Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

^_^ บ้านของ Cefiro - Hua-Hin และจังหวัดใกล้เคียงเข้ามารายงานตัวด้วย ก๊าบบบ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31811
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: ^_^ บ้านนี้สำหรับสมาชิกที่อยู่ หัวหิน และละแวกใกล้เคียง

อย่าไปกลัว อยู่กรุงเทพก็ไม่ได้นอนเชื่อเด่ะ
พูดงี้ เดี๋ยวไอหนึ่งหูผึ่งตาโตเลย555

Re: ^_^ บ้านนี้สำหรับสมาชิกที่อยู่ หัวหิน และละแวกใกล้เคียง

ขอบคุณ คุณน้องปัดมากนะจ๊ะที่เป่งห่วง แบบว่าบอกเร็วอีกนิดนึงก็ดีนะ จะได้มะกลับมาหาหมอที่กทม อยากกินโจ๊กจังเอามาให้ด้วยได้ป่าว นอนเดี้ยงไข้ขึ้นอยู่เนี่ย

• กระทู้ ผู้เขียน

ขอบคุณ คุณน้องปัดมากนะจ๊ะที่เป่งห่วง แบบว่าบอกเร็วอีกนิดนึงก็ดีนะ จะได้มะกลับมาหาหมอที่กทม อยากกินโจ๊กจังเอามาให้ด้วยได้ป่าว นอนเดี้ยงไข้ขึ้นอยู่เนี่ย

ก็กระแดะเล่นเนตได้นี่คะ:biggrin:

อย่าไปกลัว อยู่กรุงเทพก็ไม่ได้นอนเชื่อเด่ะ

:biggrin: เออช่ายยยยยย......
ไอ่บิ๊ก ถึงเอ็งอยู่กรุงเทพฯ ก็ไม่ได้นอนอยู่ดีแหละ
ลากสังขารมานี่เลย.........:byebye:

:biggrin: เออช่ายยยยยย......
ไอ่บิ๊ก ถึงเอ็งอยู่กรุงเทพฯ ก็ไม่ได้นอนอยู่ดีแหละ
ลากสังขารมานี่เลย.........:byebye:
พรุ่งนี้แล้วเดะ...

เหอๆ วันนี้โดนเพื่อนตามจิกให้ไปหินน้ำอ่าา

เซรงงงงงงงงๆ

:sexy_girl: เฮ้อ...ป่านนี้ลูกสาว ของพ่อ คงดิ้นกระจาย
แถวด้านหน้าเวที แล้วหล่ะม๊างงงง.....
:eeek: :eeek: :eeek:

เห็นมีโน๊ตมาวางไว้ที่กระจกรถเลยเข้ามาดูคือบ้านผมอยู่แถวตลาดเลยจอดรถตรงนั้นบ่อยๆถ้าว่างก็มาเจอกันได้นะครับผมมักจะไปนั่งที่ร้าน@huahinบ่อยๆอยู่ตรงแยกไฟแดงอะลองมานั่งทานข้าวนะอิอิอิ+++ร้านน้องผมเอง

เห็นมีโน๊ตมาวางไว้ที่กระจกรถเลยเข้ามาดูคือบ้านผมอยู่แถวตลาดเลยจอดรถตรงนั้นบ่อยๆถ้าว่างก็มาเจอกันได้นะครับผมมักจะไปนั่งที่ร้าน@huahinบ่อยๆอยู่ตรงแยกไฟแดงอะลองมานั่งทานข้าวนะอิอิอิ+++ร้านน้องผมเอง

:biggrin: เห็นอยู่ตั้งนานแล้วหล่ะ รถคันนี้....
เลยแอบถ่ายรูปเอาไว้นานแระ ตั้งแต่ปี 2549
พอดีมาทำงานที่หัวหิน
อยู่ใน ซ.35 ข้างสถานีดับเพลิง วังไกลกังวล เนี่ยแหละ
เอิ๊กๆๆๆๆ

ปกติ จาร่อนๆ แถวตลาดแกรนด์ ตลาดแพไม้ ตลาดไดโนเสาร์
ยามค่ำๆ แดดร่มลมตก ก็....
สตาร์บัค HI-4 Stone Head โรงเบียร์
ก็ประมาณนี้แหละ
เบอร์ติดต่อนะ 089-1829223

:biggrin:​

ไฟล์แนบ

111.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 90
    130.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 84

ที่มีอยู่ในตอนนี้ สมาชิกของ www.cefiro-thailand
มีกันอยู่ 3 ชีวิต ที่หัวหินนี่แหละคร๊าบบบบ...

นี่ก็รถ cefiro. ของป๋ม เองหง่ะ ในอดีตเมื่อปี 2546
ถนนเลียบวัง เส้นมาเจสติก

17 มิ.ย.50 ปิดตำนาน RB-20DET บนถนนพระราม ๒

เปิดตำนานเล่มใหม่ กับเครื่องยนต์ RB-25DET

:biggrin: นี่ก็รถของ..ลูกปัด ที่เอาโน๊ตไปเหน็บที่กระจกรถน่านแหละ
เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

:tongue: แล้วก็รถของ กัปตันหนุ่ม Cef สีแดง ล้อ GTS
อยู่ท่าอากาศยานหัวหิน อีกหนึ่งคัน

ส่วนสีดำ เครื่อง เจโบ ก็เป็นทหารกรมราชองค์รักษ์ อีก 1 คัน

หวัดดีคับ เป่งพ่อครัวอยู่ที่สนามบินคับ เข้าเมืองเห็นบ่อยๆจอดแถวๆร้านS and P รถสวยจังคับ มารายงานตัวคับป๋า ปายซ่อมรถก่อนดีก่าเมื่อคืนงานเข้าอีกแย้ว เซงงงงเป็ดดด

อยากไปหัวหิน อยากไปทะเล มีที่พักถูกๆมั๊ยครับ เอา แบบ ใกล้ๆทะเล อ่ะครับ

ผมก็ไปหินน้ำบ่อยนะบ่อยถึงบ่อยมากส่วนมากจะไปจอดที่ป้อมยามเออคือถ้าจะไปเที่ยวกันก็เจอผมที่ชั้น3นะครับผมม่ายเที่ยวเธคอะเต้นม่ายเปง......

อิอิอิ+++เห็นcefหลายคันในหัวหินนะสีขาวเริ่มเยอะอะเบื่อแล้วสีขาวคนเลียนแบบเยอะไปหน่อยม่ายหนุกแล้ว

เต้น ไม่เป็น เพราะมี เด๊ก ๆๆ เต้น ให้ดู ใช้ไหมครับ
ผม ก็ไป มาไม่เกินเดือน ข้างบน ที่ว่า ผมว่าราคาค่อนข้างแพงน่ะ อิอิ
ราคา ห้องก็ไม่แพง สระน้ำ ก็น่าเล่น

ไฟล์แนบ

57.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 75
    43.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 69
    50.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 77

เต้น ไม่เป็น เพราะมี เด๊ก ๆๆ เต้น ให้ดู ใช้ไหมครับ
ผม ก็ไป มาไม่เกินเดือน ข้างบน ที่ว่า ผมว่าราคาค่อนข้างแพงน่ะ อิอิ
ราคา ห้องก็ไม่แพง สระน้ำ ก็น่าเล่น

อยากมีเด็กๆเต้นให้ดูบ้างอ่ะ

เมื่อวานมีรุ่นพ่อมาเต้นด้วย หมดรมณ์เลย ว่าแต่ อยากเล่นน้ำจังเลยๆๆๆๆ:dribble:

งือ ผ่านบ่อยมากเห็นตลอดเลยอ่า ร้านน่านั่งมากมาย แต่ชอบไปยามเร่งด่วนอ่า เลยม่ายมีเวลา

ที่เอาโน๊ตไปเหน็บไว้อ่า คิดตั้งนานแน่ะ ว่าจาเขียนว่าไงดีหว่าาา ให้คนอ่านไม่ตกใจมากไป:embarrassed:

:boss: เด๋วรอครบแก๊งค์ก่อน นัดเจอกันซั๊กโบก ดีป่ะ
ไอ่ลูกสาว...ไปจัดการตามที่พ่อฝากเอาไว้ได้เรย
ลืมอีกป่าว !!

เด๋วพ่อ กลับมาแล้วพวกเรา มาลุย :biggrin: หัวหิน
กันให้สนั่นเลยนะ เอิ๊กๆๆๆๆ

ไฟล์แนบ

54.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 62

:boss: เด๋วรอครบแก๊งค์ก่อน นัดเจอกันซั๊กโบก ดีป่ะ

ไอ่ลูกสาว...ไปจัดการตามที่พ่อฝากเอาไว้ได้เรย
ลืมอีกป่าว !!

เด๋วพ่อ กลับมาแล้วพวกเรา มาลุย :biggrin: หัวหิน
กันให้สนั่นเลยนะ เอิ๊กๆๆๆๆ

พ่อฝากรายไว้อ่ะ หนูไม่เห็นรู้เรื่องเลยอ่าาา

โหย รู้สึกหัวหินนี่ลุยทุกวันจนมีแต่คนจำได้แล้วอ่ะ เดินไปไหน เหมือนเป็นคนดังเลย 5555:sexy_girl: :smile:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม