เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สวยนะเนี่ย เจอกลางทาง ขับกินลมชมวิวด้วย งามๆ

555 ออกมาแล้วไฉลัยก่าเดิม อิอิ
ได้ยินข่าวว่า 20 โบ วิ่งจมไมล์เลยหรอ ... พี่จี้
ขี้เมาตีนผี ออิ..

ก้อบอกแล้วว่าแรงตอนเมา :coolly-0010: :coolly-0010:

สวยนะเนี่ย เจอกลางทาง ขับกินลมชมวิวด้วย งามๆ
ผมเคยเเต่ขับ ไม่เคยเห็นรถตัวเองวิ่งสักที มันสวยจริงหนอ พี่แน็ต
ไหนลงบันยายเวลามันวิ่งทีดิ. มองจากข้างหน้า ข้างๆ และข้างหลัง มันเป็นงัย

สวัสดีปีใหม่พี่น้องทุกท่านอีกครั้ง

พี่จี้ ผมเคยเห็นพี่เค้าขับรถตอนเมา รถแรงมากครับบบบบบบบบบบบบบบบบ คิคิ

ต๊ะ เป็นไงบ้างน้องสบายดีเปล่า แล้วเพื่อนเราไหนบอกว่าจะมาเอาโช๊คพี่ก็หายเงียบไปเลยนะ ว่าง ๆ มาเจอกับพี่หน่อยสิ ไม่รุ้เลยว่ารถเราไปถึงไหนแล้วครับ คิคิ

Note ถือว่าฟาดเคราะห์ไปเพื่อน ดีกว่าเกิดเหตุอย่างอื่นนะ

Nat ไปไต้หวั่นสนุกไหมงับเพื่อน

พี่อาท ไปเที่ยวไหนมาครับ เดี๋ยวนี้พี่อาทคงจะงานหนักไปหน่อยเลยตามคำพูดของพี่จี้ไม่ทัน คิคิ

พี่หน่อย เมื่อเช้ายังเจอพี่ขี่ fino ผ่านหน้าบ้านผมอยู่เลยครับ

ต้น รถเรายังไม่ไกล้เสร็จอีกหรือครับ

ปีใหม่นี้ขอให้ทุกคนสุขภาพแข็งแรงนะครับ มีความสุขตลอดปีแล้วก็ตลอดไปครับ ขอให้รถสวยวันสวยคืนนะ

ผมเคยเเต่ขับ ไม่เคยเห็นรถตัวเองวิ่งสักที มันสวยจริงหนอ พี่แน็ต
ไหนลงบันยายเวลามันวิ่งทีดิ. มองจากข้างหน้า ข้างๆ และข้างหลัง มันเป็นงัย

5555+:coolly-0028: นี่จิงจังนะเรานะ........ตอนเจอมองจากด้านหลังเหลือบข้าง สวยนะ พาทบานๆเตี้ยๆล้อล้นๆ สีสวยงาม ดูโหดดี ข้างๆก็สวย พอมองข้างหน้าสวยดีนะ แต่ถ้าให้เด่นกว่านี้ เจาะฝาซะ ให้คล้ายๆ พี่หน่อยอะ สวยเลย แค่นี้ก็งามแล้ว สไตเซฟ31

5555+:coolly-0028: นี่จิงจังนะเรานะ........ตอนเจอมองจากด้านหลังเหลือบข้าง สวยนะ พาทบานๆเตี้ยๆล้อล้นๆ สีสวยงาม ดูโหดดี ข้างๆก็สวย พอมองข้างหน้าสวยดีนะ แต่ถ้าให้เด่นกว่านี้ เจาะฝาซะ ให้คล้ายๆ พี่หน่อยอะ สวยเลย แค่นี้ก็งามแล้ว สไตเซฟ31

พี่นึกว่าจะบรรยาย ถึงคนขับ :coolly-0010: :coolly-0010:

555 บรรยายเยอะไปช่ายมะพี่ ก็เอาระเอียดเลย เดี๋ยวก็มาถามอีก

แอร์พัง ยางฉีก พัดลมพัง :coolly-0041: มันมาพร้อมกันเลย :coolly-0011:

เวนกำ มาแต่ต้นปีเลยนะแฟร์

5555 มะทันแล้วตั้ม

แวะมาทักทายเที่ยงๆคับ :coolly-0026:

พร้อมกันหรือยัง ปราการ

เสานี้ยังไงคับ ใครไปบ้าง จะได้นัดเจอสะดวก

อ้าวต๊ะ ไปงานมิตติ้งอะ แถวเมเจอร์รัชโย ไปได้ป่าว

ไม่เกินบ่าย 2 นะคับ ^^ รอด้วยๆพี่แน๊ต แวะไปรับพี่ชัย ก่อน

ใครมีที่ว่างให้คนตัวอ้วนๆได้เกาะไปด้วยไหมคร้าบบบบบ

แฟร์ ได้เลย พี่กว่าจะเส็ดธุระน่าจะราวๆนั้นแหล่ะ เจอกันที่ปั๊มนะ
พี่ก้อง แฟร์ติดรถไปได้ป่าวคับ ผมมี 2 ที่นั่งไปกะพี่ชัย เรียบร้อยแล้วคับ รถแฟร์ได้อยู่นะคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม