^_^ บ้านของ Cefiro - Hua-Hin และจังหวัดใกล้เคียงเข้ามารายงานตัวด้วย ก๊าบบบ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31811
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เอ็กซ์...ป๋า ฝากเอ็กซ์ ต็อบ ช่วยกันหาบ้านพักริมทะเล
เอาไว้รองรับคณะที่เดินทางมาด้วยนะครับ
หลังนึงพักได้กี่คน
หลังละเท่าใหร่
ห้องแอร์ หรือพัดลม
ประกอบอาหารได้หรือไม่
หมายเหตุ..เมาแล้วส่งเสียงดังได้มากน้อยแค่ไหน?

ป๋า..กำลังวุ่นอยู่ในไร่ อาจจะเวลามีไม่พอไปหาที่พักให้คณะ
ฝากดำเนินการให้ด้วยครับ

คืนนี้เจอกันหน่อยดีกว่าว่ะ

:coolly-0030:ตื่นกันยัง

เอ็กซ์...อย่าลืมที่ป๋า ฝากเรื่องไว้นะเฟ้ย
ที่พัก แล้วคืนนี้ จาไปที่ร้าน ตอไม้
ไปนั่งคุยรายละเอียดเรื่องวันที่ 30 กับเจ้าท็อป
ที่ร้านหน่อยนึงว่ะ

เอ็กซ์...อย่าลืมที่ป๋า ฝากเรื่องไว้นะเฟ้ย
ที่พัก แล้วคืนนี้ จาไปที่ร้าน ตอไม้
ไปนั่งคุยรายละเอียดเรื่องวันที่ 30 กับเจ้าท็อป
ที่ร้านหน่อยนึงว่ะ
ได้เรื่องจนได้:coolly-0017:เด๋วหมดแก้วแล้วกลับ จาดดดเอ้ยป๋าตาบอกลากผมจนหมดกลมล่อไปตี3 ยางม่ายได้นอนเลย

เสร็จงานแร้ว....วิ่งไป ริญญา กราฟฟิค
ดำเนินการเรื่อง สติ๊กเกอร์ A-31 HUAHIN
ด้วยนะน้อง อย่าเพิ่งหลับตานาเฟร้ยยย..
ออกแบบมาให้สวยเลยนะ

วันนี้ก็ยุ่งตั้งแต่เช้า
ประชุมกันทั้งวันเล้ยยย

ไฟล์แนบ

• SDC10745 (Medium).JPG
    SDC10745 (Medium).JPG
    70.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 63
  • SDC10789 (Medium).JPG
    SDC10789 (Medium).JPG
    75.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 57
อยู่ไร่หว่ะ..........
หายหัวปัยหนัยกันโม๊ดดด
คืนนี้เจอกันหน่อยมั๊ย !
ใครมา โทรบอกด้วย
คริ คริ คริ

ตอไม้นาโหวย

โหลลลลลลลลลลลล

ได้ข่าวว่าสมาชิกหัวหิน เป็นเปื่อย กันหลายคน
ดูแลรักษาสุขภาพกันด้วยนะน้องๆ
เก็บแรงเอาไว้ต้อนรับคณะใหญ่
ที่จามากันเสาร์หน้านี้เด้อ...

น้องมิย่ะห์ มีน้ำผึ้งมานำเสนอ
พวกพี่ๆ เซฟไทยด้วยนะคะ
ผึ้งเลี้ยงจากต้นลำใย ปลูกที่ จ.สงขลา
หอมละมุน ไม่หวานจนบาดใจหรอกจ๊ะ
เชิญอุดหนุนได้ที่ ร้านแม่กิมลั้ง ทุกสาขา
แต๊งค์กริ้ว..

ไฟล์แนบ

• SDC10914 (Medium).JPG
    SDC10914 (Medium).JPG
    41.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 59
  • SDC10908 (Medium).JPG
    SDC10908 (Medium).JPG
    45 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 53
  • รูปถ่าย1265 (Medium).jpg
    รูปถ่าย1265 (Medium).jpg
    38.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 59
สติ๊กเกอร์ A-31 HUAHIN

....ตัดเผื่อให้ใบน่ะป๋า..............ขอบคุณคร้าบบบ..........

รับแซบก๊าบบบ.....

คืนนี้..ใครว่างเจอกันร้าน ตอไม้
วันเกิดป๋า นาคร๊าบบบบ....

ป๋าโอ้เอง ขอโทกทีที่ไม่ได้ไป ไม่ฉะบายคราบบบ:coolly-0008:
ยังงัยก้อ แฮบปี้ๆๆๆๆๆเบริดเดย์แล้วกันนะคราบบบ:coolly-0003:

LOGO CEF-HUAHIN
ใหม่ ไฉไล เจรงๆ
ออกแบบโดย เสี่ยวิน

ไฟล์แนบ

24.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 59
วันเสาร์ที่ ๓๐ มกราคม ๒๕๕๓
มีสมาชิกเซฟ หัวหิน ที่ติดงานติดเป้ง
ภรรเมียไม่ยอมให้ออกมาต้อนรับ
พี่น้อง เซฟไทยที่เดินทางมาจากกรุงเทพฯ
มีบ้างมั๊ยครับ....
ขอร้อง มากันให้ครบๆ หน่อยนะคร๊าบบบ
อย่าให้เสียหน้าเจ้าบ้านหล่ะ

ไปแน่นอนครับมีของอร่อย ๆ จากเพชรบุรีไปให้พี่ ๆ เซฟไทยชิมที่ไร่ด้วยครับ

จากบางแสนก็ไปน่ะครับ..

ป๋าโอ้เอง ขอโทกทีที่ไม่ได้ไป ไม่ฉะบายคราบบบ:coolly-0008:
ยังงัยก้อ แฮบปี้ๆๆๆๆๆเบริดเดย์แล้วกันนะคราบบบ:coolly-0003:
แล้ววันที่ 30 นี้ว่างัยอะพี่โอ้

แล้ววันที่ 30 นี้ว่างัยอะพี่โอ้

ยังหวาดหวั่นใจว่า พี่โอ้....จาออกมาไหวป่าว
แข็งข้อ ซั๊กวันม่ายล่ายหรอ เอิ๊กๆๆๆๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม