เตะบอลกระชับมิตรเสาร์นี้ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31499
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เจอกันครับ..........

499 อ่ะ ไหวรึป่าว

เสาร์ นี้ ใช้ไหม เด๋วเจอะกัน.....ไปแน่...พี่ น้อง
ไปเก็บบอลให้

นานยาง เตะ ได้อ่ะ ป่าว...อิอิ

ไปด้วยนะครับ

ขอวิ่งเล่นด้วยนะ ใส่เสื้อไรกันอะเผื่อที่บ้านมี

จะได้หอบหิ้วไป

สนามก็ไปไม่ถอกด้วยซิ เดี๋ยวเจอกันนะครับ

413 อะไหวป่าว 655 อยากไปแต่เตะไม่ได้ไปได้ม่ะ มาแบกไปด้วยนะ โฮะๆ

• กระทู้ ผู้เขียน
ตอนนี้ มีข่าวมาแจ้งครับ.ว่าทาง tiida ยังไม่คอนเฟริม นะครับ.ถ้ายังไง จะมาแจ้งให้ทราบอีกทีครับผม...........

เสาร์ นี้ ใช้ไหม เด๋วเจอะกัน.....ไปแน่...พี่ น้อง
ไปเก็บบอลให้
บอกว่าไป แต่ไม่ไป คงรู้นะว่าจะเกิดอะไรขึ้น
ถามน้ากิ๊ฟท์ น้าอ๊อดดูได้

ตอนนี้ มีข่าวมาแจ้งครับ.ว่าทาง tiida ยังไม่คอนเฟริม นะครับ.ถ้ายังไง จะมาแจ้งให้ทราบอีกทีครับผม...........

แล้วตกลงไปปะเนี่ยเอาชุดมาแว้วนะ ครบเครื่องชุดหล่อไว้ก่อนแต่เล่นหมาไม่แด๊กซ์

สรุปไปนะครับเจอกันที่สนามเลย แผนที่สนาม อยู่ หน้า 1 ลองเปิดดุ
หรือโทรหาผม 086-3364949

กำ 200 Km เล่นแค่ 5 นาที แต่มะเป็นไรเดี๋ยวหาเวลาไปใหม่ (เลยมะได้สับสยองเลย)

เสาร์นี้เหมือนเดิมครับพี่น้อง เวลาเดิม 20.00 น แต่เปลี่ยนสนามใหม่ ดูตามนี้เลยครับ

http://www.tiida-club.net/smf/index.php?topic=5538.msg74099;topicseen#msg74099

เจอกันนะครับพี่น้อง ใครที่บอกจะไป ๆ รีบมาอย่าให้เสีย 555++

ปล.เห็นแล้วอนาถใจเซฟ-ไทยไปไม่เคยครบ แพ้ตลอดดดดดดดดดด... มาช่วยกันสร้างชัยชนะกันเถอะครับพี่น้อง :burn:

ก็แต่ละคน เฮ้ออย่าพูดดีกว่าแต่อยากเล่นมั่งอ่ะ แต่กลัวว่ะ

ศึกครั้งนี้ใหญ่หลวงนัก

อย่าให้ผมต้องออกแรง..ได้มั๊ย...:cool:

เหงาจังเลยๆๆๆๆๆๆๆ

ไปดูมาแล้ว อาจารย์ เอ๊กซ์ ขาอ่อน เลย มีหวื้ด ด้วย อิอิ
เด๋วคราวหน้าแว๊บ ได้ จะเตะ ด้วยเลย รับรอง (แพ้เหมือนเดิม)

เฮ้อ เซงแมว แพ้ขาด 4ลูก 12-16 เอามาช่วยกันที พี่น้อง

ปล. x มันไปทำไรก่อนมาเล่นว่ะ ขาอ่อนตลอด สงสัยนะเนี้ย
:augenrollen: :augenrollen: :augenrollen:

สงสัยต้องไปเชี่ยซะหน่อย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม