เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เจอกันที่ไหนคับ ^^
ปั้ม ปตท 4*4 คับ ไปนะคับเห็นเค้าว่ากันว่าจะคุยเรื่องมิตติ้ง ใหญ่ ของปราการด้วยคับพร้อมกับร่วมกันทำบุญในงานอุปสมบทของ น้องต๊ะ ด้วยคับ

มีข่าวร้าย

พ่อรายงานมาว่าตอนนี้รถขับมาดีๆ ดับไปเฉยๆ

สะตาทก็ไม่ติด ความร้อนไม่ขึ้นแต่ดับไปเฉยๆ

ช่วยกันพิจราณามันด้วยครับผม เริ่มรู้สึกเหนื่อยละ

ขับไม่ถึงปีโดนไป จะ 3 แสน

๑นัท เวงกำก็เค้าชอบอะไรมึดๆ ค่ำๆอะ มันยั่วยวนดี :coolly-0010:

๑พี่โค้ช อะแงะๆ ทำร้ายอีกแล้ว น่าจะราวๆพี่อาทเลยคับ

๑ต้น สงสัยมันท้อแท้แล้วมั้ง มันเลยดับตัวเองซะงั้นเลย ต้องรอเซียนเจ แล้วหละ

เย็นนี้เจอกันคับ ค้อกกกกกฟี้ๆๆๆ อิอิ ย้อเย่น

เบิดย์เดย์คับ พี่โจ
[FONT=JasmineUPC,AngsanaUPC]ไม่รู้ว่า จำต๊ะ ได้หรือป่าว
แต่จะมา บอกข่าว ว่าคิดถึง
และประเด็น หลักวันนี้ ประเด็นนึง
นอกจากคิดถึง จะบอก Happyเบริ์ดเดย์
.....................................
ขอให้พี่ นั้นมี แต่ความสุข
ขอให้พี่ ไม่มีทุกข์ แม้วันไหน
ขอให้พี่ สมหวัง ทุกเรื่องไป
พี่จะได้ มีความสุข Happyเบริ์ดเดย์[/FONT]

[FONT=JasmineUPC,AngsanaUPC] เก็บเอาดาวบนท้องฟ้ามาใส่กล่อง
ดึงเอารุ้งมาคาดค้องกล่องของขวัญ
ฝากระต่ายตัวน้อยบนดวงจันทร์
บอกกับพี่ว่าสุขสันต์วันเกิดเอย
[/FONT]

เค้กอร่อยมากคับ
แต่ ..เปื่อนท้ายรถเรา +++ล้างให้เลย ..อิอิ
แซว ๆๆๆ

ได้ครับพี่

พี่จะถ่ายกันเองปล่าวละ

ถ้าถ่ายกันเองก็เดียวผมโทรไปถามพี่ผมก่อนว่าอู่ว่างใหม

แต่พี่ต้องมุดไปหมุนน๊อตข้างล่างเองนะ

อุปกรณ์พร้อม 555

ส่วนน้ำมันเครื่อง ผมแนะนำหาของดีๆใส่หน่อยอย่าไปใส่พวก1000 เลย

มันไม่คุ้ม 55ผมชาปละลายมาแล้วเอิกๆ

ยังไงก็ลองโทรมานะครับ 0838222395

วันอาทิษครับที่เดิมเลย ถ้าว่างๆ มากันนะวันอาทิษนี้

เวลา 17.00 นเป็นต้นไป ที่ใต้สะพานคลองลัดโพธิ์เลย ครับ
พอดีพึ่งมาอยู่พระประแดงเมื่อตอนต้นปี:coolly-0023: ใช่ขึ้นสะพานตรง เมเจอร์ แล้วเลี้ยวซ้ายไปทางตลาดบางน้ำผึ้งเปล่า:coolly-0043: ถ้ากลับมาจากธุระทัน จะไปครับผม:coolly-0010:

เมื่อคืนเค็กอร่อยมากครับ ขอโทษที่กลับก่อนครับไม่งั้นได้เมากะชัยกะต้นแน่ๆเอิ้กๆ

เมื่อคืนหนุกหนานกันอีกรอบคับ เค้กอร่อยมากเลยแต่เสียดายเจ้าของวันเกิดไม่ป้อนเอง คิคิ :coolly-0045:

เค็กอร้อยอร่อยจริงๆครับ:coolly-0003: แต่เสียดายที่ต้องกลับก่อน งานเข้า:coolly-0023:

HBD ย้อนหลังด้วยคับพี่โจ:coolly-0003:

พอดีพึ่งมาอยู่พระประแดงเมื่อตอนต้นปี:coolly-0023: ใช่ขึ้นสะพานตรง เมเจอร์ แล้วเลี้ยวซ้ายไปทางตลาดบางน้ำผึ้งเปล่า:coolly-0043: ถ้ากลับมาจากธุระทัน จะไปครับผม:coolly-0010:

ถูกต้องนะครับ

เมื่อคืนเค็กอร่อยมากครับ ขอโทษที่กลับก่อนครับไม่งั้นได้เมากะชัยกะต้นแน่ๆเอิ้กๆ
แหมๆๆๆพี่
วันอาทิษมาใหม่ได้ ครับ

555

เหตุเมื่อคืน

ตึงนิดหน่อย แต่ก็พริ้วดี พูดมากด้วยเวลาเมา

แต่ก็กลับบ้านด้วยความปลอดภัย เกือบมิสเหมืนกัน

ทำไมเวลาผมเมาแล้วมันห้ามใจตัวเองไม่ค่อยอยู่อ่า

ผมเบื่อมากเลย พอถึงบ้านนะมานั่งนึกกูจะขับเร็วทำไมวะ

ไม่ได้อะไรเลย "เออมันก็ใช่แล้วกูจะขับทำไมวะ"

ผมจะทำยังไงดีผมว่าต้องมีซักวันที่ผม มิส แน่ๆ

ผมอยากเลิกนิสัยเหี้ยๆ อย่างนี้ได้จังพี่แนะนำหน่อยดิ

ต้องขับเหมือนพี่ ลองใจเย็นๆๆๆ มึงแซรดดดมากรูก็นิ่งเรื่อยๆเชื่อยๆ ลองขับเเบบเรื่อยๆไม่ต้องไปเหยียบหนักลองขับเรื่อยๆช้าๆไม่เกิน 100 ลองสักอาทิตย์นึงเผื่อช่วยเราได้เวลาเมามา

ขอโทดทีไม่ได้ไปนะคับ ขอโทดพี่โจด้วยผม ไม่สบายไข้มาเป็น ระรอกๆ T_T

เหตุเมื่อคืน

ตึงนิดหน่อย แต่ก็พริ้วดี พูดมากด้วยเวลาเมา

แต่ก็กลับบ้านด้วยความปลอดภัย เกือบมิสเหมืนกัน

ทำไมเวลาผมเมาแล้วมันห้ามใจตัวเองไม่ค่อยอยู่อ่า

ผมเบื่อมากเลย พอถึงบ้านนะมานั่งนึกกูจะขับเร็วทำไมวะ

ไม่ได้อะไรเลย "เออมันก็ใช่แล้วกูจะขับทำไมวะ"

ผมจะทำยังไงดีผมว่าต้องมีซักวันที่ผม มิส แน่ๆ

ผมอยากเลิกนิสัยเหี้ยๆ อย่างนี้ได้จังพี่แนะนำหน่อยดิ
คิดถึงครอบครัว กับแฟนเปงหลัก
:coolly-0003:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม