เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อยากได้แต่จอแอร์ น่ะเสี่ย แยกสลับกันได้ป่าวเสี่ย... ราคา PM มาบอกเลย
มีอยู่ที่อู่เสี่ย 2500 พร้อมสายไฟคับ ของญี่ปุ่นนะไม่ได้ถอดบ้านเรา
:coolly-0046:

อยากเจอกบนอีกจังเลยคับบบบ

มีอยู่ที่อู่เสี่ย 2500 พร้อมสายไฟคับ ของญี่ปุ่นนะไม่ได้ถอดบ้านเรา
:coolly-0046:

อยากได้คับเสี่ย แต่หาคนติดตั้งให้ไม่ได้เลย :coolly-0041:

พี่อาทก็ให้พี่โค้ชใส่ให้สิพี่ เอ้อออ

อยากได้คับเสี่ย แต่หาคนติดตั้งให้ไม่ได้เลย :coolly-0041:

คิดเหมือนกันเลย :coolly-0041: แต่ยังมี พี่ คิง ไง อาท ... ไม่รู้ว่าแกว่างป่าว

สวัสดีชาวปราการคาบ

พี่อาทก็ให้พี่โค้ชใส่ให้สิพี่ เอ้อออ

ถามเสี่ยแล้ว ที่อู่ติดตั้งให้ไม่ได้คับ

คิดเหมือนกันเลย :coolly-0041: แต่ยังมี พี่ คิง ไง อาท ... ไม่รู้ว่าแกว่างป่าว

นัดกะตาคิงแล้วตั้งแต่เสาร์ที่ผ่านมา แต่เห็นบอกว่าของไม่มี เลยนัดใหม่ไม่รู้ว่าพฤหัสนี้จะเข้ามาติดตั้งให้ได้หรือป่าว???

จัดไปคับบบบบ งานมีอีกแล้วว

งานนี้ได้เจอพี่น้องอีกแย้วววววว

ทีมงานเซฟปราการคณะทำงานเข้าสต๊าฟโซนหน่อยคับ จะให้
ดำเนินการเรื่องเค๊ก ไม่ก็โทหาพี่ที

จัดไปคับพี่น้อง

วันนั้น เจอกานหลังเที่ยงไป เคลื่อนตัว บ่าย 3โมง นะคับพี่น้อง ขอตรงเวลา เพราะสถานที่ไกล กว่าจะถึง..... เจอที่เดิมปั๊มปตท.ข้าง4*4

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม