รบกวนน้าจอห์นหรือคนที่เคยใส่ชุดkitครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31621
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
อันนี้คือชิ้นแรกในชีวิตที่ประมูลเองครับน้า
ใช้IDตัวเองเลยครับ อยู่ในมือเรียบร้อย
ลองรับตั้งแต่เดิมสนิท จนพันม้าครับน้า:coolly-0010:

ไฟล์แนบ

42.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 75

อันนี้คือชิ้นแรกในชีวิตที่ประมูลเองครับน้า
ใช้IDตัวเองเลยครับ อยู่ในมือเรียบร้อย
ลองรับตั้งแต่เดิมสนิท จนพันม้าครับน้า:coolly-0010:
555 แจ่มๆ :coolly-0001:
attachment.php

ไฟล์แนบ

21.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 167
แก้ไขล่าสุด:
อันนี้ตรงที่มันถลอกเราแกะเพลทออกแล้ว
พอกใหม่ส่งชุบได้มั๊ยครับน้า
แล้วที่ชุบใหม่มันจะทนมั๊ยครับ กลัวมันลอกครับน้า

หรือว่าใช้ทั้งอย่างนี้เลยดีครับไม่ต้องไปซ่อมมัน

ไฟล์แนบ

28.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 133
อันนี้ตรงที่มันถลอกเราแกะเพลทออกแล้ว
พอกใหม่ส่งชุบได้มั๊ยครับน้า
แล้วที่ชุบใหม่มันจะทนมั๊ยครับ กลัวมันลอกครับน้า

หรือว่าใช้ทั้งอย่างนี้เลยดีครับไม่ต้องไปซ่อมมัน
เป็นผมจะใช้แบบนี้ ผ่านศึกมาดูขลังดี เอาไปชุบจบเห่ กลายเป็นของจีนไปเลยครับ:coolly-0033:
attachment.php

ดีครับงั้นก็ใช้มันอย่างนี้ละครับ
ปัญหาคือต้องไปหาท่ออินเตอร์4นิ้วอีก
เพราะตัวนี้มัน100มิลครับน้า
ร้านท่อบ้านเราก็ดัดท่อขนาดนี้ไม่ได้ซะด้วย
งานเข้าเลยครับ:coolly-0029:

ดีครับงั้นก็ใช้มันอย่างนี้ละครับ
ปัญหาคือต้องไปหาท่ออินเตอร์4นิ้วอีก
เพราะตัวนี้มัน100มิลครับน้า
ร้านท่อบ้านเราก็ดัดท่อขนาดนี้ไม่ได้ซะด้วย
งานเข้าเลยครับ:coolly-0029:

ท่ออินเตอร์หน้าลิ้น ไทเทเนี่ยม 4นึ้ว เชื่อมข้อ สุดในสามโลกแล้วล่ะน้า:coolly-0010:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม