^_^ บ้านของ Cefiro - Hua-Hin และจังหวัดใกล้เคียงเข้ามารายงานตัวด้วย ก๊าบบบ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31811
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: มี ใ ค ร ขั บ อ ยู่ แ ถ ว หั ว หิ น บ้ า ง ค ะ

เจ๊ไปด้วยดิ 555+

เคยไปแต่ร้าน hi 4 อ่ะ wave ไม่ได้เข้า

• กระทู้ ผู้เขียน
Re: มี ใ ค ร ขั บ อ ยู่ แ ถ ว หั ว หิ น บ้ า ง ค ะ

:dribble: ไอ่ปัด พาพ่อไปเลยนะ

อยากสยิวกิ๊วววววววววว

บรึ๋ย :byebye:

เหอๆ ต้นเดือน เปิดเทอมแว้ว ตามมาละกันนะป๋า:smile:

:biggrin: แน่นอน ไม่พลาดอยู่แล้นนนนนนนนนน...
เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
:sweet_kiss:​

:biggrin: แน่นอน ไม่พลาดอยู่แล้นนนนนนนนนน...

เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

:sweet_kiss:​

ซุกหัวไหนอ่ะเจ๊งานแจ๊ส

กลัวคนเยอะไม่มีที่นอนอีก :boss:

:biggrin: บ้านหลังเดิมป่าววะป๋อง.........
เกลือกกลิ้งกันได้
หรือจะจองโรงแรม............
ว่ากันไป แต่แพงสัด เออลืมปัย ป๋องลูกใคร
ให้รู้ซะมั่ง เชอราตัน ฮิลตัน อิมพีเรียล
ป๋อง (ขับ)ผ่านมาแล้วท้างน้านนน
ริมหาดมั๊ยวะ :biggrin:
หรือไงดี...

ไปด้วยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
:biggrin: บ้านหลังเดิมป่าววะป๋อง.........
เกลือกกลิ้งกันได้
หรือจะจองโรงแรม............
ว่ากันไป แต่แพงสัด เออลืมปัย ป๋องลูกใคร
ให้รู้ซะมั่ง เชอราตัน ฮิลตัน อิมพีเรียล
ป๋อง (ขับ)ผ่านมาแล้วท้างน้านนน
ริมหาดมั๊ยวะ :biggrin:
หรือไงดี...

ช่วงนี้งานเพียบเลยครับพี่โจ้ มาดูงานที่ผมกะงานซาเล้งที่สนามบิน รถผมคันสีแดงครับพี่ แล้วพี่โจ้มาวันไหนเนี่ย เดี๋ยวมาลุยกัน

ช่วงนี้งานเพียบเลยครับพี่โจ้ มาดูงานที่ผมกะงานซาเล้งที่สนามบิน รถผมคันสีแดงครับพี่ แล้วพี่โจ้มาวันไหนเนี่ย เดี๋ยวมาลุยกัน

:redface: ได้เว้ยหนุ่ม เด๋วงานแจ๊ส เจอกันหว่ะ รอต้อนรับพวก พี่น้อง
เซฟไทยที่จะไป นอนเกลือกทรายริมชายหาดด้วยโว๊ยยย...
คงนอนที่บ้านพัก ซ.ตรงข้าม รพ.หัวหินน่านแหละ

:redface: ได้เว้ยหนุ่ม เด๋วงานแจ๊ส เจอกันหว่ะ รอต้อนรับพวก พี่น้อง
เซฟไทยที่จะไป นอนเกลือกทรายริมชายหาดด้วยโว๊ยยย...
คงนอนที่บ้านพัก ซ.ตรงข้าม รพ.หัวหินน่านแหละ

นอนด้วยยยย เข้าหอมะทันแน่นอนนนนนนน:rolleyes:

:redface: เด๋วเย็นนี้จาปัยหัวหิน...
ตกลงใครจะมาพักค้างที่นี่ วันงาน Jazz Festival.
มั่งวะ ลงชื่อ เบอร์โทรด้วยนะ ม่ายงั๊นกรูม่ายกล้าจองให้หรอก
เด๋ว แม่งเบี๊ยวกันอีก กรูเสียเครดิต อีกหน่อยคงไปจองที่ไหน
ให้พวกเอ็งไม่ได้อีกแล้ว....
ลงชื่อ พร้อมเบอร์โทร

แต่ไอ่ป๋อง คงชัวร์ ม่ายค่อยจาเบี๊ยวววว....คำไหนคำนั้น
(จองให้เอ็งก่อน 1 ห้อง)
:biggrin: :biggrin: :biggrin:

:redface: เด๋วเย็นนี้จาปัยหัวหิน...

ตกลงใครจะมาพักค้างที่นี่ วันงาน Jazz Festival.
มั่งวะ ลงชื่อ เบอร์โทรด้วยนะ ม่ายงั๊นกรูม่ายกล้าจองให้หรอก
เด๋ว แม่งเบี๊ยวกันอีก กรูเสียเครดิต อีกหน่อยคงไปจองที่ไหน
ให้พวกเอ็งไม่ได้อีกแล้ว....
ลงชื่อ พร้อมเบอร์โทร

แต่ไอ่ป๋อง คงชัวร์ ม่ายค่อยจาเบี๊ยวววว....คำไหนคำนั้น
(จองให้เอ็งก่อน 1 ห้อง)
:biggrin: :biggrin: :biggrin:​
ไมจองให้น้าบอล 1 ห้องเรยล่ะ...?
แกพาใครไปด้วยหรอคับ..?!!!..............:wink: :biggrin: :go:

แล้วผมจานอนไหนล่ะเนี่ย พี่โจ้เดี๋ยวผมจอง runwayไว้ให้นอนไหมพี่จุคนได้เพียบเลย

แล้วผมจานอนไหนล่ะเนี่ย พี่โจ้เดี๋ยวผมจอง runwayไว้ให้นอนไหมพี่จุคนได้เพียบเลย

:sexy_girl: เตรียมไว้เลยแระกันวะหนุ่ม ปัดกวาดให้ดีๆหล่ะ
อ้อ..คงต้องเตรียมห้อง ให้ยัยลูกสาว + เพื่อนสาวอีก 2 คน
ที่เหลือว่าไง มีใครอีก ห้องหมดไม่รู้นาโว๊ยยย

:sexy_girl: เตรียมไว้เลยแระกันวะหนุ่ม ปัดกวาดให้ดีๆหล่ะ
อ้อ..คงต้องเตรียมห้อง ให้ยัยลูกสาว + เพื่อนสาวอีก 2 คน
ที่เหลือว่าไง มีใครอีก ห้องหมดไม่รู้นาโว๊ยยย

รู้ใจจัง พ่อเนี่ย:wink:

วันนี้(อาทิตย์)เจอรถจอดอยู่บิกซีเพชรบุรี...ผมอยู่กทม.แต่ไปเรียนโทที่เพชรเซฟสีทองคันนี้เคยเจอบ่อยๆอะ ......คันเดียวกันป่าวว้า555

วันนี้(อาทิตย์)เจอรถจอดอยู่บิกซีเพชรบุรี...ผมอยู่กทม.แต่ไปเรียนโทที่เพชรเซฟสีทองคันนี้เคยเจอบ่อยๆอะ ......คันเดียวกันป่าวว้า555
:biggrin: อย่าไปสงสัย คันเดียวกันนี่แหละ ฮ่าฮ่าฮ่า....

ฉอยตรูดซักทีจิน้าเอ็กซ์.. เด๋วก็รู้จักกัน...!!!:eeek:

555555555.........:biggrin:

ฉอยตรูดซักทีจิน้าเอ็กซ์.. เด๋วก็รู้จักกัน...!!!:eeek:

555555555.........:biggrin:
อย่าเลยน้าอ๊อดคร้าบ... เดี๋ยวต้องให้น้าหาไฟหน้าให้อีก555

ถะ ถะ ถะ ถูก ต้อง นะ คร้าาาาาา!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

ไปแวะซื้อของเพราะลืมเอามาจากที่บ้านอ่าาาาาาาาาา

กรี้ดดดดดดดดด มีคนจำได้ด้วยยย

แต่ทางออกบิ๊กซีนี่ เสกิร์ตหนูเกือบหลุด:cry:

ว่าแต่เรียนโทที่ไหนอ่ะคะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม