• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ดีตอนเช้าคับบบบ อากาศแดดไม่ค่อยมี แต่ร้อนชิบ

สวัสดีตอนเช้าคับพี่น้องงง

เดือนมีนาคมเจอกันมิตติ้งคับผมมมม

นัดประชุมย่อยก่อนดีกว่าไหมครับ เพื่อน Note คิคิ :coolly-0022:

หวัดดีคับทุกคนนนน แต่เช้าเลย ง่วงๆ ๆ ถ้าพร้อมกานก่อน ก็นัดจัดกันเจอได้เลย ....... อยากมิตติ้งย่อย ก็เจออู่พี่โค้ช เลยป่าว 5555+ ปิดอู่ยกของกลับ

เห็นด้วยงับเพื่อน แต่วิ่งให้ไวเน้อ คิคิ :coolly-0021:

ก็สองจิตสองใจครับ ถ้าซื้อก็ขาย ครับ ไม่มีใครซื้อก็ทำไปเรื่อยๆครับ
เสียดายเหมือนกันรอทำบอดี้มาชาติกว่า เหนื่อยเหมือนกันครับโดนมาเยอะ

อย่าขายเลย Pipe เสียดายน้อง :coolly-0040:

น้องคนไหนที่ว่าจะขายโช๊คเดิม ติดต่อกับมาหาผมอีกที่น่ะ ลืมเบอร์น่ะครับ ขอบคุณ

มาแต่เช้าคับ ตรุษจีนแว้ววววว กินไก่ๆๆๆๆๆๆ:coolly-0010:

...........................2,1................................

อาทิตย์นี้แยกร่าง ลุยงานเสียง โหลดติดดิน ล้อเหล็กชุบโครม

...........................2,1................................

อาทิตย์นี้แยกร่าง ลุยงานเสียง โหลดติดดิน ล้อเหล็กชุบโครม

:coolly-0033:ตั้งหน้าตั้งตารอนะพี่ก้อง อยากเห็นๆ

สวัสดีค่ะพี่โค้ช....รบกวนขอเบอร์พี่หน่อยค่ะ...พอดีว่าจะเอารถที่บ้านไปเข้าค่ายที่อู่พี่บ้างอะ...
ขอบคุณค่ะ

สวัสดีค่ะพี่โค้ช....รบกวนขอเบอร์พี่หน่อยค่ะ...พอดีว่าจะเอารถที่บ้านไปเข้าค่ายที่อู่พี่บ้างอะ...
ขอบคุณค่ะ
0859198817:coolly-0043:

สวัสดียามเย็นคาบ ได้เวลาดื่มแล้ว..............ว โชนนนนนนนนนนนนนนนนน

สเต๊ปต่อไป ของเซฟ ฟีโน่
:coolly-0023:สิ้นเดือนนี้เจอกันแน่นอน RB26 GTR

ไฟล์แนบ

• 400476_291555194227625_1542094206_n (431x588).jpg
    400476_291555194227625_1542094206_n (431x588).jpg
    56.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 44

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม