เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

นานมากที่ไม่ได้มาแวะเวียน
สวัสดีครับทุกคน
สวัสดี แน๊ต โน้ต พี่ดำ คุณหนึ่งยูราส และอีกหลายๆคน

ไม่ได้เข้ามานานมาก
ไม่รู้ว่างาน 8 ปี จะได้เจอกันหรือป่าว งานยุ่งมาก

สวัสดีครับ

พี่หนึ่งคับ ผมไปขับมาแล้วคับ 2เจโบ คันนั้น
มันทื่อๆ ยังไงไม่รู้ เจ้าของเขาบอกว่ามันเปลี่ยนไปขับไม่เหเดิมมือน
ตั้งแต่ ซ่อมมา ผมเลยไม่เอาดีกว่า กลัวมาพังที่ผม ฮ่าๆๆ
อด แรงเลยยยยยย.

อุ้ย งั้นแสดงว่า แม้ง ทำมาไม่ดีอะน้อง ทำถึงขึ้น คล้าย Over Hall แล้ว ยังไม่ได้เรื่อง ก็ปล่อยมันไปเหอะ ไม่งั้นเดียวเสียตังอีกรอบอะน้องเอ้ย

สวัสดีทุกคนคาบ

มานั่งรถไฟแบร่ิงดูคับพี่น้อง

ดีตอนเช้าคับทุกท่าน พี่โค้ชชช จะหนีไป 2เจโบ แย้วหยออออ
ป่าวคับแค่อยากลองทำ 3j ดูเฉยๆ ก๊าป

สวัสดีทุกคนคาบ
หวัดดีคับเสี่ยเมษ

มานั่งรถไฟแบร่ิงดูคับพี่น้อง
ไม่เอาอ๊ะกูมีรถ

มาๆเช้าๆ:coolly-0013:
หวัดดีคับพี่หน่อย วันเสาร์นี้ไปเจอกันป่าวคับ

https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/55992&page=7

ฝากดูแลหน่อย สมาชิกใหม่ เห็นว่าอยู่แถบสำโรง
และเค้าสนใจจะมางาน 8 ปีด้วย ถ้ารถใครว่าง หรือยังงัย
ฝากดูแลด้วยนะ ขอบคุณคับ

https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/55992&page=7

ฝากดูแลหน่อย สมาชิกใหม่ เห็นว่าอยู่แถบสำโรง
และเค้าสนใจจะมางาน 8 ปีด้วย ถ้ารถใครว่าง หรือยังงัย
ฝากดูแลด้วยนะ ขอบคุณคับ

คิดว่า ญ จะเทคแคร์ให้ ซะหน่อย

ได้คร้าบพี่ ทุกโคนนน

มาเลยคับบริการให้ครบครัน กลุ่มเราไม่น่ากลัวอย่างที่คิดคับ

ดีคับพี่ ผมยังจำได้คับ อิอิ ถ้าว่าง วันที่ 20 นี้ วันเสา ตอนเย็นๆ 6.30 ขึ้นไป มาเจอกาน ปั๊มข้างๆ 4*4 ได้นะคับ พี่ จะได้เจอกานๆๆๆ
เว้นที่จอดรถไว้ให้ฝั่งพระประแดงด้วยนะน้อง ชักแถวไปแล้วไม่มีที่จอด กลับแน่ๆ

ฮาๆๆๆ ได้คับพี่วิน จะนอนแพล็งกิ้ง จองกานเลยคับ มาก็เหยียบได้เลยคับ :coolly-0010:

พรุ่งนี้เจอกานคับทุกคน ตั้งแต่ 6.30เป็นต้นไปคับ ............. ที่ปั๊มปตท.ข้างๆ4*4 เส้นศรีนครินทร์ มุมเข้าปากน้ำคับ

เว้นที่จอดรถไว้ให้ฝั่งพระประแดงด้วยนะน้อง ชักแถวไปแล้วไม่มีที่จอด กลับแน่ๆ
มาเอาไปสักที่ รอกันเป็นเดือน

ดีตอนเช้าคับพี่น้อง
วันนี้ 6.30 เย็นเจอกันคับพี่น้อง เด๋วเลิกงานแล้วจะรีบไปนะคับท่านนนน

โอ้ยเศร้าอดไปอีกเช่นเคยผม
ทำไมชีวิตผมมันเป็นอย่างนี้เนี้ย
สงสัยต้องหาเลขาส่วนตัวแล้วมั้ง
ไม่เคยจัดตาราง ให้ลงล๊อกเลย
มีแต่ชนกันชนกัน
ต้องขอโทษจิงๆนะพี่ที่ไม่ได้ไป ไว้โอกาศหน้าเจอกัน
เมากันยาวๆครับ

ไม่เปนรัยน้องต้นยังไงพวกพี่ๆก็ไม่ได้ไปไหนมาเจอได้ตลอดเวลา
เวลางานน้อยลงค่อยมาป๊ะกัน อิอิ

อิจฉา..คนไปชุมนุมกันวันนี้จังเลย
ส่วนผมทำงานอีแล้ว ว้า...เสียดาย.

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม