ขอดูรูป Cef ที่ใส่ล้อแจ่มๆ หน่อยครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31630
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
:dribble: เห็นแระอยากอีกแระจะนอนหนุนล้ออยู่แระเนี่ย
ของ คุณที่ใส่ LE37 หน้ากว้าง เท่าไหร่ครับ ถ้าผมใส่ล้อชุดนี้ GTV จะล้นเท่ากันไม๊ครับ รบกวนหน่อยนะครับ

ของ คุณที่ใส่ LE37 หน้ากว้าง เท่าไหร่ครับ ถ้าผมใส่ล้อชุดนี้ GTV จะล้นเท่ากันไม๊ครับ รบกวนหน่อยนะครับ
:redface: มันต้องดูที่ ออฟ ของล้อด้วยครับมะใช่หน้ากว้างอย่างเดียวของผมกว้าง9" 1/2ทั้ง4ล้อ ออฟ+12มันเลยล้นออกมาครับอย่างในรูปนะครับส่วนที่ถามgtvผมไม่แน่ใจออฟมันนะครับไม่แม่นนะรอท่านอื่นตอบให้แระกันครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
:redface: มันต้องดูที่ ออฟ ของล้อด้วยครับมะใช่หน้ากว้างอย่างเดียวของผมกว้าง9" 1/2ทั้ง4ล้อ ออฟ+12มันเลยล้นออกมาครับอย่างในรูปนะครับส่วนที่ถามgtvผมไม่แน่ใจออฟมันนะครับไม่แม่นนะรอท่านอื่นตอบให้แระกันครับ

ออพมัน +20 อะครับ ขอบคุณครับ

brembo in porsche nacayen หน้า 6 poit จานแยก 2ชิ้น ขนาด 355 mm. หลัง 4 poit จานแยก ขนาด 345 mm.
โทษทีนะคับ หาซื้อผ้าเบรคที่ไหนคับ เคยเช็คราคาผ้าเบรคจากศูนย์ porsche ตั้งหมื่นกว่าบาท แพงโคตรๆ เพราะเคยมีคนมาหาซื้อผ้าเบรคกะผม.....

:biggrin: :boss: งามๆๆกันทั้งน้านเลยคร้าบ

ถ้ามีบุญเก็บตังซื้อใหม่เอาไว้แซ้ดดีก่า อิอิ
แต่งรถใหม่หมดตูดแล้ว

งาม สุดๆ.....................................

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม