--> Album รูปของชมรม กำลังทำอยู่ <--

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31252
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

:biggrin: เยี่ยมมากเลยครับน้องเชด....

นับวันยิ่งหายากขึ้น ทุกทีรูปภาพเก่าๆ
โดยเฉพาะรูปพี่โจ้นี่ หลังๆเริ่มหายาก
ส่วนใหญ่ไปโผล่อยู่TIIDA CLUBซะส่วนใหญ่

UP.....!!!!!!!!!ไปครับ

โฟ เชด สร้างสรรค์ ผลงานดีมีคุณภาพ อีกแล้วคับท่าน

กำลังเสียดายรูปเก่า ๆ ที่หายไปตอนเปลี่ยนเว็บพอดีเลยครับ

เยี่ยมเลยครับเชด ต้องตีมือ(ปรบมือนั่นแหละ)ให้เลย

• กระทู้ ผู้เขียน
ท่านใดต้องเอารูปเก็บไว้ในส่วนนี้บอกผมได้

หรือส่งเมล์ตรงมาที่ผมเลยนะครับ

เดี๋ยวผมจะดำเนินการอัพขึ้นให้

ผมจะพยายามค้นหารูปเก่าๆเท่าที่จะหาได้มาอัพไว้นะครับ

สมาชิกท่านใดอยากโชวรูปรถของท่านก็ส่งเข้ามาได้นะ

ขอแบบหลายแนว ขนาดรูปขอประมาณ

กว้าง 640 x ตามความเป็นจริง หรือจะเอารูปใหญ่มาก็ได้

เดี๋ยวผมจัดการเอง หรือโพสในกระทู้นี้ไว้ก็ได้

ทำไปถึงไหนแล้วครับเชด..........
รอดูอัลบั๊มอยู่เนี่ย
ฮ่าฮ่าฮ่า...

ทำไปถึงไหนแล้วครับเชด..........
รอดูอัลบั๊มอยู่เนี่ย
ฮ่าฮ่าฮ่า...

รอรูปต่างๆอยู่ครับ ใครมีก็เอามาเลยครับ ลงให้หมด

เจ๋งมากพี่เชด

สุดยอด

เออ น้า แจะยังมีรูปตอน ยุครุ่งเรือง ของ
R-อิมหมาน ของพี่เก้น
ทริปไปทะเล ไปเที่ยวว มิตติ้งนอกรอบ

เด๋ววันหลังไรท์ไปให้นะ :biggrin: :smile:

เออ น้า แจะยังมีรูปตอน ยุครุ่งเรือง ของ
ทริปไปทะเล ไปเที่ยวว มิตติ้งนอกรอบ

เด๋ววันหลังไรท์ไปให้นะ :biggrin: :smile:
รูปกูไม่ต้องนะ...ทะเลอ่อนนุชอะ

เอามาให้หน่อยดิจะได้อัพลงไป

ปล. ใครมีรูปที่อยากเอาลงก็บอกนะครับผมจะเอาลงให้

ขอชื่นชม ครับพี่ รูปเพียบเลย แจ๋ว...ครับ

รูปนี้ ............... สุด มากๆ

ไฟล์แนบ

23.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 76
หน้าคุ้นๆ....?

555 เด็กบางบอนนี่หว่า

ใครเซฟรูปนี้ไว้มั้งอ่ะ..เอาลงให้หน่อยเดะ...ในเครื่องไม่มีแล้ว ทำขยายก้อไม่ได้ด้วย
จะเซฟไว้เครื่องที่บ้านอ่ะ.... พอดีแม่งเหมือนอนุเสารีเลย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม