เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ก็ไม่เป็นไรพี่น้องกัน เจ็บกันเยอะ โดนกันแยะ แต่แล้วแต่เจ้าตัวคับ ไงเรื่องเงินไม่เข้าใครออกใคร ต่างคนต่างต้องใช้เงิน คำไหนคำนั้น ...... อื้มมม

ตามนั้นคับ:coolly-0003:

ส่วนตัวนะคับ ก็ไม่ได้เป็นคนหน้าเลือดหลอกนะคับ ถ้ารู้จักผมดีผมจะไม่ค่อยสนในเรื่องเงินเรื่องทอง ให้เครดิตได้ไม่ใช่ปัญหาแต่คนนะคับถ้าไม่รักษาคำพูดก็คงไม่ใช่คนถูกป่าว นัดแล้วเลื่อนไปเลื่อยอ้างโน้นอ้างนี้ แต่ตอนจะทำไม่คิดหละว่าตัวเองไม่มีปัญญาจ่าย แล้วสั่งทำโน้นทำนี้เงินหนะผมมีแต่ผมต้องใช้เหมือนกัน :coolly-0040:แต่ที่ทำแบบนี้เพราะต้องการให้ทุกคนระมัดระวังในการค้าขายกับคนแบบนี้ สงสัยคราวที่แล้วที่คนๆนี้มีปัญหาบนเว็ป คงเพราะเป็นแบบนี้ แน่นอน

ว่างๆๆ ยืมใช้ เครดิต หน่อยน่ะเสี่ย.. ช่วงนี้รถเริ่มเน่าแล้ว :coolly-0005: :coolly-0005:

ส่วนตัวนะคับ ก็ไม่ได้เป็นคนหน้าเลือดหลอกนะคับ ถ้ารู้จักผมดีผมจะไม่ค่อยสนในเรื่องเงินเรื่องทอง ให้เครดิตได้ไม่ใช่ปัญหาแต่คนนะคับถ้าไม่รักษาคำพูดก็คงไม่ใช่คนถูกป่าว นัดแล้วเลื่อนไปเลื่อยอ้างโน้นอ้างนี้ แต่ตอนจะทำไม่คิดหละว่าตัวเองไม่มีปัญญาจ่าย แล้วสั่งทำโน้นทำนี้เงินหนะผมมีแต่ผมต้องใช้เหมือนกัน :coolly-0040:แต่ที่ทำแบบนี้เพราะต้องการให้ทุกคนระมัดระวังในการค้าขายกับคนแบบนี้ สงสัยคราวที่แล้วที่คนๆนี้มีปัญหาบนเว็ป คงเพราะเป็นแบบนี้ แน่นอน

คงงั้นแหล่ะพี่ชาย ผมก็พอรู้นิสัยพี่ดีคับ.... วันนั้นก็เกือบไม่ได้ตังแล้ว ...แต่จ่ายของแต่งโน้นนี่...ยังจ่ายมะหมดเลย เหลืออีกนิดหน่อย :coolly-0036:

ใจเย็นๆ มีไรคุยกัน

มีก็จ่ายกันไป(ผ่อนก็ได้แต่ขอให้จ่าย)

ไม่มี อย่าไปรับปาก

อยากเลื่อนก็โทรบอกกัน อย่าเงียบ

คนกันเองเรื่องแค่นี้ มันไม่ตายหรอก ถ้าจะพูดกันตรงๆ

เอาเป็นว่าใจเย็นๆ แล้วกันนะ

ไม่ได้ว่าใคร หรือเน้นที่ใคร ฝากเอาไว้แค่นั้น

แค่ไม่อยากให้ทะเลาะกันเหมือนพี่กับไอ้เหี้ยนั้น OK

ใช่พี่ก้อง มีหรือไม่มี ติดปัญหาไรให้พูดตรงๆ ไม่ใช่ มาบอกเด๋วให้ เด๋วเจอกัน ไรงี้ ทำให้คนรอก็รอเก้อ ทุกคนก็ต้องมีความจำเป็นใช้เงินทั้งนั้น

ใจเย็นๆ มีไรคุยกัน

มีก็จ่ายกันไป(ผ่อนก็ได้แต่ขอให้จ่าย)

ไม่มี อย่าไปรับปาก

อยากเลื่อนก็โทรบอกกัน อย่าเงียบ

คนกันเองเรื่องแค่นี้ มันไม่ตายหรอก ถ้าจะพูดกันตรงๆ

เอาเป็นว่าใจเย็นๆ แล้วกันนะ

ไม่ได้ว่าใคร หรือเน้นที่ใคร ฝากเอาไว้แค่นั้น

แค่ไม่อยากให้ทะเลาะกันเหมือนพี่กับไอ้เหี้ยนั้น OK
ขอบคุณนะคับพี่ก้อง ผมก็เย็นที่สุดจนผ่านไป 1 เดือน แล้ว ก็ยังเงียบอยู่ ไม่เคยโทรมา ไม่เคยบอกว่าวันไหน ง่าย ๆ คือ ไม่มีกำหนด เพราะกำหนดมาแล้วก็โกหกไปวัน ๆ คับ

ใช่พี่ก้อง มีหรือไม่มี ติดปัญหาไรให้พูดตรงๆ ไม่ใช่ มาบอกเด๋วให้ เด๋วเจอกัน ไรงี้ ทำให้คนรอก็รอเก้อ ทุกคนก็ต้องมีความจำเป็นใช้เงินทั้งนั้น
ขอบคุณนะคับที่เข้าใจ พี่ไม่ได้ต้องการความแตกแยก ไม่ได้ต้องการเงินหรือหน้าเลือดขนาดนั้น แต่แค่อยากเตือนทุก ๆ คนไว้เท่านั้น เอาเป็นว่า ปิดกระทู้ไปเลยดีกว่านะ คนที่ยังไม่ได้เจอแบบนี้จะได้เจอด้วยตัวเอง ใครที่เจอแล้วก็ขอให้จำเหมือนผมว่า พี่น้องไม่มีอีกต่อไปก็แค่นั้นสำหรับคนแบบนี้:coolly-0040:

พี่น้องครับ....เตรียมพบกับการกับมาครั้งยิ่งใหญ่ของโลมาบางแสนโซนกับการมิตติ้งใหญ่ของเซฟบางแสนโซน...เดือนพฤศจิกายนนี้แน่นอน ป๋ายศจัดให้

ไฟล์แนบ

58 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 53
แก้ไขล่าสุด:
ใจเย็นๆนะครับมีอะไรค่อยๆคุยกันครับอย่ามีปัญหากันเลยค่อยพูดค่อยจากันครับ

พี่น้องครับ....เตรียมพบกับการกับมาครั้งยิ่งใหญ่ของโลมาบางแสนโซนกับการมิตติ้งใหญ่ของเซฟบางแสนโซน...เดือนพฤศจิกายนนี้แน่นอน ป๋ายศจัดให้

เจอกันคับ ขอบคุณคับ:coolly-0044:

เห้อออทำงานอีกและ

เห็นงานเป็นลม

เห็นนมแล้วอยากจับ

จับด้วยพี่ก้องงงง

ต้องการซื้อรถตู้ หัวจรวด (หลังคาเตี้ยก็ได้ -หลังคาสูงก็ได้)มีใครจะขายบ้าง หรือพบเจอแถวไหน รบกวนแจ้งเบาะแสด้วยคับ งบไม่เกิน 220000คับ tel..0891199153 วิน

ได้เที่ยวทะเลอีกแล้ว:coolly-0033:

เย้ๆๆ ว่าจะอยากไปเดือนนั้นพอดีเลย

สี....นี้หว่าไง OK ป่ะ

ไฟล์แนบ

8.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 62

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม