^_^ บ้านของ Cefiro - Hua-Hin และจังหวัดใกล้เคียงเข้ามารายงานตัวด้วย ก๊าบบบ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31811
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เพ่โจ้ แต่งรูปสวยอะ เก่ง นับถือนับถือ
อ่านแล้วเพลินเป็นเรื่องเป็นราว ชอบคับป๋ม:biggrin:

ลองทำดูสิ สนุกนะ ผมก็ไม่ได้เรียนด้านนี้มา ถามคนโน้น คนนี้ในเวปต่างๆ แล้วก็ลองทำเล่นดู นี่เป็นครั้งแรกที่ทำ
(ครั้งแรกจริงๆ)
ลองดู ไปกะเพื่อน ต่างคนต่างถ่าย
ถ่ายแล้วมันก็จะมีเรื่องเล่าสนุกกันนะ

ไฟล์แนบ

125.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 93
ลองทำดูสิ สนุกนะ ผมก็ไม่ได้เรียนด้านนี้มา ถามคนโน้น คนนี้ในเวปต่างๆ แล้วก็ลองทำเล่นดู นี่เป็นครั้งแรกที่ทำ
(ครั้งแรกจริงๆ)
ลองดู ไปกะเพื่อน ต่างคนต่างถ่าย
ถ่ายแล้วมันก็จะมีเรื่องเล่าสนุกกันนะ
ไปไม่ชวนซักคำ........

ไปไม่ชวนซักคำ........
มึงขายเซฟ มาขี่มอไซด์ดิ
รูปนี่ก็ถ่ายไม่ค่อยดีนัก หนักมาว ไปนั่งเล่นฮาร์ดร๊อค คาเฟ่ ในร้านมีไม่นั่ง เก๋ากว่านั่งหน้าร้าน สุนารี สักอาจาร์ยหนูมาดูกันหย่าย เต็มหลัง เสือเผ่น หัวควาย คาราบาว และยันต์ห้าแถว อย่างอื่นไม่ทราบ เพราะดูเสือเผ่นก็อลังการงานสร้างแล้วแต่ไม่ถ่ายเพราะรุกล้ำอธิปไตย เด๋วกุหมดตัว:biggrin:

หัดถ่ายอย่าว่ากันเด้อ:spiderman:

มัวแต่ดูดขี้ฟันใครอ่ะเด่ะ555

สรุปว่าแหร่ม:redface:

แวะมาทักทายครับ...อิอิ:smile:

ไม่ได้งอลหรอก แค่โกรดดดดดดดด

มั่กๆ

อิอิ:smile:
น้านแหละเค๊าเรียกว่างอน เรื่องแค่นิดเดียวเอง
หายไปเลยนะ
เหงาอ่ะดิ๊
:augenrollen: :augenrollen: :augenrollen:

:byebye: เย่ โย่ว ชาวหัวหินและเพชรบุรี
น้า น้า ท้างหลาย วันที่ 27 อย่าลืมมาช่วยกันเป็นเจ้าบ้านนะค้าบบ
:biggrin: เอ็กซ์เลิกงาน 5โมงเย็นหนะ
น้าหนุ่มรับเรื่อง ป่าวค้าบบบ:smile:

โอ้ยๆ ติดภาระกิจว่ะซวยแล้วป๋าเราจะโดนด้วยป่าวมะรู้ งานนี้ต้องขอแรงพี่ๆน้องในหัวหินช่วยกันแร้ว พี่ไปตั้งแต่วันศุกร์เลยอดเจอสาวๆสวยๆที่จะมางานนี้เลย ซวยฉิบบบ ถ่ายรูปเผื่อด้วยนะเอ็กเอาแหล่มๆนะ

โอ้ยๆ ติดภาระกิจว่ะซวยแล้วป๋าเราจะโดนด้วยป่าวมะรู้ งานนี้ต้องขอแรงพี่ๆน้องในหัวหินช่วยกันแร้ว พี่ไปตั้งแต่วันศุกร์เลยอดเจอสาวๆสวยๆที่จะมางานนี้เลย ซวยฉิบบบ ถ่ายรูปเผื่อด้วยนะเอ็กเอาแหล่มๆนะ
:brick: เอาแล้วงัยงานเข้าแล้ววุ้ย คัยจามาช่วยเอ็กซ์กันมั่ววะเนี่ยะ:cry:

:redface: ป๋าโจ้กลับมาทันวุ้ย

• กระทู้ ผู้เขียน
น้านแหละเค๊าเรียกว่างอน เรื่องแค่นิดเดียวเอง
หายไปเลยนะ
เหงาอ่ะดิ๊
:augenrollen: :augenrollen: :augenrollen:

ไม่ช่ายนะ ก้อพี่เอกซ์เค้าชวนให้เข้ามาดูบอร์ดอ่ะ ก้อเลยมาอ่าาาาาาาาาาา

ไปเจอที่ไหน กี่โมงอ่ะคะ
:byebye: เช็คชื่อที่19 ไร่ ลานหน้ามาเจสติกเก่า ที่เปลี่ยนเปนอิมพีเรียลอะค้าบบบ
เวลา 5 โมงเย็น นะ เอ็กซ์เลิกงาน 5โมง ออกจากโรงแรม ก็ใช้เวลา 5นาทีก็ถึง:eeek:
ไม่ช่ายนะ ก้อพี่เอกซ์เค้าชวนให้เข้ามาดูบอร์ดอ่ะ ก้อเลยมาอ่าาาาาาาาาาา
:verwirrt: อ้าวก็เหนเปนเจ้าของ กาทู้ แล้วไม่เข้ามาดูเลยหงะ เค้ามีตติ้งกันไป รอบหนึ่งแล้วว
ส่วนนอกรอบอีกเปนสิบ มาวว เอิ้ก เอิ้ก:embarrassed:

:byebye: เช็คชื่อที่19 ไร่ ลานหน้ามาเจสติกเก่า ที่เปลี่ยนเปนอิมพีเรียลอะค้าบบบ
เวลา 5 โมงเย็น นะ เอ็กซ์เลิกงาน 5โมง ออกจากโรงแรม ก็ใช้เวลา 5นาทีก็ถึง:eeek:

:verwirrt: อ้าวก็เหนเปนเจ้าของ กาทู้ แล้วไม่เข้ามาดูเลยหงะ เค้ามีตติ้งกันไป รอบหนึ่งแล้วว
ส่วนนอกรอบอีกเปนสิบ มาวว เอิ้ก เอิ้ก:embarrassed:

อ่าาาาาาาา แล้วมีไปต่อที่ไหนไหมอ่ะคะ จาได้เตรียมตัวถูก อิอิ อยากคลายเครียดอ่ะ

สอบยาวๆๆแน่นเอี้ยดเลย:cry:

ถ้าพี่เค๊าไม่ชวนก้อไม่กลับมาดู
ว่างั้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม