^_^ บ้านของ Cefiro - Hua-Hin และจังหวัดใกล้เคียงเข้ามารายงานตัวด้วย ก๊าบบบ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31811
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
Re: มี ใ ค ร ขั บ อ ยู่ แ ถ ว หั ว หิ น บ้ า ง ค ะ

:biggrin: อย่าไปสงสัย คันเดียวกันนี่แหละ ฮ่าฮ่าฮ่า....

ไม่ควรอย่างยิ่งยวดดดดดดดดดดดดดดดดดดด:super:

Re: มี ใ ค ร ขั บ อ ยู่ แ ถ ว หั ว หิ น บ้ า ง ค ะ

ถะ ถะ ถะ ถูก ต้อง นะ คร้าาาาาา!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

ไปแวะซื้อของเพราะลืมเอามาจากที่บ้านอ่าาาาาาาาาา

กรี้ดดดดดดดดด มีคนจำได้ด้วยยย

แต่ทางออกบิ๊กซีนี่ เสกิร์ตหนูเกือบหลุด:cry:

ว่าแต่เรียนโทที่ไหนอ่ะคะ
ถูก....ถนนเเย่มากๆ

Re: ^_^ บ้านนี้สำหรับสมาชิกที่อยู่ หัวหิน และละแวกใกล้เคียง

:tongue: เมื่อช่วงสายๆ หนุ่มการท่าอากาศยาน เค้ามารับไปอู่
ป๋าจอห์น ด้วยกันไปหารัยยัดเข้าเครื่องยนต์ตัวแรงหน่อยนุง
อุอุอุ....
แล้วเราหล่ะเจ้าปัด ต้องย้ายห้องอ่ะป่าวฟร๊ะ..

Re: ^_^ บ้านนี้สำหรับสมาชิกที่อยู่ หัวหิน และละแวกใกล้เคียง

:tongue: เมื่อช่วงสายๆ หนุ่มการท่าอากาศยาน เค้ามารับไปอู่

ป๋าจอห์น ด้วยกันไปหารัยยัดเข้าเครื่องยนต์ตัวแรงหน่อยนุง
อุอุอุ....

แล้วเราหล่ะเจ้าปัด ต้องย้ายห้องอ่ะป่าวฟร๊ะ..

อือ อยากทำบ้างจัง

ขอระบายหน่อยเหอะ

รายชื่อปัดอยู่ 5218 มองเห็นที่จอดรถ (จาได้ดูรถ) เส้นสายห้องนี้กะผู้คุมหอไว้ตั้งแต่เทอมที่แล้ว

และเป็นห้องคู่ อยู่ติดกันกะเพื่อน ลมโกรก สะดวกสบาย

อยู่ดีดี

โดนย้าย เพราะ หมาห้าตัวที่ไม่ยอมแตกคนไปอยู่ห้องอื่น

เราต้องย้ายเพราะเข้าหอช้า ก้อนะ รถไม่เส็ดนี่หว่า

มาถึง
อยู่ห้องมุมสุดอับ อากาศระบายไม่ดี มองออกไป เห็นแต่ดิน และ ดิน

มียันต์ไรไม่รุ้เต็มห้องไปหมด

เซ็ง

อีห้องตรงข้าม ก็เขม่นใส่

เพราะแฟนมัน มาชอบปัดอีก

เพื่อนเลยซวยไปด้วยเลย

อย่ๆ ก้อต้องโดนแลกเตียง จากเตียงสองชั้น เป็น เตียงเดี่ยว

ซึ่งถ้าเอาเตี่ยงเดี่ยวมา ก้อจะเดินไม่ได้เลย ในห้องไม่มีทางเดิน

ก้อเลย ขอแค่ฟูก นอน

สรุปคือ

สมถะ สุดๆ

ห้องอับนอนพิ้น

จ่ายค่าเทอมเท่ากัน สิทธิ์เท่าเทียวกัน

แต่ไม่ได้รับความเป็นธรรม

เพราะคนที่แฟนมันมาชอบ เสือกเป็นประธานหอ

เซ็ง

ค่าเทอมแพง ลาออก เรียนมอกรุงเทพดีก่า ถูกก่าอีก

:sexy_girl: บ่น พอรึยังลูกสาวพ่อ ปัยถองเบียร์ กันดีกว่า....
55555555555555555
:biggrin: :biggrin: :biggrin:​

:sexy_girl: บ่น พอรึยังลูกสาวพ่อ ปัยถองเบียร์ กันดีกว่า....

55555555555555555

:biggrin: :biggrin: :biggrin:​

เปลี่ยนเป็นเหล้าละกัน :smile: :smile: :smile: :smile:

:spiderman: กินด้วยคน เหอเหอ

ที่หนัยดี....เด๋วก็หลับอีก ยัยลูกสาวนี่

^_^

เซ็ง

อีห้องตรงข้าม ก็เขม่นใส่

เพราะแฟนมัน มาชอบปัดอีก
เสน่ห์แรงนะยะหล่อน
กิ๊ว ๆ ๆ

อยากจะไปดูแลน้องด้วยตัวเองจริงๆๆ5555

อยากจะไปดูแลน้องด้วยตัวเองจริงๆๆ5555

อย่าเลย ให้น้องเค้าดูแลตัวเองแหละดีแล้ว..

หอหน้าสนามบินว่าง แต่... อยู่แถวนั้นดีกว่าไหม แถวนี้ผับมันเยอะ หรือให้ป๋าโจ้หาให้ดีล่ะ ว่าแต่ป๋าคับของมันแพงจัง ตังจะมะพอแย้วเนี่ย

หอหน้าสนามบินว่าง แต่... อยู่แถวนั้นดีกว่าไหม แถวนี้ผับมันเยอะ หรือให้ป๋าโจ้หาให้ดีล่ะ ว่าแต่ป๋าคับของมันแพงจัง ตังจะมะพอแย้วเนี่ย ที่ให้ไปยังมะพอค่าหัวเลยอะ

หอหน้าสนามบินว่าง แต่... อยู่แถวนั้นดีกว่าไหม แถวนี้ผับมันเยอะ หรือให้ป๋าโจ้หาให้ดีล่ะ ว่าแต่ป๋าคับของมันแพงจัง ตังจะมะพอแย้วเนี่ย ที่ให้ไปยังมะพอค่าหัวเลยอะ

:sweat: อดทน อดกลั้น อดออม โว๊ยยหนุ่ม ป๋าก็กัดฟันจนลิ้นห้อ
เหงือกแห้ง จนวันนี้แหละวะ....
เพื่ออนาคตของเราโว๊ยย....ฮึดหน่อย อย่าเพิ่งท้อแท้สิ้นหวัง

:sweet_kiss: ไอ่ลูกสาว มาให้กำลังใจพี่หนุ่ม เค้าหน่อยเร้วววววววววววว..

เสน่ห์แรงนะยะหล่อน
กิ๊ว ๆ ๆ

ง่า ตามมาด้วยรังสีอำมหิตอ่ะ เอามะ:spiderman:

:sweat: อดทน อดกลั้น อดออม โว๊ยยหนุ่ม ป๋าก็กัดฟันจนลิ้นห้อ
เหงือกแห้ง จนวันนี้แหละวะ....
เพื่ออนาคตของเราโว๊ยย....ฮึดหน่อย อย่าเพิ่งท้อแท้สิ้นหวัง

:sweet_kiss: ไอ่ลูกสาว มาให้กำลังใจพี่หนุ่ม เค้าหน่อยเร้วววววววววววว..

ง่าป๋า หนูไม่ใช่เชียร์ลีดเดอร์น้าาา

แต่ไงคุณพี่หนุ่ม ก้อเหลือตังค์ไว้ติดแก๊สให้หนูด้วยนะคะ ค่าน้ำมันไปกลับ พันเจ็ด มะไหวๆ:cry:

ว่าแต่ วันไหนอ่ะคะ:biggrin:
วันที่7มาป่าวคะ ถ้าไม่ว่างจาลงไปกินที่หัวหิน เลี้ยงด้วยนะ..

ง่าป๋า หนูไม่ใช่เชียร์ลีดเดอร์น้าาา

แต่ไงคุณพี่หนุ่ม ก้อเหลือตังค์ไว้ติดแก๊สให้หนูด้วยนะคะ ค่าน้ำมันไปกลับ พันเจ็ด มะไหวๆ:cry:

วันที่7 นี้มาป่าวเนี่ย เหอ เหอ

ของหนูพันเจ็ด ของพี่ปาเค้าปายสองพัน ว่าแต่มหาลัยอยู่ตรงไหนเนี่ย อยู่ตั้งนานยังมะเห็นเลย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม