Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

^_^ บ้านของ Cefiro - Hua-Hin และจังหวัดใกล้เคียงเข้ามารายงานตัวด้วย ก๊าบบบ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31811
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

:tongue: แหม ป๋า ผมไม่ไปหน่อยใกล้ชิดน้องเค้าซะขนาดนั้น :eeek: ไม่ค่อยเลยนะ 55 เด๋ววันนี้ไปแก้ตัวดีก่า ไปรับน้องอิ๋วเที่ยวดีมะ:biggrin:

:sure: อนุญาต...........
:byebye: ดีไม๊หล่ะ
วันนี้ขอบายเว้ย...พรุ่งนี้เข้ากรุงเทพฯ
กลับวันพฤหัส เย็นๆ

วันที่5กันยายนคาราโอเกะหินน้ำเปิดตัวใหม่ลองไปดูครับน่าจะมีอะไรดีๆนะแต่ผมไปม่ายได้เพราะยังม่ายกลับจากฮ่องกงเลย5555

ดี นะ ที่หนีกลับ ก่อน5555

ดี นะ ที่หนีกลับ ก่อน5555
เอ็กซ์ไปข้างนอกแป๊บเดียว กลับมาตั้งลำกลับกันเพียบ
รอบหน้าจะ หนีบไว้ไม่ให้ชิ่งเลยละ 555

เออ ป๋าเข้ากรุงเทพ แล้วไม่ต้องห่วงนะ
ป๋าไม่อยู่ หนู ๆ แถวนี้ผมดูแลให้เอง อิอิ

:redface: รู้เรื่องงงงงงงงง.....
ม่ายต้องห่วงป๋า ทางนี้มีพันธมิตร
ดูแลป๋าเต็มไปหมดเยย อบอุ่นดี
เอิ๊กๆๆๆๆ
:tongue:​

ไม่เห็นชวนเลยงอนๆๆๆๆๆ

:biggrin: วันเสาร์ที่ ๖ กันยายน ๕๑
มีงานครบรอบ ๕ ปีของชมรมฯ
นะโต้ อย่าลืมมานะ เด๋วจาว่าม่ายชวน
ชวนแล้วนาคร๊าบบบ...
:biggrin: :biggrin: :biggrin:

เออ ป๋าเข้ากรุงเทพ แล้วไม่ต้องห่วงนะ
ป๋าไม่อยู่ หนู ๆ แถวนี้ผมดูแลให้เอง อิอิ
วันที่6มาดิคับจาได้เจอกาน รับรองงานนี้ผมไม่เบี่ยวเเน่ๆ

วันที่6มาดิคับจาได้เจอกาน รับรองงานนี้ผมไม่เบี่ยวเเน่ๆ

:sexy_girl: อีตอนอยู่ก็ดันม่ายเจอ
เฮ้อ...เด๋วกลับไปหัวหินก่อนแระกาน
ป่านนี้ไอ่เจ้าเอ็กซ์ คงไปดูแลน้องๆอยู่มั๊ง

:biggrin: วันเสาร์ที่ ๖ กันยายน ๕๑

มีงานครบรอบ ๕ ปีของชมรมฯ
นะโต้ อย่าลืมมานะ เด๋วจาว่าม่ายชวน
ชวนแล้วนาคร๊าบบบ...
:biggrin: :biggrin: :biggrin:
55555555555555.......:biggrin:

อย่าลืมหิ้วเหล้าไปฝากป๋มซัก 5-6 ขวดนะน้า!!!.:sexy_girl:

55555555555........:biggrin:

Meeting Cefiro-Thailand ครบรอบ 5 ปี
เสาร์ที่ 6 กันยายน 2551 16.30 น. สโมสรวิทยาลัยป้องกันราชอาณาจักร (วปอ.) ถนนวิภาวดี-รังสิต..

55555555555555.......:biggrin:

อย่าลืมหิ้วเหล้าไปฝากป๋มซัก 5-6 ขวดนะน้า!!!.:sexy_girl:

55555555555........:biggrin:
น้าจะเบี้ยวผมป่าว 555 ไม่เจอกันนานเเล้วนะคับ

อยากไปดูแลน้องๆด้วยคนอะ ว่าแต่วันศุกร์นี้ มีงานที่หินน้ำน่าสนใจมั็กๆ ป๋ามายังครับจะได้ไปด้วย เดินตามผู้ใหญ่ได้หญิงเพียบ อิอิ

อยากไปดูแลน้องๆด้วยคนอะ ว่าแต่วันศุกร์นี้ มีงานที่หินน้ำน่าสนใจมั็กๆ ป๋ามายังครับจะได้ไปด้วย เดินตามผู้ใหญ่ได้หญิงเพียบ อิอิ

:redface: พรุ่งนี้ก็กลับแล้วโว๊ยยยยยยยยยย....
คิดถึงน้องๆ ใจจาขาดรอนๆ เอิ๊กๆๆๆ
ระดมพล ด่วนนน...:boss:

Re: มี ใ ค ร ขั บ อ ยู่ แ ถ ว หั ว หิ น บ้ า ง ค ะ

aud176 อยู่ใกล้หัวหิน มีอะไรบอกด้วย

Re: มี ใ ค ร ขั บ อ ยู่ แ ถ ว หั ว หิ น บ้ า ง ค ะ

อยู่หัวหินด้วย ตั้งชมรมกันดีกว่า พร้อมแล้วนัดเลย

อยู่หัวหินด้วย ตั้งชมรมกันดีกว่า พร้อมแล้วนัดเลย

:biggrin: เอ่อ..ชมรมฯ มีอยู่แล้วแค่ชมรมเดียวครับ อุอุอุ
ชมรมเซฟิโร่(ประเทศไทย)
ถ้าตั้งกลุ่ม ก็มีกลุ่ม cefiro-tiida @ HuaHin
กันอยู่แล้วหล่ะคร๊าบบบ....เอิ๊กๆๆๆๆ

ถ้าอยู่ใกล้ๆ หัวหิน ก็เรียนเชิญมาทัศนาจร ร่วมกันได้เลย
ทุกๆวันเสาร์ ปลายเดือนจะ Meeting. กันครั้งนึง
ส่วนที่พอออกมาแจมกันได้ ก็ว่ากันไปกลุ่มเล็กในแต่ละวัน
ฮ่าฮ่าฮ่า.....

วันพรุ่งนี้จะนั่งอยู่ที่ร้าน Absorba.
เฉลียงหน้าวัง (เก่า) หน่ะคร๊าบบบ
เชิญมาร่วมแจมกันได้
:redface:​

ไฟล์แนบ

• DSC06285 (Medium).JPG
    DSC06285 (Medium).JPG
    55.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 117
  • DSC06287 (Medium).JPG
    DSC06287 (Medium).JPG
    54.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 121
  • DSC06298 (Medium).JPG
    DSC06298 (Medium).JPG
    60.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 120
  • DSC06315 (Medium).JPG
    DSC06315 (Medium).JPG
    74.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 119
:sexy_girl: ไอ่อิ๊บอ๋าย...ตรูดันจำวันผิดนึกว่าพรุ่งนี้เป็นวันเสาร์ เอิ๊กๆๆๆ
เด๋ววันที่ ๕ เจอกันที่หัวหินว๊อย
มีรัยที่หินน้ำทรายสวย หว่า :verwirrt:
อุอุอุ

ไอ่กอล์ฟเซฟ อุอุอุ
น้องเค้าฝากความคิดถึงมาโว๊ย...
น้องอารัย ดูเอาเอง อิอิอิ

เจ๊ชวนมาที่งานเจ้านายด้วยเมื่อคืน

มาด้วยกัน 2 สาวน้อย
นู๋แพร - นู๋แก้ม

ส่วนสาว 2 คนนี้มาจากหัวหิน มาช่วยงาน

:boss: เจ้าสาวน้อยขวัญใจของป๋าเองว๊อย...อุอุอุ

:sexy_girl: ถึงญาติ พี่น้อง หัวหิน ทั้งหลาย
ที่กำลังเตรียมตัวจาไป หินน้ำทรายสวย
กันค่ำคืนนี้ เที่ยวเผื่อป๋า ด้วยโว๊ยยยยย...
เจ้านายไม่กลับคืนนี้ ฮ้วยยยย:wink:
แผนที่วางเอาไว้ พังพินาศ 5555555
หนุกเผื่อตรูด้วย ฮือๆๆๆๆๆ:cry:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม