เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พอดีผมอยากใส่ เต็ด4.3 กับแพเดิม มันจะใส่กันใด้ไหมคับ
แล้วต้องซื่อเต็ดของ อะไร แปลงเยอะไหม งบประมานเท่าไหร
ซื่อใด้ที่ไหน ใส่แล้วมันจะแตกต่างกะของเดิมมากไหมคับ หรือพี่ๆใครมี จะปล่อย รบกวนพี่ๆให้ข้อมูลและคำแนะนำหน่อยคับ

ใส่ได้เลย เต็ดของเซฟิโร่เนี้ยแหละต้องดูด้วยมันจะมี 2 ตัว ตัวมีเอบีเอส กับไม่มีเอบีเอส เพลาข้างกี่แฉก งบ 2-3000 ใสแล้วล้อจะหมุนพร้อมกันทั้ง 2 ข้าง ของเดิมจะหมุนข้างซ้ายข้างเดียว ส่วนหาซื้อได้ที่ไหนแนะนำให้โทรหา ป๋าลอง a31418 แต่จะเปลี่ยนทั้งทีแนะนำเปลี่ยนทั้งแพไปเลย ทีเดียวจบ ผมก็เปลี่ยนทั้งแพ แต่เป็นแพของเซฟิโร่เนี้ยแหละแต่มีเต็ด 4.3 ^^

:coolly-0044:กราบขอบพระคุณน้องหนึ่งเปนอย่างมาก เพิ่งซ่อมเร็จเมื่อกี้เอง ลองใช้ก่อนถ้าไม่ดี กล่องมายแม่งเลย

อุ้ย ครับพี่ลุย แต่ผมสิครับ ชิพ คล้ายมีรอยละลาย ไดโอต หนึ่งตัว

เกือบจะละลายแล้วครับ มันจะซ่อมได้ไหมครับ แล้วราคาน่าจะเท่าไหร่ครับ

พี่ลุย ฝากถามให้ทีครับ เห้อ ถ้าเป็นที่ไดโอต อย่างเดียวไม่เคลียดเลย

เป็นที่ชิพ ด้วยซะงั้น เหอ :coolly-0037: พี่น้องครับ ใครมีกล่องให้หนึ่งลองบ้าง

ไหมครับ j bo ปลั๊กหนานะครับ อยากรู้ว่ามีอย่างอื่นเสียอีกไหมครับ :coolly-0023:

สวัสดีชาวโลก ขอบคุณท่านช้างสำหรับกะจังโคเมียมคาบ
เสาร์นี้อดไปอีกแล้วคาบ จะต้องเดินทางไปภูเก็ต เด๋ยวจะเอาน้ำทะเลมาฝากนะคาบทุกคน
ของฝากท่ี่หายากที่สุด

แก้ไขล่าสุด:
อยากได้ซีนอลด้วยคับ แลกน้ำเมา แต่ใส่ให้ด้วยนะคับ อิอิล้อเล่น

สวัสดีชาวโลก ขอบคุณท่านช้างสำหรับกะจังโคเมียมคาบ
เสาร์นี้อดไปอีกแล้วคาบ จะต้องเดินทางไปภูเก็ต เด๋ยวจะเอาน้ำทะเลมาฝากนะคาบทุกคน
ของฝากท่ี่หายากที่สุด

ขอเปนสาวภูเก็ตได้มั้ยคับ เมษ

:coolly-0044:รถกรูใช้ได้แล้วโว้ย

ถ้าซ่อมได้แปลว่าไปทํากับป๋าเบิร์ดมาแน่เลย แอ๊ะย้อเย่น

มาสวัสดีตอนสายด้วยคนครับ :coolly-0030:

สวัสดียามบ่ายๆ ร้อนๆคาบ เสาร์นี้ไม่ได้ไป เสาร์หน้ามีนอกรอบไหมคาบ
เศร้า

สวัสดียามบ่ายๆ ร้อนๆคาบ เสาร์นี้ไม่ได้ไป เสาร์หน้ามีนอกรอบไหมคาบ
เศร้า

มาเจอคุยๆแปปๆกลับก็ได้คับให้หายคิดถุงจะได้ไม่ดึกมาก อิอิ:coolly-0010:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม