เตะบอลกระชับมิตรเสาร์นี้ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31499
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เดินไม่ได้ไอ่แสรดดดดดด.ด.ด.ด.ด.. (หนุ่มดอน)

ใจสู้ แต่สังขาลไมอำนวย:sweat:

• กระทู้ ผู้เขียน
สรุป.......
แพ้กลับมาเหมือนเดิมแต่รูปเกมดีขึ้นจากครั้งก่อน ๆแพ้ไม่ขาด
เพราะทีมเรามาครบทุกตำแหน่ง ไม่ต้อง ยืมตัวคนอื่น
(มีแค่เพื่อนผมจาก วิทาร่า คลับ 1 คน)
อยากให้เป็นอย่างนี้เรื่อย ๆ ครับ มาเล่นบอลกันเถอะ.....:biggrin: :biggrin: :biggrin:

ปล.หนุ่มดอน....เอาขาไหนเหยียบคันเร่งว่ะ.... :eeek: :eeek: :eeek:

ยิงไกล อย่างสุดสวยตุงตาข่ายเสียบใต้คาน อย่างงดงาม อิ อิ

สกอร์ละ!!!!!!!

ใครว่างก็มาเด้อ.มาออกกำลังกายกัน 555++

ตอนนี้ขาดแคลนกองหลัง กะผู้รักษาทวาร แนวรับว่ากันง่าย ๆ
แม่งทีมเรามีแต่ตัวบุก รับกันไม่เป็นเลย 555+++เจอสวนทีเสียประตูทุกที กำ.......... :brick:

เราจะเล่นกันทุกเสาร์นะครับ เวลา 20.00 น.

ชวนเจ็โจ้ไปสิ แต่ไม่รู้แกจะรักษาทวารได้หรือป่าวน้า เจ๊แนนนี้อย่าเลยนะ เดียวจะเสียนายทวารเราให้เขาไป

เสาร์นี้เจอกันนะพี่น้อง (22-12-2007) เป็นการเล่นครั้งที่ 5 แล้ว
ทางชาวคณะ Tiida ตอบตกลงแล้ว ที่เก่าเวลาเดิม ไม่เน้นแพ้ชนะ(แต่ขอชนะสักทีเถอะนะ)
เอาขำ ๆ หนุกหนาน ถือว่าไปออกกำลังกาย........ :smile: :smile:

และเราก็ยังขาดผู้รักษาทวารเหมือนเดิมนะพี่น้องใครพอเล่นได้บ้าง.....
ใครไม่เล่น ไปแหกปากเชียร์เหมือนคู่หูดูโอ กอฟล์-ออย ก็ได้เด้อ........

ปล.หนุ่มดอน เมิงหายตะคริวยัง...ถ้าฟิตแล้วขอเรียนเชิญเหมือนเดิม
ลีลากระชากไปยิง...ได้ใจชาวคณะมากมาย... :biggrin: :biggrin: :biggrin:

เสาร์นี้เจอกันนะพี่น้อง (22-12-2007) เป็นการเล่นครั้งที่ 5 แล้ว
ทางชาวคณะ Tiida ตอบตกลงแล้ว ที่เก่าเวลาเดิม ไม่เน้นแพ้ชนะ(แต่ขอชนะสักทีเถอะนะ)
เอาขำ ๆ หนุกหนาน ถือว่าไปออกกำลังกาย........ :smile: :smile:

และเราก็ยังขาดผู้รักษาทวารเหมือนเดิมนะพี่น้องใครพอเล่นได้บ้าง.....
ใครไม่เล่น ไปแหกปากเชียร์เหมือนคู่หูดูโอ กอฟล์-ออย ก็ได้เด้อ........

ปล.หนุ่มดอน เมิงหายตะคริวยัง...ถ้าฟิตแล้วขอเรียนเชิญเหมือนเดิม
ลีลากระชากไปยิง...ได้ใจชาวคณะมากมาย... :biggrin: :biggrin: :biggrin:

ตาหนุ่มตะคริวทั้งปี ตอนไปเล่นบาสก็ตะคริว โถ....พอเถ๊อะ พี่ ....:biggrin: เป็น ห่วง...:byebye:

:verrckt: :verrckt: .....:burn:

ยังไม่ค่อยหายเลยอะ ถ้าแค่เป็นโกล์อะน่าจะพอไหว....แต่ไกลหวะต้อง...

หึ ๆ กรูม่ายเป็นของเชียร์ก้อได้
เด๋วกรูลงด้วยดีมั๊ย
แต่อย่าเลย กรูเป็นโกล์ไม่เก่ง...

ไม่มีบาสบ้างเหรอคับ

ฮึๆ

กีฬาเป็นยาวิเศษ ทำให้ร่างกายแข็งแรงและ...กินเหล้าได้ทน

ฮึๆ

กีฬาเป็นยาวิเศษ ทำให้ร่างกายแข็งแรงและ...กินเหล้าได้ทน
ว่าแต่หมอจะหนีเมียมาเล่นบอลได้มั๊ยอ่ะ...
:biggrin: :biggrin: :biggrin:

ฮึๆ

เคยโผล่มาไหม.........เรานะ .
มาเชียร์ก็ยังดีนะหมอ........ :biggrin: :biggrin:

อัพพพพพพพพ

เสาร์นี้ วันที่ 5-1-2008 มาเตะบอลตอนรับปีใหม่กันนะครับ ที่เดิมเวลาเดิม

มากันเหมือนเดิมนะ

อยากไปจังยิ่งตอนนี้ฟิตมาก ซ้อมเลี้ยงลูกทั้งวัน(ลูกสาวน่ะ หิ..หิ)
ป.ล ถึงมิตรรักแฟนเพลงทุกท่าน ถ้ากระผมปลดโซ่ตรวนที่ขาได้แล้ว เสาร์นี้คงเจอกัน..
(ไม่ได้โม้นะ 555)

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม