เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

จัดไปคับพี่น้อง

วันนั้น เจอกานหลังเที่ยงไป เคลื่อนตัว บ่าย 3โมง นะคับพี่น้อง ขอตรงเวลา เพราะสถานที่ไกล กว่าจะถึง..... เจอที่เดิมปั๊มปตท.ข้าง4*4
มาเร็วหน่อยก้อดีครับ สถานที่สวย ถ่ายรูปงามแน่นอน
แต่กัวฝนซึ่งมาเย็น ๆ ประจำ

มาเร็วหน่อยก้อดีครับ สถานที่สวย ถ่ายรูปงามแน่นอน
แต่กัวฝนซึ่งมาเย็น ๆ ประจำ

งั้นจัดไปพี่ออย ขอนัดเวลาอีกที อยากไปเร็วเหมือนกันคับ

ใกล้วันแล้ว นัดตั้งแต่ 12.00-13.30 พี่น้อง

มีเสื้อปราการใส่ปราการ มีเซฟไทยใส่เซฟไทยคับ........ถ้าไม่มีก็ใส่สีขาวโปโล นะคับบบ

แก้ไขล่าสุด:
จัดไปใครว่างวันเสาร์มาเจอกันเร็วๆนะคับ ไปพร้อมๆกันคับ

แจ่มจิง ทีมงานนี้........

มาทำงานวันสุดท้ายของสัปดาห์นี้คับ เย็นนี้ไม่อยู่นะคับ ไปต่างจังหวัด:coolly-0003:

เทียวเดินทางโดยสวัสดิ์ภาพนะ

ไปไหนกันมาัคับวันแม่ อิอิ

อยุ่บ้านไหว้แม่อิอิ:coolly-0003:

อิอิทำงานนนนน เห้ออ

มาๆๆ ทำงานคับ....

ทำงานๆๆอย่าดื้อๆ

มาทำงานแต่เช้าาาาาเลย

แฮ๊รดดดดดดดดดด มาทำงาน

ใกล้มิตติ้งใหญ่กันแล้ววววว

บ่ายๆ ตาพล่าๆ ง่วงแล้วสิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม