coolly-0023:
ใจดีครับ ไม่ดุ ๆ แอบมาไม่บอกถ้าเห็นอาจโดนครับ อิอิ.... (ผ่านมาแวะพักรถที่เพชรบุรี ก็ติดต่อมาครับถ้าอยู่จะออกไปสนทนาด้วยครับ

เจ้าสำนัก..บิ๊กจอห์น บางกรวย ต้นตำหรับสูตร ผีบอก พรายกระซิบ

ฝา RB-26 ทำสีเหลืองนี่มันแหร่มเจรงๆ เลยว๊อยยยย....
อูยยย...ล้อก็สวย น่ามั๊ยเนี่ย

มากันครบ ทั้งหัว เครื่อง จอไมล์ ครบเจรงๆ

เอ...จาเปลี่ยนเลยดีมั๊ยว้า.....
ระยะ 800 เมตร ไม่พอวิ่งแน่นอน อุอุ

อาร์บี 26 มานแรงเจรงๆ เหยียบเบรคยังเอาแทบม่ายอยู่เลยวุ๊ย
ลองถามเซฟลำแดงดูจิ เอิ๊กๆๆๆๆ
Mobil 1 นี่ก็ช่ายเล่น พุ่งกระฉูดดดดด....

อาร์บี 26 มานแรงเจรงๆ เหยียบเบรคยังเอาแทบม่ายอยู่เลยวุ๊ย
ลองถามเซฟลำแดงดูจิ เอิ๊กๆๆๆๆ
Mobil 1 นี่ก็ช่ายเล่น พุ่งกระฉูดดดดด....
ป๋า ล้อ S1 ที่วางไว้ เท่าไรเอ่ย ขอบอิหยังแจ้งหั้ยทราบด้วย
เห็น RB แล้วอยากได้:coolly-0033:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม