เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

7 เมย 54 ผมต้องเข้ารับการตรวจเลือก เพราะผมเสือก ไม่ยอมไปทำผ่อนผัน

เพราะ ทำเมื่อปีที่แล้วไปแล้ว คิดว่าปีนี้ไม่ต้องอีก ซวยยยยย

เพื่อชาติ อะ คุณทำได้หรือเปล่า คิคิ

ดีคับมาโผ่ล ครั้งสุดท้าย
ก่อนบวช อิอิ...

เห้ย อย่าพูดเป็นรางอย่างงี้ สิน้อง ไง เราต้องได้เจอกันหลัง พระต๊ะ บวช

เสร็จครับ ขอให้โชคดีน้อง ปฏิบัติ ตามทางสงฆ์ ให้เต็มที่นะครับ สวด

มนต์ ก่อนนอนทุกคืนด้วยละ ทำวัตร เช้า - เย็น ด้วยนะ จะได้บุญเยอะ ๆ

ครับ

ดียามเช้าครับ โผ่มาทักทายแปปนึง:coolly-0022:

ดีคับผมมม วันเสาไม่ได้ไป ขอโทดด้วยนะคับ อิอิ .............
:coolly-0003:

อรุณสวัสดิ์คับ ทำบุญเยอะๆต๊ะ

7 เมย 54 ผมต้องเข้ารับการตรวจเลือก เพราะผมเสือก ไม่ยอมไปทำผ่อนผัน

เพราะ ทำเมื่อปีที่แล้วไปแล้ว คิดว่าปีนี้ไม่ต้องอีก ซวยยยยย
ประเทศชาติต้องการคุณอยู่ คิคิ

ดีตอนเช้าๆ ชาวเซฟปราการ

หวัดดีคับทุกคนนนนน

ช้าง สักครั้ง กับการดูแลชาติ.........เพื่อพ่อ ลุยชายแดนใต้ ช่วยน้ำท่วม และอุทกภัยญี่ปุ่น :coolly-0028: สู้ๆน้อง เมื่อไหร่บอกพี่ๆนะ จะไปเชียร์ อิอิ

savatdee cup ทุกคน:coolly-0044:

โชคดี ครับ ช้าง

5555

ขอให้ใบดำ นะ ถ้าชัวร์ยัดแม้งเลย 20000

ดีคับมาโผ่ล ครั้งสุดท้าย
ก่อนบวช อิอิ...
ไปละบ่อ้าย

โชคดีเด้อ

ระวังผีแนละ

555

บ่หู้ว่าอ้ายโจกับเอื้อยต่ายลางสิวาจังได๋

บ่แน่อยาจสิตามไป

วันนี้มาทำงานลืมไปว่าใส่เสื้อขาดมาทำ

555
รีบจัดเมื่อคืนจัดหนักเลยช้ามากสายมาก

ดีนะมีป้าคน1 ทักว่าเสื้อขาด แต่ที่ใหนได้

มาถึงที่แล้วค่อยทักโครตอายอ่า

ไม่เป็นไรน้องรัก แต่กูไม่ยกโทษให้ 555++:coolly-0010:

555 โอ๋ๆๆ :coolly-0028: แหมๆแก้ไขใหม่ๆ ไว้บุกไปบ้าน จะขโมยน้องหมาเลย

น้องต้น ใจเย็นๆนิ ทีหลังเอาเสื้อไว้ในรถตัวนึงกะได้ จะได้กันพลาด อิอิ

รูปวันเกิดพี่โจไม่เอามาลงอ่า

อยากดูๆๆๆๆๆ

เออ พี่ว่า นะน้องต้น มีเสื้อเผื่อไว้สักตัว ก็ดีนะครับ

อืม นั่นสิครับ ทำไม ไม่เอามาลงกันหน่อ คิคิ แต่อย่าเอารูปคู่มาลงนะพี่ คิคิ

เดี๋ยวผมงานงอกครับ

รูปๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม