Cefiro-8REW team.

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311094
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เเม่ยายให้ไปบวชหรือ ?

• กระทู้ ผู้เขียน
^^ บวช,,,บวชที่ ๘ริ้ว อ๊ะป่าว ว

อืม แต่ไม่ได้บวชทางการไรขนาดนั้นนะ บวชอุทิศส่วนบุญส่วนกุศล แต่บวชที่ไหน ตอนนี้มี2ที่ ไม่ธารพูด(พนม) ก็พนัส อ่ะ เด๋วลองปรึกษาที่บ้านก่อน

ตั้ม พรุ่งนี้เจอกันครับ ศาลากลาง พร้อมส่งของด้วยเลย อิอิ หาค่าน้ำมันพอดี...

ตั้ม พรุ่งนี้เจอกันครับ ศาลากลาง พร้อมส่งของด้วยเลย อิอิ หาค่าน้ำมันพอดี...

ง่าส์ ! ศาลากลางมีงานแห่หลวงพ่อ,,,

,,..,เอาไว้สิ้นเดือนก้อได้ รึ ตอนท่าน บวชเสร็จแล้วก้อได้งับ :coolly-0003:

ง่าส์ ! ศาลากลางมีงานแห่หลวงพ่อ,,,

,,..,เอาไว้สิ้นเดือนก้อได้ รึ ตอนท่าน บวชเสร็จแล้วก้อได้งับ :coolly-0003:

ลืมไปเลย ว่ามีงานหลวงพ่อ อิอิ

โอเค งั้นเด๋วติดๆไว้ท้ายรถ ....อิอิ

อัพหน่อย เพื่อนๆหายหมด....55+

เมืองทองไปไหม 8 ธค หาเพือนไปอยู

8 ริ้วน้ำคง ขึ้นๆลงๆ เอาปลากัด มาฝากสักชุดดิ

เอากรอบๆนะ:coolly-0010:

,,,ฮิ้ว วว ง่วนอยุ่แต่ใน งาน ไม่มีเวลาเลย แล้วตกลงบวช ยังหว่า >>?

:coolly-0013:

ยังมี meeting อีกหรือเปล่าคร้าฟ เดี๋ยวว่างๆ จะไปร่วมขอเป็นสมาชิกด้วยคนนึงคับ

ยังมี meeting อีกหรือเปล่าคร้าฟ เดี๋ยวว่างๆ จะไปร่วมขอเป็นสมาชิกด้วยคนนึงคับ

เชิญได้ครับ มีเจอกันบ้างเป็นบางเสาร์ แต่ส่วนมากจะเสาร์เว้นเสาร์ แต่เสาร์นี้เว้น เด๋วอดบวช เสาร์เว้น เพราะยังไม่สึก อิอิ:coolly-0028::coolly-0041:

เชิญได้ครับ มีเจอกันบ้างเป็นบางเสาร์ แต่ส่วนมากจะเสาร์เว้นเสาร์ แต่เสาร์นี้เว้น เด๋วอดบวช เสาร์เว้น เพราะยังไม่สึก อิอิ:coolly-0028::coolly-0041:

บวช หา เงิน แต่ง รถ กู รู้ :coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

กลับมาแว้ว เสาร์หน้าเจอกัน...

...,...อะ หะ แล้วเจอกัน,,....

ฮุ๊.....แดงแปล๋น เลย สวยดี
ครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม