เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Have a good time. คุณโจด้วยครับ

ขอบคุณมากครับพี่

ขอโทดทีไม่ได้ไปนะคับ ขอโทดพี่โจด้วยผม ไม่สบายไข้มาเป็น ระรอกๆ T_T
ไข้หรือหวะช้า นึกว่าน้ำทะเล มาเป็นสึนามิ 555++:coolly-0039:

พอดีพึ่งมาอยู่พระประแดงเมื่อตอนต้นปี:coolly-0023: ใช่ขึ้นสะพานตรง เมเจอร์ แล้วเลี้ยวซ้ายไปทางตลาดบางน้ำผึ้งเปล่า:coolly-0043: ถ้ากลับมาจากธุระทัน จะไปครับผม:coolly-0010:
ใช่เลยคับ ที่เลยวัดทรงธรรมมานิดนึงอะ ^^

วันนี้เงียบเหงาจิงๆ เรามาทำงานคนอื่นหยุดกัน :coolly-0011:

ตั้งสติก่อนสตาทร์ดีกว่า:coolly-0039:

ขอโทษทุกคนด้วยนะคาบ เมื่อคืนไม่ได้ไปติดลูกค้ายาวเลย:coolly-0006::coolly-0036:

เหงียบเหงาจังวันนี้ สงสัย เมาค้างกันอยู่ 555++:coolly-0023:

7 เมย 54 ผมต้องเข้ารับการตรวจเลือก เพราะผมเสือก ไม่ยอมไปทำผ่อนผัน

เพราะ ทำเมื่อปีที่แล้วไปแล้ว คิดว่าปีนี้ไม่ต้องอีก ซวยยยยย

7 เมย 54 ผมต้องเข้ารับการตรวจเลือก เพราะผมเสือก ไม่ยอมไปทำผ่อนผัน

เพราะ ทำเมื่อปีที่แล้วไปแล้ว คิดว่าปีนี้ไม่ต้องอีก ซวยยยยย
พรุ่งนี้แล้วซินะเป็นกำลังจัยให้นะช้างOKโดน100%:coolly-0024:

สู้เขานะช้าง:coolly-0022: พี่เป็นกำลังใจให้.........ทบ.๑:coolly-0010:

5555+ สู้เค้าน้อง จะได้แข็งแรง

เอาจัยช่วยไอ้น้อง ขอให้ได้รับใช้ชาตินะครับอิอิ :coolly-0025:

เอาจัยช่วยไอ้น้อง ขอให้ได้รับใช้ชาตินะครับอิอิ :coolly-0025:

โชคดีนะครับน้องช้าง จับใบดำนิ แปลว่าได้เป็นทหารปะ งั้นขอให้จับได้ใบแดง จะได้ไม่เป็นทหารนะ น้องคริๆๆๆๆ:coolly-0024:555+++

ดีคับมาโผ่ล ครั้งสุดท้าย
ก่อนบวช อิอิ...

มีข่าวร้าย

พ่อรายงานมาว่าตอนนี้รถขับมาดีๆ ดับไปเฉยๆ

สะตาทก็ไม่ติด ความร้อนไม่ขึ้นแต่ดับไปเฉยๆ

ช่วยกันพิจราณามันด้วยครับผม เริ่มรู้สึกเหนื่อยละ

ขับไม่ถึงปีโดนไป จะ 3 แสน

ตอนสตาร์ท เสียงได เป็นไงครับ ต้องบอกอาการด้วยครับ ส่วนดับพี่ว่า

น่าจะมาจากระบบไฟครับ ยังไง ลองดุน้อง ยังไงโทรมาถามพี่ดีกว่า

ขี้เกียจ พิมพ์อะ

เหตุเมื่อคืน

ตึงนิดหน่อย แต่ก็พริ้วดี พูดมากด้วยเวลาเมา

แต่ก็กลับบ้านด้วยความปลอดภัย เกือบมิสเหมืนกัน

ทำไมเวลาผมเมาแล้วมันห้ามใจตัวเองไม่ค่อยอยู่อ่า

ผมเบื่อมากเลย พอถึงบ้านนะมานั่งนึกกูจะขับเร็วทำไมวะ

ไม่ได้อะไรเลย "เออมันก็ใช่แล้วกูจะขับทำไมวะ"

ผมจะทำยังไงดีผมว่าต้องมีซักวันที่ผม มิส แน่ๆ

ผมอยากเลิกนิสัยเหี้ยๆ อย่างนี้ได้จังพี่แนะนำหน่อยดิ

ก็ไม่ต้องกินเหล้าเหมือนพี่ไงน้อง จะได้เลิกนิสัยนี้ได้อะ คิคิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม