กำลังจะซื้อรถ ช่วยแนะนำด้วยครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31002
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อีกคำถามละกันครับ

ไม่ทราบว่าจะจดทะเบียนเป็นป้ายเหลืองแล้วติดมิเตอร์ได้มั๊ยะ

จะได้หาลำไพ่พิเศษ เผื่อเจอผู้โดยสารสาวๆเอาตัวเข้าแลกเป็นค่าโดยสารมั่ง

ถ้าหาได้หาเผื่อผมคันนึงนะ เวลาไม่มีงานแสดงจะได้ไปขับ หาสาวๆเหมื่อนพี่บ้าง โฮะๆๆๆๆๆๆๆ

มากมาย จัง 555 มีใบขับขี่ยัง เนี่ย 555

อีกคำถามละกันครับ

ไม่ทราบว่าจะจดทะเบียนเป็นป้ายเหลืองแล้วติดมิเตอร์ได้มั๊ยะ

จะได้หาลำไพ่พิเศษ เผื่อเจอผู้โดยสารสาวๆเอาตัวเข้าแลกเป็นค่าโดยสารมั่ง

ได้พี่ เอาจริง ๆ ๆ แถวราชดำเนิน สนามหลวง มีเซฟเขียวเหลืองนะ เคยเห็นนานแล้ว 12 วาว เห็นมีคันนึง ถ้าพี่ทำจริงขอ แต่งเต็มนะ ยูราช โชว์อินเตอร์ ปัดหลัง ซันรูฟ แล้ว พ่นเขียวเหลือง เท่ห์มากมาย

ไฟล์แนบ

103.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 125
    92.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 122
    92.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 129
เอารถผมมั้ยละพี่

ขายราคาพี่น้อง ล้านนึง ไม่ต้องมาต่อนะ

จะไปปั่นจักรยานละ

พี่ให้น้อง.....ดูเลค...ครับน้อง...ไม่ท้องชัวส์...

• กระทู้ ผู้เขียน
ซื้อมาแล้วเรียบร้อย

เดี๋ยวรอดูวันเสาร์นี้เลยดีก่า

เอาไปดูก่อนก็ได้

ตอนนี้ยกเครื่องลงแล้ว

กำลังจะวางเครื่องใหม่

ได้ล้อกับช่วงล่างใหม่แล้วด้วย

รถพี่โต..โครตเหมาะ

ไฟล์แนบ

เล่นด้วยแล้วเลียบปากนะไอ้สองตัวเนี๊ยะ

เดี๋ยวปั๊ด

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม