เตะบอลกระชับมิตรเสาร์นี้ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31499
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สนุกดีครับ กดไปซะหลายเม็ด จำไม่ได้เลย:smile:
มีอีกบอกนะ แต่ต้องหาร้องเท้าก่อง ยืมเขาเล่นบ่อยๆ เกรงใจ:sweat: แต่ใส่เตะดีมากเลย ของยืมเนี้ยขอบอกๆ :biggrin:

ขายต่อเลย เอาไหมเพ่

• กระทู้ ผู้เขียน
ไม่ได้ดวลเกือกกันนานแล้วนา....
เสาร์นี้ว่าไง (26-4-2008)เตะบอลกันไหม

จะได้ไป ชักชวนชาวคณะตำบล tiida ใว้ก่อนล่วงหน้า.... :smile: :smile: :smile:

ไม่ได้ดวลเกือกกันนานแล้วนา....
เสาร์นี้ว่าไง (26-4-2008)เตะบอลกันไหม
จะได้ไป ชักชวนชาวคณะตำบล tiida ใว้ก่อนล่วงหน้า.... :smile: :smile: :smile:
จาว่างหรือป่าวก้อไม่รู้...

จาว่างหรือป่าวก้อไม่รู้...

ปกติเริ่มกันกี่โมงครับ อยากไปร่วม... (เตะ) ด้วยคน
ขอบคุณครับ:burn:

ปกติเริ่มกันกี่โมงครับ อยากไปร่วม... (เตะ) ด้วยคน

ดูหน้า 1 เลยครับพี่น้อง....
แต่ได้ข่าวมาว่าเสาร์นี้26-4-2008งดนะครับ.......... :cry:

ซื้อรองเท้ามา ยังใช้ไม่คุ้มเลย

[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off"] ให้มันไปวิ่งซื้ออะไหล่ดิ อย่าให้มันอยู่เฉยเด้วก็คุ้มครับน้องโจ้จจจจจจจจจจจจจ้ [/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on"]
[/TD][/TR][/TBODY]
ซื้อรองเท้ามา ยังใช้ไม่คุ้มเลย

ให้

แร้วแต่นัดอ่ะ บางทีก้อ 2 ทุ่ม
บางทีก้อ 6 โมงเย็น
ทิ้งเบอร์ไว้ดีกว่า
แร้วจะโทรตาม
ค่าสนามคนละร้อยกว่าบาท ขำ ๆ
:biggrin: :biggrin: :biggrin:

อยากไปพิสูตรตัวเองอีกครั้งว่ายังเล่นไหวป่าว...แต่ไม่ว่างง่ะ

มีข่าวด่วนมาครับ จาก ทีด้า

ทางนาวาร่า จัดงาน Navara Expo ที่มหาลัยรัตนบัณฑิต ลาดพร้าว
แล้วเชิญทีด้าไปแข่งบอลด้วย

http://www.tiida-club.net/smf/index.php?topic=7360.0

และทาง ทีด้าก็ได้มาชวนเซฟ-ไทยไปรวมทีมกะทีด้าเป็นทีมเดียวเพื่อเตะ กะ นาวาร่าครับ ใครสนใจไปมั่ง รายละเอียดตามนี้เลย

อาทิตย์ 4 พ.ค.2551

เวลาแข่งขันประมาณบ่ายสองโมง 14.00 ครับ แข่งในสนามหญ้า 7 คน ผู้ที่จะเข้าร่วมแข่งขัน ให้มาถึงก่อนเวลาแข่งนะครับ เตรียมชุดและรองเท้ามาให้พร้อม เสื้อสีอะไรก็ได้ยกเว้นสีน้ำ้เงินกับสีขาวครับ เพราะ Navara club เขาจองไปแล้วครับ ใช้เวลาแข่งประมาณ 20 นาที เปลี่ยนตัวได้ตลอดเวลาไม่มีจำกัดครับ ดังนั้นขอให้มากันเยอะๆ ได้เล่นทุกคนครับ แล้วเจอกันครับ

ปล.ทีมเราพุดได้คุยเบื้องต้นกันแล้วนะครับ มากันด้วยนะ :biggrin:

เด๋วเอาถั่วปากอ้าไปโชว์ดีฝ่า

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม