^_^ บ้านของ Cefiro - Hua-Hin และจังหวัดใกล้เคียงเข้ามารายงานตัวด้วย ก๊าบบบ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31811
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: ^_^ บ้านนี้สำหรับสมาชิกที่อยู่ หัวหิน และละแวกใกล้เคียง

คิดถึงน้อง nobra จัง

Re: ^_^ บ้านนี้สำหรับสมาชิกที่อยู่ หัวหิน และละแวกใกล้เคียง

งือๆ ป๋าบอกแล่ว ซอย9/1 แม่นบ่

วันนี้เหมือนเห็นรถพี่เลย จอดอยู่หน้า a31 สีขาวอีกคันใช่ป่ะ

:rolleyes: :rolleyes: เห็นนะ อิอิ
ช่ายแล้ว ซอยลึกจัง รถพี่สีแดงนะเห็นจอดอยู่ตรงไหนละ แล้วจะเข้ามาในเมืองบ้างป่าวผ่านมาแวะเข้ามาที่ศูนย์ฝึกก็ได้จะได้ต้อนรับขับสู้ๆ<!-- / message -->

• กระทู้ ผู้เขียน

คิดถึงน้อง nobra จัง

น้องหนูอยู่กรุงเทพอ่ะค่ะพี่โต้:brick:

งือๆ ป๋าบอกแล่ว ซอย9/1 แม่นบ่

วันนี้เหมือนเห็นรถพี่เลย จอดอยู่หน้า a31 สีขาวอีกคันใช่ป่ะ

:rolleyes: :rolleyes: เห็นนะ อิอิ
ช่ายแล้ว ซอยลึกจัง รถพี่สีแดงนะเห็นจอดอยู่ตรงไหนละ แล้วจะเข้ามาในเมืองบ้างป่าวผ่านมาแวะเข้ามาที่ศูนย์ฝึกก็ได้จะได้ต้อนรับขับสู้ๆ<!-- / message --]

อ่าวเหรอ สีแดงเหรอ งั้นมะช่ายแระอ่ะ ง่า ไม่ได้หรอก
ป๋าโจ้บอกให้รอป๋าโจ้ก่อน

ห้ามเจอพี่หนุ่มโดยไม่มีป๋าโจ้ ห้ามเอารถออกจากมอเด็ดขาดดดดดด

สงสัยกลัวหนูขืนใจพี่แน่เรย แบบว่า ป๋าบอกว่า เด๋วพี่หนุ่มเจอ a31 สีทองไล่ล่า
55555555:biggrin:

เสาร์นี้งานแจ๊สอีกแร๊ว...
ทีโบนเล่น5ทุ่มวันศุกร์ จะไปทันไม๊ อะเคื่อๆๆ

......แอบมาดู:cool: :cool:

ทีโบนเล่น5ทุ่มวันศุกร์ จะไปทันไม๊ อะเคื่อๆๆ

ขอติดรถกลับมอได้ไหมคะ

พอดีกลับกรุงเทพมาเอาตังค์ค่าเทอม และก็จะกลับมอศุกร์อ่ะ

ไปด้วยได้ไหม ฮ่าๆๆๆ

ขอติดรถกลับมอได้ไหมคะ

พอดีกลับกรุงเทพมาเอาตังค์ค่าเทอม และก็จะกลับมอศุกร์อ่ะ

ไปด้วยได้ไหม ฮ่าๆๆๆ

ไปไม๊
ขอคำตอบยืนยันก่อน6โมงเย็น
แจ้งให้ทราบก่อนว่างานนี้นอนโซฟิเทลนะคับ...

(ลดกระจกลง บานละ4นิ้ว ทา กย. 15 เยอะๆ แล้วนอนในลานจอดของโซฟิเทล:cry: )

ไปไม๊
ขอคำตอบยืนยันก่อน6โมงเย็น
แจ้งให้ทราบก่อนว่างานนี้นอนโซฟิเทลนะคับ...

(ลดกระจกลง บานละ4นิ้ว ทา กย. 15 เยอะๆ แล้วนอนในลานจอดของโซฟิเทล:cry: )

ไปอ่า แต่ขอนอนหอ อ่า

อยากให้นอนด้วยนะ แต่เป็นหอหญิงอ่า อิอิ

นอนลานจอดรถมหาลัยเอาไหมคะ

ทิ้งเบอร์ติดต่อไว้ให้หน่อยอ่าาาา เพราะต้องไปฉีดยาก่อน ไม่รุ้เสร็จกี่โมง

086-711-3737
เรื่องหอหญิงไม่เป็นไรคับผมนอนได้ ไม่ถือหรอก 5555555

ไปด้วยคร้าบบบบบบ
086-711-3737
เรื่องหอหญิงไม่เป็นไรคับผมนอนได้ ไม่ถือหรอก 5555555

อ่ะนะ งั้นต้องเป็นขันทีกันก่อนอะดิ ถึงจะนอนได้

:boss: ลูกสาวพ่อ เป็งไงมั่งฟร๊ะ...สนุกหนานดีป่ะ
ตอนนี้ Online. อยู่ที่ จ.ยโสธร
เด๋วคืนนี้มีนัดกับ ป๋าเอก ยโสธร
และน้อง TIIDA.ที่โรงแรมที่พัก

:boss: ลูกสาวพ่อ เป็งไงมั่งฟร๊ะ...สนุกหนานดีป่ะ

ตอนนี้ Online. อยู่ที่ จ.ยโสธร
เด๋วคืนนี้มีนัดกับ ป๋าเอก ยโสธร

และน้อง TIIDA.ที่โรงแรมที่พัก

พ่อจ๋า คิดถึงงงงงงงงง

อือ ก็หนุกหนานดีอ่า ตกทะเลทั้งตัวไปเรยยยยย

เจอพี่เก้นด้วยยล่ะะะะะ

แร้วหนูก็หาเรื่องใส่ตัวอีกแล้วป๋า หนูด่าผู้ชายไปคน มันเดินหนีไปเรย

กินข้าวรายเสร็จก็ถึงหอ ตีสี่ หอเปิดหกโมง นั่งตากฝนต่อไป เพิ่งตื่นกินข้าวเสร็จเนี่ยป๋า:smile: :smile: :smile: :smile:

พ่อจ๋า คิดถึงงงงงงงงง

อือ ก็หนุกหนานดีอ่า ตกทะเลทั้งตัวไปเรยยยยย

เจอพี่เก้นด้วยยล่ะะะะะ

แร้วหนูก็หาเรื่องใส่ตัวอีกแล้วป๋า หนูด่าผู้ชายไปคน มันเดินหนีไปเรย

กินข้าวรายเสร็จก็ถึงหอ ตีสี่ หอเปิดหกโมง นั่งตากฝนต่อไป เพิ่งตื่นกินข้าวเสร็จเนี่ยป๋า:smile: :smile: :smile: :smile:
ด่าเป็นกะเค๊าด้วย
น่ากัวจิง ๆ

ด่าเป็นกะเค๊าด้วย
น่ากัวจิง ๆ

เป็นดิ เป็นเยอะด้วย..
คงไม่หายแล้วล่ะ 5555

เป็นดิ เป็นเยอะด้วย..
คงไม่หายแล้วล่ะ 5555

โหหหหหหหหหหหหหหหหหหหๆๆๆๆๆ อุตส่าห์ให้ฟังเรื่องผี นะ

เราออกจาเรียบร้อยยยย:wink:

โหหหหหหหหหหหหหหหหหหหๆๆๆๆๆ อุตส่าห์ให้ฟังเรื่องผี นะ

เราออกจาเรียบร้อยยยย:wink:

จ้ะ....:sweat:

ปล.แล้วเรื่องผี เล่าเองก็กลัวกันเองเนอะ ดีจริง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม