เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

วันนี้ผมก้อยังคงนั่งทำงานเหมือนกันคับ

รถพัง ฉลองปีใหม่ :coolly-0010:

พี่อาท ผมก็ทำงานครับพี่อาท น่าเบื่อมากครับ เห้อ เดี๋ยวจะลาออกไปเปิดอู่ + โรงเรียนสอนซ่อมรถแล้วครับ

แฟร์ รถผมก็พังครับ ปั๊มเน่า ตอนนี้ได้ปั๊มใหม่และ เดี๋ยวจะเปลี่ยนแล้วครับ

พี่หน่อย ไม่ค่อยเจอกันเลยนะครับ

สวัสดีปีใหม่ครับ ขอให้รวยๆๆๆ ครับ มีความสุขกันทุกๆท่านนะครับ

หวัดดีปีใหม่นะคับ พี่ ๆ น้อง ๆ ขอให้รวย ๆ เฮง ๆ มีความสุขกับทุก ๆ คนนะคับ อะไรที่ไม่ดีขอให้ผ่านไป ขอให้ปีนี้เป็นปีเงินปีทองของทุก ๆ คนนะคับ อ้อ และที่สำคัญขอให้ A31 ของทุก ๆ ท่าน สวย ๆ แรง ๆ กันทุกคนนะคับ

สวัสดีปีใหม่คับ เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ มารายงานตัวกับวันทำงานวันแรกของปี

รายงานตัว สวัสดีปีใหม่ ขอเจอแต่สิ่งใหม่ๆดีๆ

มารายงานตัวคับบบบ ไปเจียงใหม่มา อิอิ

แต่เจอรถเช่าโกงตัง ซวยสาดดเลย

สวัสดีปีใหม่ครับทุกคน:coolly-0003:

สวัสดีปีใหม่เด้อพี่น้อง

โชว์รถหน่อย ต้น อยากเห็นรูป

:coolly-0010: อีเขียว..ออกจากอู่แล้ว :coolly-0010:

55555 พี่อาทไม่แนวเลย อิอิ

ต้องการสติกเกอร์หรือแบบ CEF/'/ PRAKARN อยู่กับใครยกมือขึ้น :coolly-0045: :coolly-0045: :coolly-0045:

สวัสดีปีใหม่เด้อพี่น้อง

แอบหมกข้ามปีเลยคันนี้ แล้วใครจะสวยสู้ได้ละเนี้ย.............
(
แต่ถ้าเมาแล้วเป็นโจ็กอีกไม่เอาอีกแล้วน่ะน้องเก็บความหล่อไว้นานๆ)
:coolly-0010: :coolly-0010: :coolly-0010:

สติ๊กเกอร์อยู่ที่พี่ชัยเลยพี่จี้..............รถต้นมันรถตำนานแล้วพี่ ปีกว่าละ น๊านนนนนนนนานนนน

:coolly-0010: อีเขียว..ออกจากอู่แล้ว:coolly-0010:
555 ออกมาแล้วไฉลัยก่าเดิม อิอิ
ได้ยินข่าวว่า 20 โบ วิ่งจมไมล์เลยหรอ ... พี่จี้
ขี้เมาตีนผี ออิ..

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม