เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

คุณPAXTAX ลองโทไปถามคนชื่อBAKA เซฟน้ำเงิน (ชื่อเมษ)ก็ได้คับ เค้าทำเต้นอยู่ แยกเทพารักษ์คับ เผื่อเค้าหาได้สภาพโอเคหน่อยคับ บอกแน็ตฝากมาก็ได้คับ 0867712174 (ไม่มีส่วนได้ส่วนเสียนะ แค่อยากให้ได้รถสวยๆ ไม่เหมือนผม) ตามนี้คับ

แน๊ตบอกต่ายให้พี่หรือยัง

ถ้าไม่เอาพี่จะได้ลงขาย

ก้อง

คุณPAXTAX ลองโทไปถามคนชื่อBAKA เซฟน้ำเงิน (ชื่อเมษ)ก็ได้คับ เค้าทำเต้นอยู่ แยกเทพารักษ์คับ เผื่อเค้าหาได้สภาพโอเคหน่อยคับ บอกแน็ตฝากมาก็ได้คับ 0867712174 (ไม่มีส่วนได้ส่วนเสียนะ แค่อยากให้ได้รถสวยๆ ไม่เหมือนผม) ตามนี้คับ

โทรบอกคุณเมษไว้แล้วครับ ให้ช่วยดูให้ ช่วงนี้ที่เต้นท์เค้าไม่มี A31 เหลือเลย
ขอบคุณที่แนะนำช่องทางนะครับ....

Paxtax - ช่วยให้ได้รถไวๆนะคับมิตติ้งจะได้มาเจอกันนะคับ

พี่ก้อง - โน๊ตบอกต่ายละเด๋วต่ายสงสัยจะโทหาพี่อีกทีคับ

ไอต่ายมันหายหัวไปไหนฟะ

ดีคับพี่ รถสวยคับคันนี้ ฝาแฝดเลยๆ ชื่อไรนะคับจำมะได้แย้ว :coolly-0023:

คริคริ....K" เอ็มคร้า...ชมเว่อร์ๆๆ อยากสวยก่าเน้อีก....ไม่ชอบอ่าหลังคาผุ....555:coolly-0024:

ว่าแต่เสาร์นี้ที่จะไปบางแสน มีใครจะตามไปช่วงเย็นบ้างไม๊คับ ???

คริคริ....K" เอ็มคร้า...ชมเว่อร์ๆๆ อยากสวยก่าเน้อีก....ไม่ชอบอ่าหลังคาผุ....555:coolly-0024:

ฮาๆๆเหมือนกานทุกคันคับเอ็ม แต่ชอบพาทมาก ในฝันเลย แต่ทางเข้าบ้านไม่อำนวย :coolly-0036:

ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยเหลือนะครับ แล้วคงได้เจอกันเร็วนี้ครับ วันหยุดต้องออกไปตระเวณหา CEF ครับ เผื่อจะเจอที่ใช่ก่อนงานมีตติ้ง ถ้าเสาร์ไม่ติดจะขอไปด้วยนะครับ :coolly-0035:
มีงบเท่าไหร่คับที่เต้นท์ผมมี 2 คัน สีขาว j ไม่โบคับ ชุดแต่งครบล้อแม็ก ส่วนอีกคัน เป็นสีเทาซินเวียคับเดิม ๆ ได้สีอย่างเด๋วสี่ตัวเด๋วกับที่เค้าฮิต ๆ กันตอนนี้คับ ส่วน อีกคันอยู่ข้าง ๆ เต้นท์คับ ทำเป็นสกายทั้งคันแล้วหน้าหลัง โลบาร์ เกียร์ m/t รับรองหล่อคับแต่ราคาแรงคับ ลองดูคับ ขอให้ได้รถไว้ ๆ

เอาคันนี้มะ ขอ20หมื่น

เป็นไงบ้างคนสวยไม่ได้คุยกันตั้งนานเลยนะสบายดีเปล่าว

อุ้ย :coolly-0040: สบายดีค่ะพี่ตั้ม แล้วเมื่อไหร่จะมาเที๋ยวสุรินทร์อีกค่ะ อิอิ
พี่ตั้มสบายดีนะค่ะ:coolly-0003:

มีงบเท่าไหร่คับที่เต้นท์ผมมี 2 คัน สีขาว j ไม่โบคับ ชุดแต่งครบล้อแม็ก ส่วนอีกคัน เป็นสีเทาซินเวียคับเดิม ๆ ได้สีอย่างเด๋วสี่ตัวเด๋วกับที่เค้าฮิต ๆ กันตอนนี้คับ ส่วน อีกคันอยู่ข้าง ๆ เต้นท์คับ ทำเป็นสกายทั้งคันแล้วหน้าหลัง โลบาร์ เกียร์ m/t รับรองหล่อคับแต่ราคาแรงคับ ลองดูคับ ขอให้ได้รถไว้ ๆ

เอาสกายได้ม๊าคับ:coolly-0046:

ฮาๆๆเหมือนกานทุกคันคับเอ็ม แต่ชอบพาทมาก ในฝันเลย แต่ทางเข้าบ้านไม่อำนวย :coolly-0036:

คริคริ.....บ้านอยู่ไหนคร้า....:coolly-0003:

Paxtax - ช่วยให้ได้รถไวๆนะคับมิตติ้งจะได้มาเจอกันนะคับ

พี่ก้อง - โน๊ตบอกต่ายละเด๋วต่ายสงสัยจะโทหาพี่อีกทีคับ

เมื่อวาน โทรหาพี่แล้ว

โทรศัพท์เสียงก็ดัง เมียนั่งข้างๆๆ หูกระดิกเลย เขร้

M/T ท้งสองคันรึครับ ผมอยากได้ A/T น่ะครับ ขอเบอร์โทรด้วยครับ เดี๋ยวโทรหาดีกว่า คุยในนี้อาจผิดกฎ

เอาคันนี้มะ ขอ20หมื่น

คุณอั๋นจะปล่อยจริงรึเปล่าครับ....ผมชอบนะ A/T รึเปล่าครับ เดี๋ยวโทรหานะครับ

แก้ไขล่าสุด:
หวัดดีปราการ วันนี้ใครไปเชียงกงบ้างบอกด้วยนะ อยากได้เบาะซิ่งแท้ ๆ ซักคู่

คริคริ.....บ้านอยู่ไหนคร้า....:coolly-0003:

บ้านอยู่ตรงข้าม โรงเรียนนายเรือคับ ข้างไปรษณีย์ เหอะๆ ต้องเข้ามาดูว่า ลูกระนาดเจ้าพ่อ ขนาดไหน เนินขึ้นทางเข้าไปบ้าน นี่มันภูเขา นิ :coolly-0036:ลิ้นแตกแล้วแตกอีก

เมื่อวาน โทรหาพี่แล้ว

โทรศัพท์เสียงก็ดัง เมียนั่งข้างๆๆ หูกระดิกเลย เขร้

อิอิแฟนพี่นึกว่าสาวที่ไหนโทมาละสิคับ

หวัดดีปราการ วันนี้ใครไปเชียงกงบ้างบอกด้วยนะ อยากได้เบาะซิ่งแท้ ๆ ซักคู่

เบาะพี่ก็ซิ่งนิคับ ถ้าไม่ใช่พี่ก็พานั่งไปกับรถพี่ เอาไปซิ่งสักรอบสองรอบคับ .......:coolly-0010:เดี๋ยวก็กลายเป็นเบาะซิ่ง :coolly-0028:

อย่าเรียกตัววรนุช นะคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม