Cefiro-8REW team.

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311094
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
เห็นรถมันปุ๊บ กะจะแซวเรื่องล้อมันซะหน่อย ปาดหน้าไปซะล่ะ 555+:coolly-0046::coolly-0010:

สภาพนี้แหล่มแล้ว ไงก็คงสภาพไว้นานๆนะ เฮอๆ:coolly-0003:

ภายนอก จะไว้แบบนี้แหล่ะครับ ตอนนี้เริ่มลงไปเครื่องยนต์แล้ว...:coolly-0028:

,,,,,เสาร์นี้มาป่ะ เปา ถ้าไงกริ๊งกร๊างมาบ้างเนอะ อยากดูเหมือนกัน ๕๕+

,,,,,เสาร์นี้มาป่ะ เปา ถ้าไงกริ๊งกร๊างมาบ้างเนอะ อยากดูเหมือนกัน ๕๕+

เสาร์นี้ คงไปคลอง5อ่ะครับ แต่ไม่แน่ ถ้าไป จะโทรหาครับ...

เเบบ นี้ ดูง่าย หน่อยยยยยยยย

ขยายซะ รู้เลยว่าอยู่บ้านนอก:coolly-0020:

เสาร์นี้ พี่น้อง8ริ้ว เชิญมานั่งเล่น บริเวณ ศาลากลางกันครับ เห็นเซฟแดง เข้าไปทักได้เลยครับ...

เออ...ดูดีขึ้นเยอะเลย 55555:coolly-0028:

เสาร์นี้ พี่น้อง8ริ้ว เชิญมานั่งเล่น บริเวณ ศาลากลางกันครับ เห็นเซฟแดง เข้าไปทักได้เลยครับ...[/QUOT]
กระทู้นู้น บอกเสาร์นี้จะไปคลอง 5
มากระทู้นี้ เสาร์นี้ชวนคนอื่นเขามา 9ริ้ว อารายของเปาหว้า.....:coolly-0043:

เสาร์นี้ พี่น้อง8ริ้ว เชิญมานั่งเล่น บริเวณ ศาลากลางกันครับ เห็นเซฟแดง เข้าไปทักได้เลยครับ...[/QUOT]
กระทู้นู้น บอกเสาร์นี้จะไปคลอง 5
มากระทู้นี้ เสาร์นี้ชวนคนอื่นเขามา 9ริ้ว อารายของเปาหว้า.....:coolly-0043:

คือแบบว่า ทีแรกจะไปคลอง5 แต่ว่า รถที่จะไปวิ่ง ร่วงไปแล้วอ่ะครับ เลยไม่ได้ไปแล้ว เลยเปลี่ยนใจไปนั่ง 8ริ้วแทนครับผม เสี่ย...

คือแบบว่า ทีแรกจะไปคลอง5 แต่ว่า รถที่จะไปวิ่ง ร่วงไปแล้วอ่ะครับ เลยไม่ได้ไปแล้ว เลยเปลี่ยนใจไปนั่ง 8ริ้วแทนครับผม เสี่ย...
งั้นก้อไม่ได้ เจอ กัน อ่ะดิ นึกว่าเปาไป เราว่าจะเอาอีขาวไปลอง วิ่งซะหน่อย:coolly-0046:

ลมหนาวมาเเล้ว หาไรกินเเก้หนาวกันไหม?

โรงเบียร์ เปิด ใหม่ ไหม ? ครับ

พี่ น้อง...............................

ลมหนาวมาเเล้ว หาไรกินเเก้หนาวกันไหม?

โรงเบียร์ เปิด ใหม่ ไหม ? ครับ

พี่ น้อง...............................

มาๆโรงเบียร์ที่8ริ้วป่าวง่ะ ถ้าใช่ จัดมาเลย เยนนี้

โรงเบียร์8ริ้ว....:coolly-0039::coolly-0039::coolly-0039:

อัพไป คอมมอลเรล วิ่งโหดโคตร 1เจเดิมๆ อายจนต้องจอดอยู่เฉยๆ 55+...

ชะอุ้ย ! คัยเชิญมาหว่า

แก้ไขล่าสุด:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม