cef71sukhumvit

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31455
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

โห...ชื่อเสียงเรียงนามแต่ละท่านนี่... เหลือเกินจิงๆ

55555555........:biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน
โหลๆมาอัปช่วยครับ แฮ่
วันงานเมาไม่ได้ รักษาภาพช่วยงานพี่เขาโทษทีนะครับพี่ๆ71
วันหลังนอกงานเจอกันชนแก้ว

โจ๊ก ไปใหนอ่ะ โจ๊กอ่ะ โจ๊ก ไปใหนอ่ะ.. (พี่อู๊ดถาม)

นัดพี่อู๊ดที่งานเหรอ กร๊ากกกกก
ไม่ถามได้งัย บอกยืมตังค์ไปบางแสน
ที่ไหนได้ เอาไปเปิดห้องกกเด็ก
แล้วอ้างเมียว่านอนบ้านผม...จัญไร

ไม่ถามได้งัย บอกยืมตังค์ไปบางแสน
แล้วอ้างเมียว่านอนบ้านผม...จัญไร

อ่ะจิงดิ.....

คนนี้เค้าสุดดดดดด แล้วคร้าบ

แสดงว่าสารอาดีนาลีนคั่งอยู่ที่หัว อสุโจ๊ก

เขร้.....จุกเลยกรู

ว่าวซะจุกเลยเดะ55555
มันรู้ว่าไม่มีตังค์แม่งก็ไม่ให้มึงเจาะแล้ว

เออ กรูก้อเพิ่งเคยเห็นเนี่ยแหละ ใช่ซิเพื่อนกรูมันจน...:burn:

อันนี้ของผมน้องเค้าบอกว่าชอบแบบเถื่อนๆ555
เดี๋ยวรู้จัก..หึหึ

ไฟล์แนบ

3.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 85

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม