cef71sukhumvit

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31455
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ไม่หงี่ได้งัยมึง ก็เด็กมึงหันมาดูดปาก
กู แล้วยังโดนพี่โต้กอด ตบท้ายด้วย
เฮียบอยหอมแก้มอีก 5555...

มีอยู่กับเค้าแค่คนเดียวยังดูแลไม่ได้เลยไอบัฟ 5555555555

มันจะมีใคร ชีวิตมันก็มี
กะเค้าแค่2คนนั้นแหละ
เดาเอาละกัน.....
กรูรู้แต่ว่ามันมีของอยู่2อย่างว่ะ
1.เวสเกตแยกขากระดก ยี่ห้อTOMLIAJIM(ทอมเลียจิ๋ม)ของนอกนะเนี่ย
2. นาฬิกาท้ายรถผีสิงที่เมืองกาญ

กรูรู้แต่ว่ามันมีของอยู่2อย่างว่ะ
1.เวสเกตแยกขากระดก ยี่ห้อTOMLIAJIM(ทอมเลียจิ๋ม)ของนอกนะเนี่ย
2. นาฬิกาท้ายรถผีสิงที่เมืองกาญ

แหม ทำเนียนเลยนะเมิง

โอ้ยยย เจอคำนี้แล้วปวดแสบปวดร้อนว่ะไอทิดทุย สมองควายเอ้ย

หาเหล้าแดกแล้วไปตีเป็ดกะเตะแพะกันดีก่า...เบื่อ..

555555555555 ถูกใจวะโจ๊กเอาไป5ดาว

มาวววววว แฮ้งงงงงงงง ง่วงงงงงงงง ชิหาย

ก็ว่างั้นแหละ........
เสาร์นี้ที่ 5 พ.ค.มางานมิตติ้งกันบางแสนกันนะครับ

ร้านไซเลมตรงข้ามหาดบางแสน

พี่ๆคนไหนมีอะไหล่กองอยู่บ้านเอามาวางขายหน้างาน

ได้นะครับมีเปิดท้ายขายของด้วย

ท่านใดพาสาวหน้าตาดีมามีรางวัลให้ด้วย....อิอิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม