เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

หวัดดีคับพี่ๆ ทุกท่าน ผมน้องใหม่ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

พี่แน็ต ยังจะเอาอยู่ไหม ชุดแต่งรอบคันผมอ่ะ
ขายน่ะ 3000 //55++

พี่หนึ่ง แอด เฟช กะเอ็มผมหน่อยดี มีเรื่องคุยกันหลังไมค์

พี่แน็ต ยังจะเอาอยู่ไหม ชุดแต่งรอบคันผมอ่ะ
ขายน่ะ 3000 //55++

ดีคร้าบบบ น้องต๊ะ .............เอิ่ม เอาแค่หน้า+กลางได้มั้ย ฮาๆๆ ลดหน่อยเหลือสัก 300 :coolly-0046: ขายแล้วจะใส่ไรละคับ ค่อยว่ากันอยากได้ๆพาทใหม่

หวัดดีคับทุกท่าน..ในวันที่อากาศร้อนมาก

ท้าย ดำ 3000 มีตำนินิส1
น่าชื้อไหมครับพี่ๆ

ไฟล์แนบ

41 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 37
ท้าย ดำ 3000 มีตำนินิส1
น่าชื้อไหมครับพี่ๆ

ตำหนิที่ว่ารับได้หรือปล่าว

ถ้าไม่น่าเกลียด 3,000.- เอาไว้ก่อนก็ดี

ตอนนี้สภาพพอสวย ไม่นางฟ้า(แค่พอสวย)

ก็ปาเข้าไป ต่ำๆ 4,500.-แล้วคร้าบบบบบบ........,,,

ใช่แล้วตามพี่ก้องคับ ถ้ารอยนิดเดียวมองเพลินๆมองมะเห็นก็หยิบก่อนดีกว่า ตามเจ้าของเงินเลย รับได้ก็สอย

เห็นแก่ พี่ๆน่ะเนี่ย ไม่ขัดคับ เย็นนี้ไปรับของเลย 555+

555+ ท้ายเดิมพี่รอต่อนะ อิอิ

แล้วเรื่องพาท จะยกให้พี่หรอ แล้วพาทน้องจะใส่ไร

สว่นพาท หรอพี่ ...
กาบข้าง+กันชนหน้า +หูลากมิเนียม แถมกันชนหลังเดิม
เอาไปเลย 2900 +เบียร์สิง1ขวด กรึ่มๆ..

ผมว่าจะทำลูกผสม อ่ะคับพี่ ยูราส+เวอร์เท็ค กำลังหาพาสอยู่

จัดไปน้อง ว่างๆมาเจอกานที่ปั๊มแลกของลับๆ อย่าให้คนอื่นเห็น เดี๋ยวมีพิรุด นะน้อง

กาบข้าง+กันชนหน้า +หูลากมิเนียม แถมกันชนหลังเดิม
เอาไปเลย 2900 +เบียร์สิง1ขวด กรึ่มๆ..

งั้นเอา2000ถ้วนได้มะ มะเอากันชนหลัง 555+ มะช่ายไรลกบ้านมาก ถามหนึ่ง มีแต่กันชนหลังเดิมเต็มบ้านเลย มีเบียให้ 1ขวด

กันชนหน้าผม แท้ยุ่นน่ะคับ บางเบาทนทานแข็งแรง... ไม่ไช่ไฟเบอร์บ้านเรา
555+อวดของดีหน่อย..

ไว้คุยกานนะ ชอบมากของแท้เนี่ย ฮาๆๆๆ

ต๊ะ แล้วกาบข้างคู่นึง เบียร์กี่ขวดดี อะ อิอิ....:coolly-0026:

555+ พี่อาทแย่งผมแล้ว แล้วแต่ไงก็ได้คับ หารกานป่าว

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม