^_^ บ้านของ Cefiro - Hua-Hin และจังหวัดใกล้เคียงเข้ามารายงานตัวด้วย ก๊าบบบ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31811
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ป๋าครับแล้วไอ้เลขสมาชิกเนี่ยจะ login ไงอ่ะ ยังโง่อยู่นะ วานบอกที ว่าจะไปรื้อกะจกปรับแสงกะจอแอร์สักกะหน่อยเดี้ยงสะงั้นเลยยังไม่ได้ทำไรเลย แล้วป๋าเป่งไงบ้างคับ จะออกล่าเหยื่ออีกป่าว ปายด้วยนะป๋า

ป๋าครับแล้วไอ้เลขสมาชิกเนี่ยจะ login ไงอ่ะ ยังโง่อยู่นะ วานบอกที ว่าจะไปรื้อกะจกปรับแสงกะจอแอร์สักกะหน่อยเดี้ยงสะงั้นเลยยังไม่ได้ทำไรเลย แล้วป๋าเป่งไงบ้างคับ จะออกล่าเหยื่ออีกป่าว ปายด้วยนะป๋า

:tongue: ได้เลขอารัยวะหนุ่ม.....a318xx

ไปรายงานตัวในกระทู้ ที่ปักหมุดเอาไว้ด้านบน หน้านี้
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/441

รหัส..........
ชื่อ...........
นามสกุล.....
E-mail......

เด๋วไอ่เว็ปมาสสะตอ มานจาปรับสถานะให้เอง :biggrin:

วันเสาร์ไปหัวหินกัน พาน้องฮาเลย์ ยกกันไป10หว่าคันเพ่โจ้ ตอนแรกจะไปนั่งABSORBA น้องมันไปก่อน ผมติดธุระ
หุ้นส่วนร้านอ้ายตัวดำๆผอมๆ ไล่ไม่ให้จอด แถมบอกว่าให้ทำเสียงเบาๆ รบกวนแขก ฮาเลย์มันเบาได้ที่ไหนวะ
เด็กมันโมโหขี่กลับไปเที่ยวที่อื่นเลย
ตอนหลังหุ้นส่วนคนอื่นมีโทรมาเคลียร์ขอโทษ
แต่ให้คนชั้นเลวถึงจะมีหุ้นมาต้อนรับแขก ผมว่าแย่ว่ะ
ผมไปทีหลัง พูดจาคนละเรื่องกะที่น้องๆเล่า
มันว่ามันพูดดีๆ ให้ขยับไปอีกนิด
เออ แย่ว่ะเพ่โจ้
แต่ผมก็ไปๆมา ระหว่างabsorba กะเช็คชื่อว่ะ
ต้องทนกินฟรี เพราะเพื่อนเปิดเมมใหม่(ลำบากจังกุ)
เด็กแว้นเยอะดี555
ถ่ายรูปมาให้ดูด้วย บ้านเพ่โจ้สวยมากครับ

หัดถ่ายรูปอยู่วะเพ่โจ้ จะมาสู้เสี่ยโด555
หัดมา3วันแล้ว พอเอาดีมั่งได้ป่ะ555

:frown: อ่าวไอ่นี่อีกแล้วหรอ...ตัวผอมๆ ดำๆ สูงๆ หน่อยช่ายป่ะ
หุ้นส่วนร้านคนนึง และทำหน้าที่ผู้จัดการร้านด้วย
เฮ้อ..โลกทัศน์มันแคบไปหน่อยว่ะ ม่ายเข้าใจสังคมของพวกเรา
55555555555555
อย่าไปถือสามันเลยว่ะพี่โจ้ เด๋วป๋ม จาบอกหุ้นส่วนคนอื่นให้เอง
ทำแบบนี้ รายได้ร้านมันจาหดหายไปนา อุตส่าห์เชียร์
ไอ่เวนเอ๊ย...:super:

ไฟล์แนบ

214.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 103
วันเสาร์ไปหัวหินกัน พาน้องฮาเลย์ ยกกันไป10หว่าคันเพ่โจ้ ตอนแรกจะไปนั่งABSORBA น้องมันไปก่อน ผมติดธุระ
หุ้นส่วนร้านอ้ายตัวดำๆผอมๆ ไล่ไม่ให้จอด แถมบอกว่าให้ทำเสียงเบาๆ รบกวนแขก ฮาเลย์มันเบาได้ที่ไหนวะ
เด็กมันโมโหขี่กลับไปเที่ยวที่อื่นเลย
ตอนหลังหุ้นส่วนคนอื่นมีโทรมาเคลียร์ขอโทษ
แต่ให้คนชั้นเลวถึงจะมีหุ้นมาต้อนรับแขก ผมว่าแย่ว่ะ
ผมไปทีหลัง พูดจาคนละเรื่องกะที่น้องๆเล่า
มันว่ามันพูดดีๆ ให้ขยับไปอีกนิด
เออ แย่ว่ะเพ่โจ้
แต่ผมก็ไปๆมา ระหว่างabsorba กะเช็คชื่อว่ะ
ต้องทนกินฟรี เพราะเพื่อนเปิดเมมใหม่(ลำบากจังกุ)
เด็กแว้นเยอะดี555
ถ่ายรูปมาให้ดูด้วย บ้านเพ่โจ้สวยมากครับ

/quote]
:burn: อันนี้ก็ต้องขอโทษแทนในนามของเซฟ หัวหินด้วยค้าบ สงสัยน้าจะไปเจอตา Q มั้งแกแมร่งเปนอย่างนี้แหละไม่ค่อยจะจิงจัยเท่ารัย ขนาดผมแมร่งไปแหลกเกือบทุกวันมันยังไม่ค่อยจิงจัยเลย แต่คนอื่น ๆ เค้าต้อนรับดีนะ:burn:

พ้มก็ไม่อยากประจานใคร เพ่โจ้
จอดมอไซด์ก็สามนาที
ที่กทม. ฮารด์ร๊อคคาเฟ่ สยาม ร้านระดับโลก เขาเว้นที่ให้พวกฮาเลย์จอดหน้าร้าน
ให้ฝรั่งได้ชื่นชม แม้แต่โรงแรมอมารี ต้องเชิญพวกผมไปรับประทาน เขาอยากระดับโลกเหมือนฮา์ร์ดร๊อคาเฟ่
แม้แต่ร้านที่ข้าวสาร บัดดี้กรุ๊ป ยังต้องเอาฮาร์เลย์มาจอดหน้าร้าน เรียกลูกค้าฝรั่ง
พวกผมไปเนี่ย ดีใจกันยกใหญ่
บ่นไปงั้นแหละ แต่พาน้องๆไปมันเสียความรู้สึกหน่ะ เพ่โจ้555
อ่อ อยากให้เงียบๆ เปืดร้านวิปัสสนาสิวะ ตรงประเด็น555

COPY มาให้อ่านเล่นเน้อ เพ่โจ้ เด๋วหาว่าโม้555

เรื่อง เรียนเชิญร่วมงาน Harley Party ที่ Henry J. Bean’s Pub

เรียน ผู้ขับขี่ Harley Davidson ทุกท่าน

ทางโรงแรมรู้สึกเป็นเกียรติอย่างยิ่ง ที่จะแจ้งให้ท่านทราบว่า ทางโรงแรมอมารี วอเตอร์เกท จะจัดงาน “Harley Party” ณ Henry J. Bean’s Pub ในวันที่ 26 กรกฎาคม 2551

ตามที่ทาง โรงแรมอมารี วอเตอร์เกท ได้ทำการติดต่อและแจ้งข้อมูลเบื้องต้นให้ทราบเกี่ยวกับ Harley Party ในเบื้องต้นไปแล้วนั้น ทางเราจึงใคร่ขอเรียนเชิญท่านเพื่อร่วมเป็นแขกกิตติมศักดิ์ในงานปาร์ตี้ครั้งนี้ พร้อมทั้งแขกท่านผู้มีเกียรติและผู้ติดตามท่านอื่นๆ

กำหนดการ งานปาร์ตี้ครั้งนี้ จะเริ่มขึ้นประมาณ 17.00 นาฬิกา และงานจะสิ้นสุดลงประมาณ 02.00 นาฬิกา

ภายในงาน ท่านจะได้พบกับสมาชิก Harley จากทั่วทุกภาค เพื่อเป็นการเฉลิมฉลองที่ยิ่งใหญ่ของกลุ่มสมาชิก Harley อีกทั้งภายในงานท่านจะได้พบกับการประกวด Miss Harley และสาวโคโยตี้อีกมากมาย

ทางโรงแรมหวังเป็นอย่างยิ่งว่าจะได้พบและต้อนรับท่านในงาน Harley Night Party ของเรา

ด้วยความเคารพ

มาร์ติน ฮอห์น
ผู้อำนวยการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม

กิจกรรมโดยภายในงาน พบกับ ดนตรีมันส์ๆ จาก Rich band และ Harley Band และการประกวด Miss Harley และ ทีเด็ด ที่ต้องขออุ๊บไว้ก่อนครับ
แล้วพบกันที่งานนะครับ

:burn: เพิ่งได้โทรคุยกับ บอม หุ้นส่วนของร้านอีกคนนึงที่หนิดกัน
ว่าได้เอาเรื่องกรณี ของ Halay ของพวกพี่โจ้ เข้าที่ประชุมร้าน
ไปแล้วครับ สรุปว่า ทางผู้จัดการร้าน ชื่อ คิว คนตัวผอมๆ ดำๆ
ที่ออกมาบอกกับพี่นั่นแหละ ได้ถูกตำหนิจากในที่ประชุมหุ้นส่วน
ไปเรียบร้อยแล้ว และได้รับปากว่าจะไม่ให้เกิดกรณี เช่นนี้อีก
ก็ยกโทษให้แกไปเถอะครับพี่ แกม่ายรู้ ไม่เคยเข้าถึงสังคมของ
พวกคาร์คลับ หรือกลุ่มรักรถ ว่าเค้าต้องการอะไรยังไง แต่ตอนนี้คงรู้ซึ้งไปเรียบร้อยแล้วหล่ะครับพี่โจ้ :tongue:

:redface: เด๋วผมคงจาเข้าไปคุยธุระกับบอม ที่ร้านคืนนี้แหละ
เด๋ววันเสาร์ 27 กันยายน พวกน้องๆ นิสสัน ทีด้า นีโอ เซฟไทย
จะมาแรลลี่กัน มามอบถ้วยรางวัลกันที่ร้านนี้แหละครับ ต้องรีบเข้าไปเคลียร์สถานที่ โต๊ะ อาหาร เครื่องดื่ม ให้น้องๆเค้ากันก่อนครับ

คิดถึงนะเพ่ เมื่อใหร่จาแรดมาอีกหล่ะเนี่ย :biggrin:

:burn: เพิ่งได้โทรคุยกับ บอม หุ้นส่วนของร้านอีกคนนึงที่หนิดกัน

ว่าได้เอาเรื่องกรณี ของ Halay ของพวกพี่โจ้ เข้าที่ประชุมร้าน
ไปแล้วครับ สรุปว่า ทางผู้จัดการร้าน ชื่อ คิว คนตัวผอมๆ ดำๆ
ที่ออกมาบอกกับพี่นั่นแหละ ได้ถูกตำหนิจากในที่ประชุมหุ้นส่วน
ไปเรียบร้อยแล้ว และได้รับปากว่าจะไม่ให้เกิดกรณี เช่นนี้อีก
ก็ยกโทษให้แกไปเถอะครับพี่ แกม่ายรู้ ไม่เคยเข้าถึงสังคมของ
พวกคาร์คลับ หรือกลุ่มรักรถ ว่าเค้าต้องการอะไรยังไง แต่ตอนนี้คงรู้ซึ้งไปเรียบร้อยแล้วหล่ะครับพี่โจ้ :tongue:

:redface: เด๋วผมคงจาเข้าไปคุยธุระกับบอม ที่ร้านคืนนี้แหละ
เด๋ววันเสาร์ 27 กันยายน พวกน้องๆ นิสสัน ทีด้า นีโอ เซฟไทย
จะมาแรลลี่กัน มามอบถ้วยรางวัลกันที่ร้านนี้แหละครับ ต้องรีบเข้าไปเคลียร์สถานที่ โต๊ะ อาหาร เครื่องดื่ม ให้น้องๆเค้ากันก่อนครับ

คิดถึงนะเพ่ เมื่อใหร่จาแรดมาอีกหล่ะเนี่ย :biggrin:
แจมด้วยคนครับป๋า

พ้มก็ไปกะนาย เด่น หัวหิน เพื่อนซี้ผมทุกครั้งแหละ
เจ้าของ perm pub&restuarant คนเก่า เชิงเขาตะเกียบ บ้านสีธงชาติ รั้วปูนสีส้ม เป็นคลื่นนั่นแหละที่ดินตอนนี้เขาขายไป
กะลังหาที่ทดแทน อยู่
ตอนนี้ เขามาดูตลาดหลังการบินไทยอยู่ ตลาดลุงเพิ่ม
เพิ่มเนี่ยชื่อพ่อ555 แต่ตลาดเนี่ยของเด่น พ้มก็ดูสาวๆไปวันๆ แถวเนี้ย สวยดีว่ะ555
รูปข้างล่างเนี่ย อาจเคยเห็น
ไปๆมาๆ หัวหิน-กทม.เป็นว่าเล่น
เด่วให้เขาซื้ออาไรได้ก่อน จะลงไปอีกเน้อ
ขอบจายเพ่โจ้ ช่วยดุด่าสั่งสอนเน้อ555

แล้วนี่ม้าใหม้ ขี่มันโคตรๆลุงโจ้

พ้มก็ไปกะนาย เด่น หัวหิน เพื่อนซี้ผมทุกครั้งแหละ
เจ้าของ perm pub&restuarant คนเก่า เชิงเขาตะเกียบ บ้านสีธงชาติ รั้วปูนสีส้ม เป็นคลื่นนั่นแหละที่ดินตอนนี้เขาขายไป
กะลังหาที่ทดแทน อยู่
ตอนนี้ เขามาดูตลาดหลังการบินไทยอยู่ ตลาดลุงเพิ่ม
เพิ่มเนี่ยชื่อพ่อ555 แต่ตลาดเนี่ยของเด่น พ้มก็ดูสาวๆไปวันๆ แถวเนี้ย สวยดีว่ะ555
รูปข้างล่างเนี่ย อาจเคยเห็น
ไปๆมาๆ หัวหิน-กทม.เป็นว่าเล่น
เด่วให้เขาซื้ออาไรได้ก่อน จะลงไปอีกเน้อ
ขอบจายเพ่โจ้ ช่วยดุด่าสั่งสอนเน้อ555

นี่ม้าใหม้ ขี่มันโคตรๆลุงโจ้
:biggrin: ฮ่าฮ่าฮ่า......ป๊าดดด นึกว่าครัย นั่งแดกเหล้า
อยู่ด้วยกันโต๊ะข้างๆ นี่เอง พ่อหนุ่มราชบุรี
ขายที่หัวหิน 80 ล้าน เอิ๊กๆๆๆๆๆๆ
เมื่อคืนก็ขี่ช็อปเปอร์มา อุอุอุ
เสียงดังสนั่นโคตรๆ

ก็นั่งกันอยู่ที่ร้าน Absorba. น่านแหละเพ่โจ้
อ่ะจึ๋ย!! :byebye:

แถมดันรู้จักเจ้านายผมเสียด้วยอ่ะดิ เอิ๊กๆๆ
คนแวดวงเดียวกันเว้ยพี่
:burn: :burn: :burn:

:tongue: อุอุอุ....เด๋วคืนนี้ไปอีกรอบนึง...
ใครว่างตามมาเว้ย...อุอุอุ

ป๋าหายไปไหนหว่าเงียบจังสงสายจาเก็บตัวหุหุ:biggrin:

:byebye: เตรียมตัวให้พร้อมนะค้าบบ 27 นี้ เจอกัน ล้างรถให้เอื่ยม
แล้วเตรียมเมาอ้วกในรถซะ 55 สะใจ เออ แต่ว่าเรารวมกันตอนเย็น ๆ ถ่ายรูปกันก่อนดีมะ:redface:

up......................

• กระทู้ ผู้เขียน
งืมๆๆๆ เสาร์ที่ 27 งืมๆๆๆ

:byebye: วันนี้ ไปมาวกัน นะ อยากมาวตามไปนะ ค้าบบบ

ไปเที่ยวบ้านเพ่โจ้ ขี่bmwไป เก็บรูปมาเล่ากันนะ สวยจริงๆ หัวหิน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม