เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

บ๊ะๆๆ สวยอะพี่จี้ ล้อเหมือน ล้อเก่าพี่ออย เซฟไทย เลย งามๆคับ

เบาะภายในกระสอบหรอคับพี่จี้

เบาะหน้าหลัง กระสอบ แถมมีแผงประตูหน้าซ้ายกระสอบติดมาตัว
คอนโซนกลาง น้ำตาล แผงประตูหน้าหน้าขวากับหลังซ้ายขวา เป็นดำเมกา ต่อนี้ผสมกันมัวเลย :coolly-0010: :coolly-0010:

โอ้ว พี่จี้ เล่น RB ไปแล้วซะงั้น คิคิ

ผมยัง J ต่อไปครับ

ส่วน Pipe หายไปนานเลยนะน้องเอ้ย จนพี่ ๆ เค้าจะลืม R34 เราแล้วครับ คิคิ

ส่วนต๊ะ กำ จะไป RB อีกและ ตอนนั้นก็จะ UZ ทีแล้วนะ ไหนจะ J bo อีก ลงตัวยังน้องเอ้ย คิคิ แซวนะ

ประกาศให้รู้ทั่วกัน ปีหน้า กระผมจะนำความรู้ที่มีทั้งหมด มาลงทุนทำอู่รถซิ่งแต่ยังวิ่งแบบบ้าน ๆ อยู่นะครับ พี่น้องท่านใดสนใจให้ผมรับใช้อะไร สามารถติดต่อได้ก่อนเปิดอู่ก็ได้นะ เบอร์ 084 001 0044 มีปัญหาเกี่ยวกับระบบไฟ หรือ การจูน ติดต่อได้ครับ หรือจะโทรมาปรึกษาเรื่องระบบเครื่องยนต์ก็ยินดีให้คำปรึกษาทุกเรื่องยกเว้น เรือ่งเงินครับ

สวีดัต สวัสดีชาวปราการคาบ

เบาะหน้าหลัง กระสอบ แถมมีแผงประตูหน้าซ้ายกระสอบติดมาตัว
คอนโซนกลาง น้ำตาล แผงประตูหน้าหน้าขวากับหลังซ้ายขวา เป็นดำเมกา ต่อนี้ผสมกันมัวเลย :coolly-0010: :coolly-0010:

โหหมาแบบผสมร่างจิงๆ หาเบาะดำเมกาเายพี่

สวัสดีตอนเช้าครับ ชาวปราการทุกท่าน ปีใหม่นี้ไปเที่ยวไหนกัน ถ้าจะไปเที่ยวไกล ๆ ก็ขอให้เดินทางโดยสวัสดิภาพทั้งขาไป แล้วก็ขากลับนะครับ ปีใหม่นี้ ผมนั่งเฝ้าโชว์รูมอีก เซ็ง อะไรรรรรรรรรรรรรรรรรรร จะกลัวหายกันขนาดนั้นนนนนนนนนนนนนนนน

ได้รถใหม่แล้วก็ต้องโดนอีกเยอะอะดิ555:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

อยากได้อะไรของพี่ไหม

จดลิสมาเด้วมีของสมน้ำหน้าคุณให้555:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

555+ ของสมน้ำหน้าคุณ มันน่ากลัวแท้.........ปีหน้า อาจจะโดนของพี่ก้อง นิดหน่อยเบาๆนะคับ

โหหมาแบบผสมร่างจิงๆ หาเบาะดำเมกาเายพี่
ไปเจอที่ชลบุรี่มา มันเปิดคู่หน้ามา 5000 ถอดเลย
เอา 5000 ไม่ต่อยอด เล่น R32-33 เลยดีกว่าไหม

พี่ก้อง เบาะหน้า-หลังเท่าไรพี่ PM ราคาบอกหน่อย เพื่อสู้ไหว

พี่ก้อง เบาะหน้า-หลังเท่าไรพี่ PM ราคาบอกหน่อย เพื่อสู้ไหว

ตอนนี้มีชุดเบาะหลังหนังแท้ สีเทาออกครีมๆ เน้นหนังแท้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

และกำลังจีบชุดประตูผ้ายีนอยู่ ไม่รู้ว่าจะได้ป่าว

ชุดเบาะหลังถ้าอยากได้ขอ หม้อเบ่อเร่อ คลิปมิ่น 2ซองพอ

ตอนนี้ที่รถไม่มีอะไรที่จะถอดขายแล้วอยากได้อะไรก็ลองถามดูละกัน(ภายใน)

ตอนนี้มีชุดเบาะหลังหนังแท้ สีเทาออกครีมๆ เน้นหนังแท้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

และกำลังจีบชุดประตูผ้ายีนอยู่ ไม่รู้ว่าจะได้ป่าว

ชุดเบาะหลังถ้าอยากได้ขอ หม้อเบ่อเร่อ คลิปมิ่น 2ซองพอ

ตอนนี้ที่รถไม่มีอะไรที่จะถอดขายแล้วอยากได้อะไรก็ลองถามดูละกัน(ภายใน)
เดียวโทรไปคุยดีกว่าตอนนี้ยังไม่ได้เอาโทรศัพท์มาลืมไว้บ้านเพื่อนครับพี่

เย้ๆๆๆๆ สาวก RB มาอีกแว้ววววววว
:coolly-0009::coolly-0009:

พี่จี้ให้ชัวร์ครับ ว่าลืมโทรศัพท์ไว้บ้านเพื่อนหรือบ้าน... ครับ คิคิ ล้อเล่นนะครับ

พี่ก้อง เดี๋ยวไว้ว่างจะไปแวะเยี่ยมชมของหน่อยครับเผื่อมีสินค้าที่ผมต้องการครับ :)

ว้าววว ๆๆๆ แบบนี้มีทติ้งปีหน้าต้องพามาให้ชมโฉมหน่อยนะคับ

มิตติ้งอาบี 5555+ พี่อาทเลี้ยงเหล้า พี่จี้กำแกล้ม ผมหาหลอดให้

หวัดดีครับ พี่น้องปราการ อิอิ

ปีหน้าเจอกานนนนคับ ไปเจียงใหม่ละค้าบบบบบบบบบบบบบบบบ

ใครออกต่างจังหวัด ก็ขอให้ปลอดภัยน่ะครับ กลับมาแล้วเจอกันมิตติ้ง

ขอให้เดินทางกันโดยสวัสดิภาพทั้งไป - กลับนะครับ ผมยังต้องทำงานอีก แง ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ หลังปีใหม่ทำรถต่อครับ เห้อ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม