กำลังจะซื้อรถ ช่วยแนะนำด้วยครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31002
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31002

TRANCE ณ. บางนา
Moderator
Register
เข้าร่วม
20 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ขอคำแนะนำจากพี่ๆด้วยครับ

พอดีพรุ่งนี้จะไปดูรถเซฟิโร่มาใช้งาน

ต้องดูอะไรบ้างครับ

ถ้าเป็นเกียร์ธรรมดา จะเติมดีเซลได้มั๊ยะ

แล้วถ้าเป็นเกียร์ออโต้นี่ต้องเหยียบคลัชรึเปล่า

แล้วเบรคมือเซฟิโร่นี่มันอยู่ตรงไหนเหรอครับ

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำ

สำหรับคนที่เข้ามาตอบ

ขอให้รวยขอให้หล่อกันทุกคน

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

555555555....ยังไงเนี่ยพี่โต

ขอคำแนะนำจากพี่ๆด้วยครับ

พอดีพรุ่งนี้จะไปดูรถเซฟิโร่มาใช้งาน

ต้องดูอะไรบ้างครับ

ถ้าเป็นเกียร์ธรรมดา จะเติมดีเซลได้มั๊ยะ

แล้วถ้าเป็นเกียร์ออโต้นี่ต้องเหยียบคลัชรึเปล่า

แล้วเบรคมือเซฟิโร่นี่มันอยู่ตรงไหนเหรอครับ

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำ

สำหรับคนที่เข้ามาตอบ

ขอให้รวยขอให้หล่อกันทุกคน

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
สำคัญมาก
ดูฤกษ์ ยาม ก่อนออกจากบ้าน
จิ้งจกทักยังต้องฟัง:biggrin:

กะจะเอามาโมแล้วทำโดนัทแข่งกะอีเป็ดข้างสนามมั่ง

วิธีเลือกซื้อเซฟิโร่ ของพี่โต

1 ดูว่าเมียอยากนั่งไม๊

2 ดูว่าเมียอนุญาติให้ไปดูรถไม๊

3 ดูว่าเมียอยากขับเองไม๊

4 ดูว่าเมียอนุญาติให้ซื้อป่าว

ไม่เจอกันนาน เป็นได้ขนาดนี้เลยหร๋อ พี่โต

วิธีเลือกซื้อเซฟิโร่ ของพี่โต

1 ดูว่าเมียอยากนั่งไม๊

2 ดูว่าเมียอนุญาติให้ไปดูรถไม๊

3 ดูว่าเมียอยากขับเองไม๊

4 ดูว่าเมียอนุญาติให้ซื้อป่าว

ไฟเขียวทุกข้อแล้วว่ะน้อง

กระทู้ล่อเป้าคับพี่โต 555

ไม่เจอกันนาน เป็นได้ขนาดนี้เลยหร๋อ พี่โต

เซ็งนิดหน่อยว่ะน้อง ว่าจะออกป้ายแดง แต่เรื่องมันชักช้าเลยยกเลิกแม่งเลย

กำเงินสดมาถลุงเล่นกะเซฟิโร่(อีกซักรอบ)สะใจกว่า แสรดดดดด เอ้ย

ไม่ธรรมดา............

ไปขับอีแต๋นไป...

ไอ้สลัดเป็ดเช็ดครก กล้าไล่กรูเหรอแสรดดดด

งานแรลลี่เดือนหน้ามาเช็งกันป่าวน้อง
ถ้าผมแพ้ ผมโกนหัว
ถ้าพี่โตแพ้ พี่โตไว้ผมยาวถักเปียร์

มี 25 โบกระปุก คันนึงเอาป่าว สภาพดี มือเดียว รถเพื่อนผมเอง

ว่าจะกินหัวคิวสัก 4-5 พัน

555555555555

ถ้าผมแพ้ ผมโกนหัว
ถ้าพี่โตแพ้ พี่โตไว้ผมยาวถักเปียร์

เตรียมมีดโกนใว้ได้เลยเป็ดเอ้ย

มี 25 โบกระปุก คันนึงเอาป่าว สภาพดี มือเดียว รถเพื่อนผมเอง

ว่าจะกินหัวคิวสัก 4-5 พัน

555555555555

เท่าไหร่ว่ามาเลย จะได้เป็นอีกตัวเลือก

ที่สำคัญเวลาที่พี่ไปซื้อรถ ดูด้วยว่าเค้าจะขายพี่หรือป่าว

อีกคำถามละกันครับ

ไม่ทราบว่าจะจดทะเบียนเป็นป้ายเหลืองแล้วติดมิเตอร์ได้มั๊ยะ

จะได้หาลำไพ่พิเศษ เผื่อเจอผู้โดยสารสาวๆเอาตัวเข้าแลกเป็นค่าโดยสารมั่ง

ที่สำคัญเวลาที่พี่ไปซื้อรถ ดูด้วยว่าเค้าจะขายพี่หรือป่าว

งั้นคงต้องมีเหนื่อยกันหน่อย(เหนื่อยหาไปเรื่อยๆ)

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม