• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

หวาดดียามดึกครับ อิอิ

สวัสดีแต่เช้าคับผมมม:coolly-0003:

ดีคับทุกโคนนนนนน ทำงานๆ

สวัสดีชาวปราการทุกท่านคาบ

ลัน ล้า ละ ลั่น ลัน ล้าาาาาา อุ๊ว๊ะ 55555555555

สวัสดียาเช้ากับฝนตกโคดดดด

พี่ก้องอารมณ์ดีสงสัยจะมีของมาฝากน้อง อิอิ:coolly-0045:

ประกาศ.... เสาร์พรุ่งนี้ ใครว่างมามิตติ้งย่อยกันคับ มาพบปะพูดคุย เมากัน ใครว่าเชิญนะคับ

หวัดดีคับบบบบ ว่างเชิญ ว่างเชิญ ว่างเชิญ ๆ ๆ ๆ

พรุ่งนี้ที่ไหนเอ่ย:coolly-0003:

ที่เดิมเลยนะคับบบบ ปั๊ม4*4 6โมงเปนต้นไป.......จะได้เจอกานก่อนรับมิตติ้งใหญ่ ณ เดือนมีนาคม 2ฮาๆๆๆๆๆ

เดี๋ยวไปรอ มิด 4*4 ตั้งแต่ 5 โมงเลย....

พี่โน๊ต ไอ้ไฟตาบอดอ่ะ ถ้าไม่ได้ใช้พรุ่งนี้ติดรถมาด้วย ขอผมเอามาลองใส่ก่อนน่ะครับ

ประกาศ.... เสาร์พรุ่งนี้ ใครว่างมามิตติ้งย่อยกันคับ มาพบปะพูดคุย เมากัน ใครว่าเชิญนะคับ
มากันเยอะๆน่ะครับบบบบบ

555+กำลังบอกเลยว่า มา5โมงไม่ใช่ 6โมงกว่ากลับแล้วนะ พวกพี่ไม่กัด อย่าไปกัวๆ รอกินกันดึกๆหน่อยสิ

พอดีวันเสาร์จะมีงานที่โชว์รูม TOYOTA@United สาขา ปู่เจ้า จองรถในงาน แถม เนวิเกเตอร์ ฟรี สอบถามผมโดยตรงเลยนะครับ 084-729-1723 ไอซ์ ครับ

กลับก่อนมีงอล พี่อาทถึงกลับขอให้อยู่ อิอิ :coolly-0010:

ไม่ว่างแต่อยากไปทำไงดีอ่า

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม