• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่โค้ช มีเต็ด 4.1 ABS 3แฉก ป่าวคับๆๆๆ มีแจ้งด้วยนะคับผมมมม

พี่โค๊ชสุดที่เลิฟครับ เครื่อง 26 ฝาแดงในตัว 34 ที่มี 6 speed ราคาเท่าไหร่หรือครับ

เครื่อง 26 ฝาทอง เกียร์ธรรมดา ราคาเท่าไหร่ครับ

แล้ว VQ35HR เกียร์ธรรมดา ราคาเท่าไหรครับ พี่โค๊ช แค่อยากรู้ราคานะครับ

เครื่อง 2JZ GTE 6 Speed ราคาเท่าไหร่ครับ รบกวนตอบด้วยนะครับ

พอดี 1 กับ Nat อยากรู้ครับ

เผื่อ เสี่ย Nat กับ เสี่ย Note จะวางคนละเครื่องครับ คิคิ

แก้ไขล่าสุด:
พี่โค๊ชสุดที่เลิฟครับ เครื่อง 26 ฝาแดงในตัว 34 ที่มี 6 speed ราคาเท่าไหร่หรือครับ
แล้ว VQ35HR เกียร์ธรรมดา ราคาเท่าไหรครับ พี่โค๊ช แค่อยากรู้ราคานะครับ

จะเล่นตัวนี้กันเลยเหรอ???? สวดยอดดดด:coolly-0023:

ชาวปราการจะแรงกันใหญ่แล้ว

เดือนมีนาคมมิตติ้งโซนเซฟปราการ

สิ้นเดือนวันเสา 31 มีนาคม จร้าๆๆๆๆ สถานที่ และเวลา ไว้จะใกล้ๆบอกอีกทีเด้อออ เจอกาลลลล

พี่โค๊ชสุดที่เลิฟครับ เครื่อง 26 ฝาแดงในตัว 34 ที่มี 6 speed ราคาเท่าไหร่หรือครับ 120000 คับสำหรับตัวนี้

เครื่อง 26 ฝาทอง เกียร์ธรรมดา ราคาเท่าไหร่ครับ 80000 ประมาณนี้คับ

แล้ว VQ35HR เกียร์ธรรมดา ราคาเท่าไหรครับ พี่โค๊ช แค่อยากรู้ราคานะครับ ไม่เคยถามคั้บเพราะไม่ชอบ

เครื่อง 2JZ GTE 6 Speed ราคาเท่าไหร่ครับ รบกวนตอบด้วยนะครับ 80000 ขึ้นคับ

พอดี 1 กับ Nat อยากรู้ครับ

เผื่อ เสี่ย Nat กับ เสี่ย Note จะวางคนละเครื่องครับ คิคิ
ตอบให้แล้วนะคับเสี่ยน้อยทั้งหลาย
เดือนมีนาคมมิตติ้งโซนเซฟปราการ

สิ้นเดือนวันเสา 31 มีนาคม จร้าๆๆๆๆ สถานที่ และเวลา ไว้จะใกล้ๆบอกอีกทีเด้อออ เจอกาลลลล
นานเกิ๊น:coolly-0018:

จัดไปครับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:coolly-0004:

เครื่อง RB 25 BO ของครบ อินเตอร์ เกียร์ กล่อง เลขเครื่อง 47000 บาท
เครื่อง RB 26 BO ของครบ อินเตอร์ เกียร์ กล่อง เลขเครื่อง 60000 บาท:coolly-0003:
เห็นแล้วอยากกลับไป เป็น RB จัง :coolly-0046:

สวัสดีตอนเช้าคับพี่น้องงง

เดือนมีนาคมเจอกันมิตติ้งคับผมมมม

หวัดดีคับทุกคนนนน แต่เช้าเลย ง่วงๆ ๆ ถ้าพร้อมกานก่อน ก็นัดจัดกันเจอได้เลย ....... อยากมิตติ้งย่อย ก็เจออู่พี่โค้ช เลยป่าว 5555+ ปิดอู่ยกของกลับ

อ่าวไม่ขายแล้วหรอรูปหล่อ เปลี่ยนใจยังทันน่ะ คิคิ
ก็สองจิตสองใจครับ ถ้าซื้อก็ขาย ครับ ไม่มีใครซื้อก็ทำไปเรื่อยๆครับ
เสียดายเหมือนกันรอทำบอดี้มาชาติกว่า เหนื่อยเหมือนกันครับโดนมาเยอะ

ก็สองจิตสองใจครับ ถ้าซื้อก็ขาย ครับ ไม่มีใครซื้อก็ทำไปเรื่อยๆครับ
เสียดายเหมือนกันรอทำบอดี้มาชาติกว่า เหนื่อยเหมือนกันครับโดนมาเยอะ

อย่าขายเลยเก็บไว้เป็นลูกรักต่อไป....แต่ถ้าขายได้แล้วมันคุ้มกะที่เสียไป หายเหนือยก็โอเคนะ ไปป์ จัดไปยังไงก็ยังเจอกานอยู่ดี:coolly-0003:

อย่าขายเลยเก็บไว้เป็นลูกรักต่อไป....แต่ถ้าขายได้แล้วมันคุ้มกะที่เสียไป หายเหนือยก็โอเคนะ ไปป์ จัดไปยังไงก็ยังเจอกานอยู่ดี:coolly-0003:

เคยมีด้วยเหรอ??? ขายแล้วคุ้ม อะ 555+:coolly-0023:

5555+ ก็ไม่มีไง พิมพ์ไปงั้นเผื่อไปป์จะใจอ่อนไม่ขาย

หวัดดีคับพี่น้อง เป็นไงกันบ้างแล้วคับ แอบสุ้มกันไปถึงไหนแล้ว:coolly-0043:

.....................4,3....................

โค้ชหาท่อร่วม 26 เปล่าให้พี่อัน ได้ไหมครับ

.....................4,3....................

โค้ชหาท่อร่วม 26 เปล่าให้พี่อัน ได้ไหมครับ
ไม่รับปากนะคับพี่เด่วจะลองดูให้ เล่นหาของยากซะด้วย:coolly-0023:

ดีตอนเช้าๆคับพี่น้องปราการ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม