^_^ บ้านของ Cefiro - Hua-Hin และจังหวัดใกล้เคียงเข้ามารายงานตัวด้วย ก๊าบบบ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31811
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อดหล่อเลยน่าเสียดายนะป๋า

น่านเดะ เซ็งเป็ดเรยหว่ะ.....
ตั้งใจอย่างดิบดี ชวดซะงั้น...เฮ้อ
คราวหน้าเอาใหม่

เด๋วลงรูปงาน TIIDA MINERCHANGE. ต้อนรับน้องใหม่
ที่ป๋า..ไปร่วมงานให้ดูนะจ๊ะ

ลานจอดรถ ของร้านเพลิน วิภาวดี

ถ่ายรูปหมู่กันหน่อยนะจ๊ะ.....แชะ แชะ

ลงทะเบียนเข้างาน หัวละ 350 บาท
พร้อมรับของที่ระลึก พวงกุญแจทีด้า

อาหารเพียบบบบ....มีเติมตลอดจนกว่าจะเสร็จงาน
อิ่มว๊อยยยยย.....

บรรยากาศภายในงานเลี้ยง.....
สาวเพียบเลยว๊อยยยย
น่ารักด้วย คริ คริ

ป๋าชอบมีดอกไม้อยู่ใกล้ตัวทุกงานเลยยยยยยย

ป๋า ไปถึงโน้นดูสายหัวเทียนให้หนูป่าวอะ แร้ว 13 นี้ยังไงเนี่ยะ หัวหินหรือ ก.ท. อะ ยังไม่หายเลย ตอนนี้ห้ามดุกดิก อิอิ:coolly-0041:

ป๋าชอบมีดอกไม้อยู่ใกล้ตัวทุกงานเลยยยยยยย

55555555555

ผมยังอิจฉาเลย

ป๋า ไปถึงโน้นดูสายหัวเทียนให้หนูป่าวอะ แร้ว 13 นี้ยังไงเนี่ยะ หัวหินหรือ ก.ท. อะ ยังไม่หายเลย ตอนนี้ห้ามดุกดิก อิอิ:coolly-0041:
เป็นอารายหรอคับ....

ป๋าครับ ผมเคยไปร่วมงานTIIDAประมาณสองปีแล้วถ้าจำไม่ผิด มิ้ตติ้งเขาใหญ่ครับ สนุกมากๆครับและอบอุ่นดีครับ และทานอาหารที่ร้านบ้านไม้ชายน้ำ อาหารอร่อยบรรยากาศดี พี่น้องTIIDAเป็นกันเองดีครับ+ใจดีด้วยครับ ผมกำลังจะออกTIIDAครับขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับป๋า

ป๋าคับน้องนูนุ่ หนูขอน่ะป๋า จัดมาให้หน่อยนุงน่ะป๋า ขอบคุณคับ ได้ข่าวป๋าจะลงเครื่องใหม่เหรอ เอาstep เทพเลยน่ะป๋าเด๋วเอาไปสวนไอ้topมัน

>> ใกล้แล้วนะค๊ะ

Cefiro-Thailand meeting by Cef@non
วันเสาร์ 13 ก.พ.2553 ร้านอาหาร Dee BAR นนทบุรี

แล้วพบกันค่ะ:coolly-0033:
<!-- / message --><!-- sig -->

ป๋าครับ ผมเคยไปร่วมงานTIIDAประมาณสองปีแล้วถ้าจำไม่ผิด มิ้ตติ้งเขาใหญ่ครับ สนุกมากๆครับและอบอุ่นดีครับ และทานอาหารที่ร้านบ้านไม้ชายน้ำ อาหารอร่อยบรรยากาศดี พี่น้องTIIDAเป็นกันเองดีครับ+ใจดีด้วยครับ ผมกำลังจะออกTIIDAครับขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับป๋า
www.tiida-club.net ครับ

Re: ^_^ บ้านของ Cefiro - Hua-Hin และจังหวัดใกล้เคียงเข้ามารายงานตัวด้วย ก๊าบบบ
<HR style="COLOR: transparent" SIZE=1]​
<!-- / icon and title --><!-- message --]

:coolly-0037: ตกลง..ถอย TIIDA ให้เจ้าแอ้ แน่นอน ชัวร์แล้วหรอวะเก่ง
เอิ๊กๆๆๆ รถเค้าดีจริง มันช่างกว้างงง......ยินดีต้อนรับน้องใหม่ว็อย

ป๋าคับน้องนูนุ่ หนูขอน่ะป๋า จัดมาให้หน่อยนุงน่ะป๋า ขอบคุณคับ ได้ข่าวป๋าจะลงเครื่องใหม่เหรอ เอาstep เทพเลยน่ะป๋าเด๋วเอาไปสวนไอ้topมัน

RB-26DETT คริ คริ มันต้องเปรี๊ยะสะเนาะ แฟ๊ดดดด ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ
แต่เด๋วก่อน ถ้าท่านโทรมาภายใน 1 ชม. หลังจากนี้ เราจะมีสินค้า
พิเศษดิ้นได้ ยึกๆ ยักๆ ได้มอบให้แก่ท่าน ที่.......

เจ้าน้องเอ็กซ์...ป๋า ลืมหว่ะเด๋วหาให้.....ได้โลโก้ ร้านมาแล้วหล่ะ
ที่วิน บอกว่าจาทำให้ ยังติดต่อไม่ได้เลยนะ ก็ยังไม่ทราบว่ายังไง
เอาอย่างนี้แระกันวะ...ป๋า คงรอวินไม่ไหวแล้วหล่ะ เด๋วจัดการเอง
รู้สึกเกรงใจวิน เค้าเหมือนกันที่ออกแบบมาให้ ก็ดีใจจาแย่แล้วหว่ะ

โลโก้แจ๋วอ่ะป๋า เด๋ววันนี้นัดดูของทีกทม เด๋วขอแรงแบบป๋ามั่งได้อ่ะป่าวอ่ะ ว่าแต่ไอ้ที่ดิ้นๆน่ะ จะไปเจอที่ไหนอ่ะ

ชัวร์ๆเลยครับป๋า หมดสตางค์อีกแล้วครับ
ข่าวล่าถึงคุณ868 RB26DETTมาส่งไม่ทันติดตรุษจีนขนส่งปิด ต้องรอวันที่18ครับ
ปล.ขออภัยในความไม่สะดวกด้วยครับ

เมื่อวันที่ ๑๐ กุมภาพันธ์ เข้าไปราชการที่กรุงเทพฯ ขากลับเลยแวะอู่ สาย ๑
หอบกันชนท้าย ที่พี่ Zaint. A31088 ทิ้งเอาไว้ให้หลายปีมาแล้ว
จางัดมาปัดฝุ่น สวมใส่มันซะ ไม่เหมือนใครดี อุอุอุ

หอบมาลงไว้ที่ร้าน เสี่ยเจตต์ เด๋วเที่ยวหน้าจาไปอุ้ม ชิ้นส่วนกันชนด้านหน้า
กลับมาอีกตัวนุง คราวนี้คงรอ แก้มเจาะ มีใครบริจาคมั่งวะ

กันชนหน้า ที่พี่ Zaint. ให้มานานมากแล้ว เมื่อก่อนพี่ท่านใส่อยู่ ตอนนี้ก็ระเห็จมาอยู่ในครอบครองของตูแล้ว คริ คริ

จะหล่อใหญ่แระ ป๋า

เล็กโว๊ยยยย......
เสาร์นี้ พาไปอู่พี่สมพร หน่อยดิวะ ตูไปม่ายถูก
จาไปเปลี่ยนเบาะ แผงข้างประตู

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม