เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่จี้ไฟซีนอลอีกข้างนึงพอเอามาได้มั้ยคับ คิคิ ขอบคุณล่วงหน้าคับ

แก้ไขล่าสุด:

หวัดดีพี่ ๆ น้อง ๆ เพื่อนๆ ชาวปราการทุกท่านไม่ได้เข้ามาซะนมยาน เฮ้ย นานนมเลย สบายดีกันป่าว:coolly-0010:

เอ๋ วันนั้น ใครมีกล่องปลั๊กหนาให้หนึ่งยืมสับบ้างน้า จะลองดูว่ากล่องมันต๊องเปล่าอะงับ

ที่บ้านมีแต่กล่องก้นลึกๆ ใส่ข้าวได้เยอะๆเอาไว้ไปกินที่ทำงานครับ 555+:coolly-0025:

พี่จี้ไฟซีนอลอีกข้างนึงพอเอามาได้มั้ยคับ คิคิ ขอบคุณล่วงหน้าคับ

น้องเอ๋ย..เตรียม รีเจนซี่ ไว้ให้พี่เลย 1 แบน
รีเจนซี่ มา ขอไป คิคิ

หวัดดีพี่ ๆ น้อง ๆ เพื่อนๆ ชาวปราการทุกท่านไม่ได้เข้ามาซะนมยาน เฮ้ย นานนมเลย สบายดีกันป่าว:coolly-0010:

555 เข้ามาที นมยานซะแล้ว :coolly-0028: ดีคับพี่ๆๆๆ

:coolly-0044:กราบขอบพระคุณน้องหนึ่งเปนอย่างมาก เพิ่งซ่อมเร็จเมื่อกี้เอง ลองใช้ก่อนถ้าไม่ดี กล่องมายแม่งเลย

:coolly-0044:กราบขอบพระคุณน้องหนึ่งเปนอย่างมาก เพิ่งซ่อมเร็จเมื่อกี้เอง ลองใช้ก่อนถ้าไม่ดี กล่องมายแม่งเลย

อุ้ย ซ่อมกันเยอะเลย ผมกัวต้องซอ่มด้วยอะ:coolly-0018:

วันนี้เข้ามาถ่วงสิทธิ์ ครับ ...
1.น้องต้น สายไฟซีนอลที่ยังค้าง 1เส้น (ร่วมเป็นเบียร์ 1 ลัง)
2.น้องโน็ต ไฟซีนอล 1ชุด (รีเจนซี่ 1 แบน)
2 คนนี้ เจ้าภาพร่วม ณ.วันเสาร์น่ะครับ :coolly-0010: :coolly-0010: :coolly-0010:
ส่วนว่าจะเป็น /วัน/ ไหนก็แล้วแต่สมาชิกจะเห็นชอบแล้วกัน ขี้เมาทั้งหลายไม่ควรพลาด

พอดีผมอยากใส่ เต็ด4.3 กับแพเดิม มันจะใส่กันใด้ไหมคับ
แล้วต้องซื่อเต็ดของ อะไร แปลงเยอะไหม งบประมานเท่าไหร
ซื่อใด้ที่ไหน ใส่แล้วมันจะแตกต่างกะของเดิมมากไหมคับ หรือพี่ๆใครมี จะปล่อย รบกวนพี่ๆให้ข้อมูลและคำแนะนำหน่อยคับ

ขอให้เจ้าภาพทั้ง 2 ท่าน เข้ามารับทราบด้วยครับ อิอิ:coolly-0040:

เสาร์นี้ว่างมาเจอกัน ณ จุดนัดเดิมน่ะคับพี่น้อง

รับทราบคับพี่จี้เด๋วเสาร์นี้เมากันเลยคับ อิอิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม