เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

:coolly-0042::coolly-0017::coolly-0041:พี่ น้อง ท่านใดพบเหนกล่อง J bo เกียร์ M/T ช่วงแจ้งด้วยนะครับ เนื่องจากกล่องรถผมได้จากโลกนี้ไปแล้วเมื่อเช้านี้ ช่วยเปนหูเปนตาให้หน่อยนะพี่น้อง

ระบุสัญชาติด้วยครับพี่ลุย ว่า หนา - บางครับ

ถ้าบาง พี่ตั๊ม น่าจะช่วยได้ครับ :coolly-0028:

To ต๊ะ เดี๋ยวไง พี่โทรบอกครับ

To ต้น รถพี่สบายดีคัรบ แต่ น้ำมัน มันแพงครับ ไม่อยาเติมอะ เลยอาศัยต๊ะไปด้วย
คนครับ คิคิ

สรุปต้น แอร์ ไม่ต้องเปิดครับ รถพี่ขับยังไม่เปิดแอร์เลย เปลืองน้ำมันครับ คิคิ

วาดดีค่ะชาวปราการ คิดถึง หนุ่มๆๆปากน้ำ:coolly-0009: จัง
ร้อนจังสุรินทร์ :coolly-0031: ปราการร้อนบ้างป่าวน่า :coolly-0027:

ร้อนสุดๆคับ ถึงจะร้อนแต่ใจไม่ร้อนนะคับ อิอิ

อิอิดีคับ อากาศฝนตกอีกแล้ว

หวัดดีปราการทุกท่าน

ไฟล์แนบ

83 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 45
    76.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 47
    65.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 47
วาดดีค่ะชาวปราการ คิดถึง หนุ่มๆๆปากน้ำ:coolly-0009: จัง
ร้อนจังสุรินทร์ :coolly-0031: ปราการร้อนบ้างป่าวน่า :coolly-0027:

ร้อนครับ แต่ดีที่มีฝนตกจ้า แต่ช่วงนี้ฝนตกเกือบทุกวันเลยครับ คิคิ :coolly-0031:

ร้อนรุ้มหราน้อง:coolly-0001:

พี่ลุย เครื่องพี่ ปลั๊กหนาเปล่าครับ ผมกำลังหากล่องมาสับดูครับว่ากล่องผม

เอ๋อเปล่าครับ หรือเดินเบาผมเน่ากันแน่ เห้อ :coolly-0017:

โอ้ว อยากได้เกียร์ กระโปก เอ้ย เกียร์ กระปุกลูกใหม่ครับ วันนั้นไปเดินเซียงกงมา

กิเลสขึ้นเลยครับ คิคิ แล้วก็กล่อง Apexi อีก เห้อ แต่รอไปก่อน ไม่รีบครับ คิคิ

ส่วนโบไว้ที่หลังครับ รอช่วงล่างแน่นกว่านี้ก่อนครับผม คิคิ

โอ้ว อยากได้เกียร์ กระโปก เอ้ย เกียร์ กระปุกลูกใหม่ครับ วันนั้นไปเดินเซียงกงมา

กิเลสขึ้นเลยครับ คิคิ แล้วก็กล่อง Apexi อีก เห้อ แต่รอไปก่อน ไม่รีบครับ คิคิ

ส่วนโบไว้ที่หลังครับ รอช่วงล่างแน่นกว่านี้ก่อนครับผม คิคิ

555+ล่อแหลมตลอด :coolly-0042:

พี่ลุย เครื่องพี่ ปลั๊กหนาเปล่าครับ ผมกำลังหากล่องมาสับดูครับว่ากล่องผม

เอ๋อเปล่าครับ หรือเดินเบาผมเน่ากันแน่ เห้อ :coolly-0017:

บางๆๆไอ้น้อง:coolly-0017:

TO พี่ต๊ะ แหมอยากนั่งเบาะใหม่จังเลย
TO พี่ลุยสุดหล่อและโสดแถมยังวิงอีก ผมมีกล่องใบ1 ที่บ้านพี่ กล่องของขวัญเพื่อนให้มายังไม่แกะเลย ของใหม่เอาไปใส่กับเจได้ปะ 555
TO พี่โครชโครตหล่อ ว่างๆวันอาทิษมานั่งเล่นฝั่งนี้ปล่าว
TO พี่ต่าย หายไปเลยนะพี่ เดียวปัจตามไปกินเหล้าฟรี
TO พี่หนึ่ง รถเป็นไรอีกอะพี่

ส่วนเรื่องของตัวเอง คือ เมื่อ วานวิ่งรถไป เปิดแอร์ไปด้วย ความร้อนขึ้นเฉย
แต่พอปิดแอร์ แล่วความร้อนหาย มันเป็นเพราะอะไรหรือครับ
สาเหตุที่1ผมว่า ผมเติมน้ำตรงที่มันเติมน้ำผมเติมไปแม้งก็ออกหมดไม่ใช่หม้อน้ำวิ่งเข้าเครื่องนะ
เห็นเขาบอกว่าเป็นน้ำที่เข้าแอร์อะไรนี่แหละ ไม่รู้มันเกี่ยวกันปล่าวแต่เหนคนบอกว่า น้ำตงนี้ไม่เกี่ยวอะไรกันก็ได้
พี่ๆพอแนะนำผมได้มะว่ามันเพราะอะไร แล้วมันเกี่ยวกับตรงนั้นใหม
น้ำตาจะไหลสิ้นเดือนทีไรต้องพังนู้นนี่ทุกที

คุณต้นไม่ช่วยก็ไม่ได้ว่าไรนะ ไม่ต้องมาเย้ย อารมณ์ไม่ได้ดีเหมือนหน้าตาตลอดนะโว้ย:coolly-0004:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม