เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

โปรดทราบๆๆๆๆ..........
วันงานใกล้มาถึงแล้ว...มีใครไปบ้างคับเนี่ย ส่งเสียงหน่อย..... ถ้าไปเจอกันบนปั๊มทางด่วน ดีมั้ย พี่ก้องรอบนนั้นแล้ว จะได้ไม่ต้องวิ่งไปหลายๆที่ ......
จบข่าวเท่านี้คับบบบ

โปรดทราบๆๆๆๆ..........
วันงานใกล้มาถึงแล้ว...มีใครไปบ้างคับเนี่ย ส่งเสียงหน่อย..... ถ้าไปเจอกันบนปั๊มทางด่วน ดีมั้ย พี่ก้องรอบนนั้นแล้ว จะได้ไม่ต้องวิ่งไปหลายๆที่ ......
จบข่าวเท่านี้คับบบบ

ไปแน่นอนคับ 1 คัน 1 คน แต่คงตามไปที่งานทีหลัง เพราะคงโดดงานไปพร้อมกันไม่ได้ ถ้ายังไงเด๋วจะโทรแจ้งอีกทีคับ แล้วนัดเจอที่ปั๊มบนทางด่วนกี่โมง ไม่งเหงบอกเลย....:coolly-0004:

5555 ก็เวลาเดิมแหล่ะ ท่านพี่ 12.00-13.30 คับผมมมม มาสิๆๆพี่อาท มาด้วยกานนนน เมาไปพร้อมๆกานนนน

5555 ก็เวลาเดิมแหล่ะ ท่านพี่ 12.00-13.30 คับผมมมม มาสิๆๆพี่อาท มาด้วยกานนนน เมาไปพร้อมๆกานนนน

เมาไม่ขับน่ะครับ:coolly-0019:

เมาก็ไม่ต้องขับไง ให้รถนำพาเราไปเอง แบบฟอร์ดไง ไปตามธรรมชาติ 5555+

555 ขอบคุณคับพี่จี้ ..... ผมอะเมาน้ำเปล่า แต่พวกคนๆอื่นสิ สงสัยนอนในห้องน้ำ

555 ขอบคุณคับพี่จี้ ..... ผมอะเมาน้ำเปล่า แต่พวกคนๆอื่นสิ สงสัยนอนในห้องน้ำ

นอนในห้องน้ำก้อเหงจะมีแต่ "โน๊ต" นะ :coolly-0003:

นอนในห้องน้ำก้อเหงจะมีแต่ "โน๊ต" นะ :coolly-0003:

:coolly-0028::coolly-0028:มันเขร้คับพี่ ไม่ได้หลับ แค่ไม่ได้ยินคนข้างนอกเท่านั้นเอง

5555ได้ยินแต่ไม่ตอบ555

สวัสดีชาวปราการคาบ

มาสายๆ อีกแค่ 3 วันเองคับ

อีกนิดๆๆๆ ใกล้วันแล้ว

พุ่งนี้เจอกานค้าบบบบบบบบบบบ

และแล้วววว ถึงวันนี้สักที รอพะเน้เจอกานนนน

และแล้วววว ก็ถึงเวลา อันสมควรแล้ว พรุ่งนี้ บึ้มบั้ม กันแล้วววววววว เวลาเดิมนะคับบบ ตั้งแต่ 12.00-13.30 ออกเลยนะคับ ตรงเวลา..........บึ้มบั้มๆๆๆ

สวัสดีครับ รบกวนนิสนึง

attachment.php

เจ้าของรถอยู่โซนนี้ใช่ไหมครับ ชื่อ+เบอร์โทรไรนะครับ
รบกวนหน่อยครับ
จะสอบถามเรื่องของตกแต่งหน่อยครับ

คันนี้ชื่อพี่กอล์ฟ โซนปราการ ฝั่งพระประแดงคับ .....เบอร์แฟนพี่เค้านะ 086-623-4811 คับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม