เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

หวัดดีตอนเช้า กับอาการง่วงนอน อากาศแสนทรมานใจ จิงๆ

ขอบคุณคับพี่อั๋น คราวนี้ไปสะดวกแน่ๆ

ส วั ส ดี ต อ น เ ช้ า เ ช่ น กั น ค รั บ . . . ทุ ก ห น่ ว ย ง า น

แก้ไขล่าสุด:
งานมิตติ้งครบ 8 ปี มากันบึ้มๆนะ ปราการ

จัดไปคับพี่บิ๊กคับ:coolly-0010:

8ปีนี้ มีปิดประตูตีแมว 555+ อยู่ศูนย์ตำรวจเลย

สวัสดีชาวปราการทุกท่านคาบ

นานมากที่ไม่ได้มาแวะเวียน
สวัสดีครับทุกคน
สวัสดี แน๊ต โน้ต พี่ดำ คุณหนึ่งยูราส และอีกหลายๆคน

ไม่ได้เข้ามานานมาก
ไม่รู้ว่างาน 8 ปี จะได้เจอกันหรือป่าว งานยุ่งมาก

สวัสดี แน๊ต โน้ต พี่ดำ คุณหนึ่งยูราส และอีกหลายๆคน

ไม่รู้ว่างาน 8 ปี จะได้เจอกันหรือป่าว งานยุ่งมาก

ดีคับพี่ ผมยังจำได้คับ อิอิ ถ้าว่าง วันที่ 20 นี้ วันเสา ตอนเย็นๆ 6.30 ขึ้นไป มาเจอกาน ปั๊มข้างๆ 4*4 ได้นะคับ พี่ จะได้เจอกานๆๆๆ

ฝนตกขับรถระวังกันนะคับท่าน

สวัสดีคับ ญาติสนิด มิตรสหาย พี่ชายทั้งหลายแห่ล.

พี่หนึ่งคับ ผมไปขับมาแล้วคับ 2เจโบ คันนั้น
มันทื่อๆ ยังไงไม่รู้ เจ้าของเขาบอกว่ามันเปลี่ยนไปขับไม่เหเดิมมือน
ตั้งแต่ ซ่อมมา ผมเลยไม่เอาดีกว่า กลัวมาพังที่ผม ฮ่าๆๆ
อด แรงเลยยยยยย.

พี่หนึ่งคับ ผมไปขับมาแล้วคับ 2เจโบ คันนั้น
มันทื่อๆ ยังไงไม่รู้ เจ้าของเขาบอกว่ามันเปลี่ยนไปขับไม่เหเดิมมือน
ตั้งแต่ ซ่อมมา ผมเลยไม่เอาดีกว่า กลัวมาพังที่ผม ฮ่าๆๆ
อด แรงเลยยยยยย.
เค้ายกลงเหรอต๊ะ เค้าขายเท่าไหร่ อยากได้ ๆ :coolly-0033:

ดีตอนเช้าคับทุกท่าน พี่โค้ชชช จะหนีไป 2เจโบ แย้วหยออออ

ดีครับยังจำกันได้อิอิ:coolly-0045:

ดีคับบบบบ เช้าวันพุธ ง่วงนอนนนนนนนนนน แบะะะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม