^_^ บ้านของ Cefiro - Hua-Hin และจังหวัดใกล้เคียงเข้ามารายงานตัวด้วย ก๊าบบบ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31811
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ป๋าโจ้ครับผมเพิ่งกลับมาจากหัวหินเมื่อคืนนี้เองครับเห็น เซฟิโร สีขาวยูราสล้อเหมือนจะเอสวัน ไม่รู้ว่ารสใครอะป๋า ไปอยู่สองวันไม่ได้ปายไหนเลยป๋า:redface:

โอ้ๆๆ ปายมะชวนเลยป๋า มีซุ่มแหะ 555

ป๋าโจ้ครับผมเพิ่งกลับมาจากหัวหินเมื่อคืนนี้เองครับเห็น เซฟิโร สีขาวยูราสล้อเหมือนจะเอสวัน ไม่รู้ว่ารสใครอะป๋า ไปอยู่สองวันไม่ได้ปายไหนเลยป๋า:redface:

:tongue: แล้วไมไม่โทรมาวะเจ้ามี่ ฮ้วยยยย....

[TBODY][TR title="162203 กระทู้" vAlign=top][TD class=alt1 align=middle width=125>airbus31[/TD][TD class=alt2>โอ้ๆๆ ปายมะชวนเลยป๋า มีซุ่มแหะ 555[/TD][/TR][/TBODY]

:smile: งานเข้ากระทันหันเว้ยย...แบบว่า ขอไปชิมลางดูก่อน
จาได้มาบอกถูกไงวะหนุ่ม ที่ใหนถึงจะเหมาะสำหรับพวกเรา
เอิ๊กๆๆๆๆ วันนี้แล้วนาโว๊ยย...
ห้ามหายหัว เมื่อเช้าโอ๊ต Tiida. โทรมาแล้ว
นัดถ่ายรูปกันหน้า อิมพีเรียล (มาเจสติก) เก่า น่านแหละเว้ย

เจอกันช่วงบ่ายๆ มาถ่ายรูปรถกันก่อน:tongue:

อิจฉาตาร้อน.......สุดๆๆๆๆๆ.......................

Meeting # 1
ครั้งแรกของพวกเรา
CEFIRO & TIIDA @ HuaHin

- ลานเอนกประสงค์ สวนสมเด็จฯ
- ร้าน Absorba.
- ร้าน DEZEM

:eeek: โอ๊วววว....เหล่าสาวกโลมา จากหัวหิน และเพชรบุรี

:tongue: เอิ๊กๆๆๆ

:augenrollen: เอาแล้ว ลูกค้า กับผู้ผลิต กำลังต่อรองราคากัน

:tongue: บริเวณลานเอนกประสงค์ ของสวนสมเด็จพระนางเจ้าฯ
มีเหล่าขุนพลโลมา...จากเพชรบุรี - หัวหิน

:redface: ร้าน ABSORBA.
ย้ายมาร่วมรับประทานอาหารร่วมกัน

:byebye: คืนนี้จะรับกี่ขวดดีคะป๋า....

:biggrin: ป๋า..ขอแจมด้วยคนนึง อิอิอิ

อาจจะมืดไปมั่ง แต่พอเห็นภาพเหล่าสาวกโลมา
จอดเรียงรายกันอยู่ในบริเวณของร้าน

เหล่าโลมาสาวๆ จาก..........อิอิอิ

นายแอ๊นท์..จ่าฝูง เหล่าโลมาสาว เอิ๊กๆๆๆๆๆ

นี่ก็ขาแด๊นซ์ เพื่อนหนิดของแอ๊นท์ ได้ร่วมสร้างสีสันยามดึก

ขาแรงประจำเมืองเพชรบุรี อีกคันที่ต้องจับตามอง..:eeek:

ยิ่งดึก โต๊ะก็เริ่มยืดยาววว ออกไปอีก

3 ทุ่มก่าๆ นิติ TIIDA. ก็ควงคู่แฟนสาว มาสมทบกับพวกเรา

:biggrin: น้องอิ๋ว ๆๆๆๆ

:tongue: เจ้าแอ๊นท์..ก๊ะ เหล่าสาวๆ

เสี่ยเจตต์ ร้านแต่งรถของหัวหิน มาพร้อมกับ
อาเฮียต็อบ โลมาขาวขาแด๊นซ์ เอิ๊กๆๆๆๆๆ

:smile: ทานกันเรื่อยเปื่อย...จวบจน ห้าทุ่มหน่อยๆ
ก็เตรียมขยับขยาย ไปหาสถานที่ใหม่ เอิ๊กๆๆ
แอ๊นท์ บอกป๋าครับ เด๋วผมขอไปเตรียมสถานที่
ร้าน DESEM. รอเอาไว้ก่อนนะคร๊าบบบ....
:rolleyes:

ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆคับเจ๊....
ว่าแต่คนขวาสุดชื่อไรคับ..?....:wink:

ไฟล์แนบ

70.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 77
:biggrin: ขวาสุดเป็นที่รัก ของเจ้าแอ๊นท์
ส่วนน้องเสื้อขาวลายๆ ชื่อน้องฟ้า
:boss:​

รูปหล่อมะค่อยว่างน๊า เจ๊โจ้555
พ้มกะลังซุ่มทำอารายๆที่หัวหินอยู่
ถ้าเสร็จตามปราถนาจาบอกน๊า
มาฉลองกันอิอิ

:biggrin: เปนงัยป๋าโจ้ เช็คชื่อเมื่อคืน เซงจิงจิง เลย ป๋าสอยน้องอิ๋วไปซะและ:verrckt: อย่างว่า RB25มันแรง เรา12เดิมมันสู้ม่ายไหว:cry: 55

:biggrin: เปนงัยป๋าโจ้ เช็คชื่อเมื่อคืน เซงจิงจิง เลย ป๋าสอยน้องอิ๋วไปซะและ:verrckt: อย่างว่า RB25มันแรง เรา12เดิมมันสู้ม่ายไหว:cry: 55

:sure: ชิ เช๊อะ อุวะฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :biggrin:
ก็ป๋า อุตส่าห์โทรเรียกแล้ว ม่ายออกมาเองหนิหว่า
ที่อ๊อฟฟิตของป๋า เค้าไปนั่งกันเลยต้องลากสังขาร
ไปกับเค้าด้วย ก็เลยนำพาร่างกายไปสมทบกับโต๊ะ
น้องอิ๋ว แทนเอ็กซ์งายหล่ะ เอิ๊กๆๆๆๆๆๆ

รูปหล่อมะค่อยว่างน๊า เจ๊โจ้555
พ้มกะลังซุ่มทำอารายๆที่หัวหินอยู่
ถ้าเสร็จตามปราถนาจาบอกน๊า
มาฉลองกันอิอิ

:biggrin: แม๊..พี่ชายกรู มาซุ่มโป่งทำรายแถวนี้อีกฟร๊ะเนี่ย
ท่าทางจะไม่ธรรมดานะเนี่ย คนมันเหลือก็เงี๊ยะ
กระซิบฝากมากับสายลม บอกน้องให้ฟิตร่างกายรอ
ภารกิจใหญ่หลวงของท่านพี่ แต่เนิ่นๆ นาคร๊าบบบ..
:redface: :redface: :redface:

ขอโทษคร๊าบป๋า ติดภาระกิจมาไม่ได้เสียดายฉิบ อดเลย วันครบรอบถ้ามะติดภาระกิจจะไม่พลาด ว่าแต่ป๋าไปป่าวเนี่ยแล้วนัดกันไงอ่ะ

ขอโทษคร๊าบป๋า ติดภาระกิจมาไม่ได้เสียดายฉิบ อดเลย วันครบรอบถ้ามะติดภาระกิจจะไม่พลาด ว่าแต่ป๋าไปป่าวเนี่ยแล้วนัดกันไงอ่ะ

:biggrin: วันเสาร์บ่าย 2 ออกเดินทางจากหัวหิน
ไปยังที่หมาย สโมสรวิทยาลัยป้องกันราชอาณาจักร
ซอย ม.หอการค้าไทย ถนนวิภาวดี

:tongue: แหม ป๋า ผมไม่ไปหน่อยใกล้ชิดน้องเค้าซะขนาดนั้น :eeek: ไม่ค่อยเลยนะ 55 เด๋ววันนี้ไปแก้ตัวดีก่า ไปรับน้องอิ๋วเที่ยวดีมะ:biggrin:

:biggrin: ขวาสุดเป็นที่รัก ของเจ้าแอ๊นท์

ส่วนน้องเสื้อขาวลายๆ ชื่อน้องฟ้า

:boss:​
รับทราบคับ..ขอบคุณค๊าบบบบบบ.....:sweet_kiss:
:biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม